1 | 5911100021 | นายพศวีร์ แซ่เบ๊ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5911100575 | นางสาวบุษราคัม พิจิตรพงศ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5911100658 | นางสาวเปมิกา ประคำทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5911100708 | นางสาวศุศุมา หอมสุคนธ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 5911100732 | นายกานต์ คัมภิรานนท์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 5911101144 | นางสาวหนึ่งฤทัย ดวงแก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5911101235 | นางสาวจุฑาภรณ์ ใคร่ครวญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 5911101268 | นายหรรษา ทองเนียม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 5911101458 | นางสาวสุภารัตน์ อินทร์แก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
10 | 5911200243 | นางสาวสุพรรณิการ์ สุขเจริญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911200292 | นางสาวชาณิศา หุ้ยทั่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5911200524 | นางสาวอภิชญา โมคมูล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5911200540 | นางสาวสุภาวดี ปานสุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5911201837 | นายปรีชา เด่นสมุทร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 5911201886 | นางสาวอุไรพร พวกดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5911201894 | นางสาวอรอุมา ศรีท้วม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5911201928 | นางสาวบงกชกมล ยังโยมร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5911201944 | นางสาวจุฬารัตน์ เปี่ยมวารี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5911201951 | นางสาวอริสา กุณารบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5911201969 | นางสาวปิยธิดา ประเสริฐสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5911201985 | นางสาวสุจิณณา พาพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 5911201993 | นางสาวกิ่งแก้ว ทนนำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 5911202009 | นางสาวสิริวดี นุเรศรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 5911202033 | นางสาวณัฏฐิชาดา นิ่มนวล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 5911202074 | นางสาวณัฐชา บุญทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 5911202082 | นางสาวปรางทอง สุริวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 5911202108 | นางสาวณัฐธิดา ธรรมแท้ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 5911202124 | นางสาวปวีณา พันธ์กุล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 5911202140 | นางสาวปริชดา นิราศรพจรัส | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 5311323314 | นายนิติรัฐ หลงสมบูรณ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 5521302579 | นายอติราช เจริญกัลป์ | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 5621302115 | นายรัชชานนท์ ประชัน | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 5711302066 | นายฉัตรพล เจริญสุข | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 5711307057 | นายชัยธัช ภิญโญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 5711312453 | นายณัฐวัตร ศรีวิพัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 5721309747 | นายอนุชิต บำรุงศรี | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 5721309846 | นางสาวณภัทร โอ๋อาน | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 5721310018 | นายธีระวัฒน์ หาปัญณะ | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 5721311578 | นายณัฐพงศ์ สุนแดง | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 5911300159 | นางสาวพรพิมล ผมรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
41 | 5911300217 | นางสาวเบญจรัตน์ ธรรมแก้ว | ภาษาไทย | 10 |
42 | 5911300316 | นายพรพรหม แพรเขียว | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 5911301181 | นางสาวศิริลักษณ์ แก้วพันพฤกษ์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
44 | 5911301215 | นางสาวสราวลี เนียมเทศ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 70 |
45 | 5911301637 | นายชัชธร รัตนประภา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
46 | 5911301843 | นายปฎิภาณ ลักษณะกุล | ภาษาไทย | 10 |
47 | 5911301934 | นางสาวจินดารัตน์ ปลื้มคิด | ภาษาไทย | 10 |
48 | 5911301942 | นางสาวชาลิสา นวนมา | ภาษาไทย | 10 |
49 | 5911301975 | นายกิตติพัฒน์ ศิระอำพร | ภาษาไทย | 10 |
50 | 5911302098 | นายพีรวิชญ์ ชีวพิทักษ์ผล | ภาษาไทย | 10 |
51 | 5911302114 | Mr.Aron Jung | ภาษาไทย | 73 |
52 | 5911303294 | นางสาวรณิดา เทพเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
53 | 5911303336 | นางสาวจันทิมา นันทะสิงห์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
54 | 5911304516 | นางสาวปิยะวรรณ อ่วมสำอางค์ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
55 | 5911304714 | นายพชรพล ควรพูลผล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 5911304722 | นายเฉลิมพล อินชัย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 5911304748 | นายพีระพงษ์ อ่อนนาค | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
58 | 5911304771 | นายอัญชรพล อรรถเดชา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
59 | 5911304813 | นายภูวเนศวร์ ทรัพย์พาลี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
60 | 5911304821 | นายลัทธพล ไชยประสิทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
61 | 5911304854 | นายอนันตชัย พสุนนท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
62 | 5911306354 | นางสาวสุทธิดา วงศ์สุนทรทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 5911306388 | นายเสรี นามงาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 5911306545 | นางสาวบุษญามาศ ดวงแพง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
65 | 5911306628 | นางสาวนุชษลา เสริฐศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 5911306842 | นางสาวกัญญาณัฐ ชัยพรมราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 5611404426 | นางสาวบุรัสกร ตะพัง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
68 | 5711402395 | นายศิลา นุ่นสังข์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 5711418268 | นางสาวชลธิชา ฉลาดล้ำ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 5711418557 | นางสาวจิญาทิพย์ กิยาหัต | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 5811403848 | นางสาวธนัฐดา แก้วอุดมธรรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
72 | 5811405678 | นางสาวอาภัสสร กล่ำช้าง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
73 | 5911402914 | นายพุฒิพงษ์ พวงระกำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 5911403011 | นายพรพิพัฒน์ พึ่งพุทธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 5911403565 | นายเจนภพ พานทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
76 | 5911403706 | นายยุทธนา ประกอบปราณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
77 | 5911403748 | นายธารินทร์ สะมะแอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
78 | 5911403755 | นางสาวจิรภรณ์ ล้วนเลิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
79 | 5911403763 | นายชยทัต ทัศศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
80 | 5911403797 | นายศักดิ์สิทธิ์ ใหมมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
81 | 5911403821 | นายบวรศักดิ์ กรทับทิม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
82 | 5911403862 | นายรังสิมันตุ์ สายอุ่นใจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
83 | 5911403979 | นายอิทธิพัฒน์ อิทธิวรรณพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
84 | 5911403995 | นางสาวอังคณา บุตรสุ้ย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
85 | 5911405891 | นางสาวจิราพัชร ชัยช่อฟ้า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
86 | 5911405909 | นายชนสรณ์ พลาบดีวัฒน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 73 |
87 | 5911405958 | นายกรธวัช กาศอุดม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
88 | 5911405966 | นางสาวกมลวรรณ สาระคุณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
89 | 5911406345 | นายกฤษณพงศ์ เปลี่ยนสินแปลง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 73 |
90 | 5911406931 | นายปรัชญา สีหะนัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 5911408945 | นายทัศธน พลอยเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
92 | 5911409364 | นายพงศธร เผื่อนนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
93 | 5911409372 | นายวรินทร ติณกิตติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
94 | 5911409562 | นายพิธิวัฒน์ จารุโยธิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
95 | 5911409570 | นายนิติพงษ์ โสภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
96 | 5911409729 | นางสาวอิศราวรรณ อิศรางกูร ณ อยุธยา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
97 | 5911409737 | นางสาวนวพร สายศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
98 | 5911409844 | นางสาวปิยากร บูชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
99 | 5911501830 | นายจิรภูมิ วดีศิริศักดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 5911501848 | นายเกรียงไกร ศรีหาจร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 5911501988 | นายจตุพร จุลเดชไตรรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 5911501996 | นายกมลภพ ปานสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
103 | 5911502507 | นายวิเชียร ศรีแพงพงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 5911502515 | นายพงศ์กร เรือนเพ็ชร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 5911502523 | นายอภิสิทธิ์ ซังปาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 5911502630 | นายศักดิพัฒน์ สฤตสมบูรณ์ทวี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 5911502648 | นายจักรภัทร พรหมมานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 5911502721 | นายเจนวิทย์ เหล่าดุษฎีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 5811700318 | นายยชัตร จันทบูรณ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 5811700532 | นายภณประวิชญ์ โชติอัศวกรอุดม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 5811700854 | นางสาวกัญญาวีร์ คงมาก | การแพทย์แผนจีน | 10 |