1 | 5911300217 | นางสาวเบญจรัตน์ ธรรมแก้ว | ภาษาไทย | 10 |
2 | 5911300233 | นางสาวอัจจิมา เหล่าชัย | ภาษาไทย | 10 |
3 | 5911301843 | นายปฎิภาณ ลักษณะกุล | ภาษาไทย | 10 |
4 | 5911301884 | นางสาววิลาสินี ชุ่มวงศ์ | ภาษาไทย | 10 |
5 | 5911301918 | นางสาวจิราภรณ์ อินทร์ขาว | ภาษาไทย | 10 |
6 | 5911301934 | นางสาวจินดารัตน์ ปลื้มคิด | ภาษาไทย | 10 |
7 | 5911301942 | นางสาวชาลิสา นวนมา | ภาษาไทย | 10 |
8 | 5911301959 | นางสาวสิริยา ตรัยรัตน์ | ภาษาไทย | 10 |
9 | 5911301975 | นายกิตติพัฒน์ ศิระอำพร | ภาษาไทย | 10 |
10 | 5911301983 | นางสาวอารียา ฤทธิภา | ภาษาไทย | 10 |
11 | 5911301991 | นางสาวพรชุดา หล่าบุตรศรี | ภาษาไทย | 10 |
12 | 5911302072 | นางสาวกมลรัตน์ เวียนสาว | ภาษาไทย | 10 |
13 | 5911302080 | นางสาวสุธาสินี นาวาล่อง | ภาษาไทย | 10 |
14 | 5911302098 | นายพีรวิชญ์ ชีวพิทักษ์ผล | ภาษาไทย | 10 |
15 | 5911302106 | นางสาวมาติน่า สุเด็น | ภาษาไทย | 10 |
16 | 5911302130 | นางสาวพรพิมล พัฒชนะอินทร์ | ภาษาไทย | 10 |
17 | 5911302155 | นางสาวรัตนา งอกกำไร | ภาษาไทย | 10 |
18 | 5911302163 | นางสาววริญา พิมพ์บูรณ์ | ภาษาไทย | 10 |
19 | 5911302171 | นางสาวอุราวรรณ์ ตาลยอดทอง | ภาษาไทย | 10 |
20 | 5911304102 | นางสาวอสมาภรณ์ ศุภรทวี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
21 | 5911304151 | นางสาวฐิดาภรณ์ กาลรบ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 73 |
22 | 5911304219 | นายรัชพล เนตรไธสง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 73 |
23 | 5911400694 | นางสาวจิริยาพร หูตาชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
24 | 5911402278 | นางชุติมาส พรหมสุวันทนา | บัญชีบัณฑิต | 70 |
25 | 5911402310 | นางสาวธารวิมล ตันยอด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
26 | 5911402419 | นางสาวอภิญญา บุญเจริญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
27 | 5911402443 | นางสาวปฏิมากร ปริเทสาโน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
28 | 5911402559 | นางสาวศุภนิช สุธรรมจา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
29 | 5911402609 | นางสาวอัญธิการ์ หวานเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
30 | 5911402757 | นางสาวชนากานต์ อะริยะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
31 | 5911402765 | นางสาวรุ่งรัตน์ เนติ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
32 | 5911402815 | นางสาวอรัญญา เขียววิราช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
33 | 5911402831 | นางสาวแสงเดือน ละอองศรี | บัญชีบัณฑิต | 70 |
34 | 5911402880 | นางสาววรรณฤดี ยวงสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 73 |
35 | 5911403060 | นางสาวนุศรา เสรีธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
36 | 5911403078 | นายเทพทัต สายอยู่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
37 | 5911404910 | นางสาวสุพรรณิการ์ บัวทัน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
38 | 5911405073 | นายพรศักดิ์ อ่องธรรมกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
39 | 5911405081 | นายธัญลักษณ์ กิจมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
40 | 5911405180 | นายนิรุต บุตรนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
41 | 5911405230 | นายฐปกร มะโนกิจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
42 | 5911405255 | นายประธาน กิ่งจันทึก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
43 | 5911405347 | นายอลินดา ฉัตรภากุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
44 | 5911405370 | นายปฐมพงศ์ หลงเดียว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
45 | 5911405420 | นายปณิธาน สันถวชาคร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
46 | 5911405453 | นางสาวมัลลิกา บุญฤทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 5911405586 | นางสาวธณัฐญา ด้วงต่าย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 5911406188 | นางสาวดวงกมล รัตนขันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 5911406212 | นางสาวพัทธนันท์ ลาภศิริภิวัฒน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 5911407772 | นายอรุณ นันทกิจวัฒนโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
51 | 5911407780 | นายปกรณ์วรรธน์ พัฒน์สง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
52 | 5911407798 | นายนีร ชุณห์ศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
53 | 5911409273 | นายอำนวย อินต๊ะปะกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 5911409281 | นายทรงพล อาจเอี่ยม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 5911409307 | นายสฤทธิ์พงษ์ ยาใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 5911409323 | นางสาวเสาวลักษณ์ ธนโศภิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 5911410743 | นายจิตติชาติ กัลลประวิทย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
58 | 5911410784 | นายณัฐกานต์ นาโควงค์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
59 | 5911410800 | นายทินกร ทองพูน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
60 | 5911410826 | นางสาวศุภนิดา มิตรเจริญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 5911410891 | นางสาววรัญญา กิมเล่งจิว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 5911410909 | นายกิ่งกฤต อยู่จงดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 5911410917 | นายฐาปกรณ์ ปัดถา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 5911410982 | นางสาวสุธัญญา พุ่มบานเย็น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 5911411022 | นางสาวชนิดาภา กิติวัฒนสกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 5911411063 | นายศรัณย์ วงศ์วราสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
67 | 5911411147 | นายบุรินทร์ ชัยชนะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 5911411287 | นางสาวจุฑามาศ ฝาเงิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 5911411337 | นางสาวปัฐทินี มีสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 5911411386 | นางสาวนัชชา อิ่มเอม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 5911411410 | นางสาวฐิติมา พัดทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 5911411527 | นางสาวศศิวิมล มณีรัตน์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 5911411543 | นางสาวอรอุมา ฝูงชนเชย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 5911411584 | นางสาวจิรัชยา โพศิลา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 5911411592 | นางสาวธันยภรณ์ นราศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 5911411659 | นางสาวฐานิดา ขาวฟู | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 5911502929 | นางสาวนัฐพร สังฆทิพย์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
78 | 5911502937 | นายเทวิน อนุศาสตร์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
79 | 5911503000 | นางสาวอิศราภรณ์ แก้วก่า | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
80 | 5911503059 | นายฐิติพันธ์ พรมเทศ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |