1 | 5921301098 | นายชินกร ตะวงษา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
2 | 5921301122 | นายพินิต ยิ่งยงดำรงกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
3 | 5921400015 | นางสาวชฎาพร โยกจันทร์ทึก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
4 | 5921400023 | นางสาวพิมผกา โสภาเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
5 | 5921400031 | นางสาวสุกัญญา รุ่งเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
6 | 5921400049 | นางสาวชลลดา วาปีทะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
7 | 5921400056 | นายธีรพล ราชประดิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
8 | 5921400064 | นางสาวมลิษา วิเศษรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
9 | 5921400072 | นางสาวศิตานันท์ กางกั้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
10 | 5921400080 | นางสาวเฉลิมศรี ต้นผล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
11 | 5921400098 | นายธีระพล พิมพ์ทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
12 | 5921400114 | นางสาวศศิธร มาลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
13 | 5921400122 | นายอานุภาพ บุญทะสินธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
14 | 5921400130 | นางสาวสุพิชญ์ชญา ศีรพิสิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
15 | 5921400148 | นางสาวสิริพร แผ่นชูเกียรติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
16 | 5921400155 | นางสาวศรุตยา สุวรรณสาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
17 | 5921400163 | นายคีนเลอร์ จันทร์โสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
18 | 5921400189 | นางสาววัชราภรณ์ มิ่งมิตรวัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
19 | 5921400197 | นางสาวเพชราภรณ์ ทายสงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
20 | 5921400205 | นางสาวละมัย ใสศรัทธา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
21 | 5921400213 | นางสาวสุธิดา พันธ์สารคาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
22 | 5921400239 | นายปิยะวิชญฺ์ วรสมจิตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
23 | 5921400247 | นางสาวพนิดา นาคแพง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
24 | 5921400254 | นางสาวปิยะนารถ บุญธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
25 | 5921400262 | นางสาวอิสริยา ม่วงเขียว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 5921400270 | นายพิสิฐ สิงคเสลิต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 5921400304 | นางสาวกันต์รพี อุ่นแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 5921400312 | นายกฤติน โฉมทัพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 5921400320 | นางสาวกชภัส สิทธิสังข์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 5921400338 | นางสาววนิดา ช่อไม้ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
31 | 5921400346 | นางสาวบุษรา สายแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 5921400353 | นางสาววรฤทัย ปลอดโคกสูง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 5921400791 | นางสาวอัญชัน สืบวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
34 | 5921400833 | นางสาววรรณดี ดอกแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
35 | 5921401484 | นางสาวพลชา ชมโคกกรวด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
36 | 5921401492 | นางสาวอรอมล ใหม่จุล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
37 | 5921401500 | นางสาวอาริษา บุญบรรดา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
38 | 5921401518 | นางสาวนฤกาญจน์ โชคสิริรุ่งเรือง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
39 | 5921401526 | นางสาวนุ่มอนงค์ เหลี่ยมมุกดา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
40 | 5921401534 | นางสาวมนัญญา แสงอรุณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
41 | 5921401559 | นางสาวลลิตา ทองอินทร์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
42 | 5921401575 | นางสาวสุทธิดา มิ่งมาลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
43 | 5921401591 | นางสาวกิ่งแก้ว น้อมเจริญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 5921401609 | นางสาวอารีญา วังซ้าย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 5921401617 | นางสาวกมลวรรณ งามขำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 5921401625 | นางสาวพรนภา จันทมาลา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 5921401633 | นางสาวสุนิสา รสชา | บัญชีบัณฑิต | 70 |
48 | 5921401641 | จ่าอากาศเอกหญิงเรณุมาศ วะหาโร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 5921401658 | นางสาวดวงกมล หวังแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
50 | 5921401666 | นางสาวนันทิยา เข็มทิพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 5921401682 | นางสาววัลลภา ผานิตย์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
52 | 5921401690 | จ่าอากาศโทหญิงสิรประภา สารมาศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 5921401724 | นายคงศักดิ์ เลิศล้ำ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
54 | 5921401757 | นางสาวเกษมศรี นามรุ่งเรืองไพศาล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 5921401765 | นางสาวศิริภาพร วงษ์จ่อน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 5921401781 | นางสาวพัชราภรณ์ เข็มเพ็ชร | บัญชีบัณฑิต | 70 |
57 | 5921401799 | นางสาวมรกต พรหมจันทึก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 5921401807 | นางสาวณัฐณิชา นวลคล้าย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 5921401815 | นางสาวภัทราวดี แซ่เอีย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 5921401823 | นางสาวอรญา สวัสดี | บัญชีบัณฑิต | 70 |
61 | 5921401831 | นางสาวรศนา แก้วมะดัน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 5921401849 | นางสาวอรณี พาที | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 5921401880 | นางสาวจิตติมา ปทีปพลีผล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
64 | 5921401914 | นางสาวชนิกาญจน์ บ่อคุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 5921401930 | นางสาวอภิญญา แก้วมา | บัญชีบัณฑิต | 70 |
66 | 5921401948 | นางสาวศศินกานต์ ฐิตเรืองศักดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 5921401955 | นางสาวโชติกา เพ็ชรคง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 5921401963 | นางสาวรัชนี สุ่มแสน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 5921401989 | นางสาวสุวิตรา เหลาทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
70 | 5921401997 | นางสาวเพ็ญนภา โสภี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
71 | 5921402656 | นายอนุชา เทียนจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
72 | 5921501234 | นายอนุชา มาเยอะ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
73 | 5921501242 | นายภูวนาถ ประสงค์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
74 | 5921501259 | นายทศพล รุ่งประเสริฐวงศ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
75 | 5921501267 | นายนครินทร์ แสนยากุล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
76 | 5921501283 | นายปาริวัตร์ ครอบครอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
77 | 5921501309 | จ่าสิบโทรชย แสงสุวรรณ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
78 | 5921501325 | นายศรราม แอดำ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
79 | 5921501333 | นายวิรชน มัณฑานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
80 | 5921501366 | นายณัฐพล ทองอินทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
81 | 5921501374 | นายนพรัตน์ ราชปักษา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
82 | 5921501382 | นายอิสรา อภัยแสน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
83 | 5921501408 | นางสาววิภา สร้างนานอก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
84 | 5921501465 | นายกรกฎ ศรีษะแก้ว | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
85 | 5921501515 | ว่าที่ร้อยตรีอนันต์ แก้วมุกดา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
86 | 5921501523 | นายสายชล โอนแก้ว | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
87 | 5921501549 | นายวรภพ จิรฐาวิโรฒ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
88 | 5921501556 | นายรัตนชัย โสกชาตรี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
89 | 5921501564 | นายอโนชา พลับจั่น | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
90 | 5921501572 | นายพลวัต นุ่มนิ่ม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
91 | 5921501580 | นายวงศกร แก้วทิ้ง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
92 | 5921501598 | นายสิปปวิชญ์ อุดเสน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
93 | 5921501606 | นายกฤษณพงศ์ ภูผาจง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
94 | 5921501614 | นายชัชชัย ช้างเทศ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
95 | 5921501622 | นายกฤษณพงศ์ พันธ์พืช | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
96 | 5921501648 | นายอานนท์ หงส์ไพจิตร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
97 | 5921501655 | นายธนวัฒน์ จรัสนิรัติศัย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
98 | 5921501663 | นายสิรวัชญ์ ละอองศรี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
99 | 5921501671 | นายวิทวัส ทองขวัญ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
100 | 5921501689 | นายภัททิญะ หมัดวิเศษ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
101 | 5921501697 | นายณัฐพร เกษรสุมล | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
102 | 5921501705 | นายอนัติ ภูเวียง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
103 | 5921501713 | นายนิกร นิวงษา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
104 | 5921501721 | นายประมาณ คงคุ้ม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |