1 | 5911101375 | นายกฤตพล หงษ์ยนต์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 5911101466 | นายวิสา สีผา | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
3 | 5611300293 | นางสาวพลอยชมพู คงที่ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
4 | 5911300423 | นายชวนากร ชาวงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 5911303096 | นางสาวกาญจนา ทิพวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
6 | 5911303104 | นายพีรสิทธิ์ แดงสุริศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
7 | 5911303112 | นายอานนท์ ก่อมขุนทด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
8 | 5911303120 | นายนพพล กรุณาฤทธิโยธิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
9 | 5911303138 | นางสาวเบญจวรรณ ทองยัง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
10 | 5911303146 | นายปิยวัฒน์ สุวรรณวุฒิ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
11 | 5911303153 | นายเอกสินธุ์ เอกอักษราภรณ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
12 | 5911303161 | นางสาวสุธิดา แซ่เจียน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
13 | 5911303179 | นายนิติศาสตร์ เฉลยอาจ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
14 | 5911303195 | นายวัชรินทร์ สินชู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 5911303229 | นางสาวศุภานิช กุลวงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 5911303237 | นางสาวปิยะพร ปรักเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 5911303245 | นายเทอดไท ทั้งถิ่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 5911303252 | นายคุณธรรม เชาวรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 5911303278 | นางสาวพฤพร หมีเทศ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
20 | 5911303500 | นางสาวณพัชรินทร์ เกียรติกำจร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 5911303518 | นายภัทรพัทธ์ ลิมปิรัชต์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
22 | 5911303526 | นายธีร์ธวัช เมืองสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 5911303534 | นางสาวณิชาภา เศรณีอัครกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 5911303542 | นางสาวแพรพลอย แสวงวิทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 5911303567 | นายกฤต บุญญกาญจน์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 5911303583 | นางสาวสุกัญญา ลิ่มจันทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 5911303591 | นายธีรภัทร์ มูลสาร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 5911303609 | นายปริญญา บุญกระพือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 5911303617 | นางสาวเขมจิรา ไชยโสดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 5911303625 | นางสาวชุติมณฑน์ โพธิกำพล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 5911303641 | นายสิรภพ พนมวนาภิรัต | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 5911303658 | นางสาวพวงทอง ศรีนารา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 5911303666 | นายชวพล สัมฤทธิ์ดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 5911303674 | นายปริญญา สวนศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 5911303682 | นางสาววรรณพรรณ จันเทศ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 5911303690 | นายธนพล ภาคศักดิ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 5911303708 | นางสาวปัทมพร สายแสง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 5911303716 | นางสาวแคทรียา แหวนเงิน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 5911303724 | นายชยุต วงษ์ทิพย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
40 | 5911303732 | นายธีธัศ ศรศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 5911304094 | นางสาวภัทรสิริ สงวนวงศ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 5911304102 | นางสาวอสมาภรณ์ ศุภรทวี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 5911304110 | นางสาวสุนิษา คำประสงค์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 5911304128 | นายเอกชัย ดำเล็ก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 5911304144 | นางสาวจตุพร ซ่อนกลิ่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 5911304151 | นางสาวฐิดาภรณ์ กาลรบ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
47 | 5911304169 | นางสาวพรชนัน เสนีวงค์ ณ อยุธยา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
48 | 5911304177 | นางสาวธนพร รัตนอร่ามสวัสดิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
49 | 5911304185 | นางสาวสุภนิช สนิทมัจโร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
50 | 5911304193 | นางสาวสุวนันท์ แก้วเจริญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
51 | 5911304201 | นายชัยนันท์ ยะปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
52 | 5911304219 | นายรัชพล เนตรไธสง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
53 | 5911304227 | นางสาวนิภาพร จันดา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
54 | 5911304235 | นางสาวนภัสวรรณ ทองเจริญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
55 | 5911304243 | นายวีระยุทธ กัลบท | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
56 | 5911305596 | นางสาวสุภาภรณ์ สุการี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 5911305653 | นายณัฐกรณ์ วงศ์คำจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 5911305661 | นายมงคล คันธประเทศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 5911305950 | นายรุ่งศิษฏ์ เอี่ยมยิ่งพานิช | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
60 | 5911305968 | นายชาญชัย เขียวจันทร์แสง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
61 | 5911305976 | นายสหัช ใจดี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
62 | 5911305984 | นายพัฒน์พิศาล พงษ์โพธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
63 | 5911305992 | นางสาวจุฑามาศ บุญแสน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
64 | 5911306008 | นายศาสตราวุธ พลราษฏร | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
65 | 5911306024 | นายจิราวัฒน์ จันทะคัต | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
66 | 5911306032 | นายเจตณัฐ ปุณยานันต์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
67 | 5911306040 | นายพชร ทีสระคู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
68 | 5911306057 | นายเจตวัฒน์ มนัส | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
69 | 5911306065 | นางสาวฐิพัชราธร จิตติพัฒน์เดชา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
70 | 5911306073 | นายชวิน อุปถัมภ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
71 | 5911306081 | นางสาวสุภัทตรา วงศ์ราช | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
72 | 5911306099 | นายกิติศักดิ์ บัวแสน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
73 | 5911306107 | นายปุณณฤทธิ์ พิมพา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
74 | 5911306115 | นางสาวกานต์ธิดา มอญแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 11 |
75 | 5911306123 | นายทาม่า ภัทรธีรวุฒิกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
76 | 5911306131 | นายวีรพงศ์ สดสีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
77 | 5911306149 | นางสาวอริสรา เรืองช่วย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
78 | 5911306156 | นายจเด็ด สงวนชม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
79 | 5911306164 | นางสาวพงศภสสรณ สุพรรณ์ประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
80 | 5911306172 | นางสาวใหม่ กลิ่นบัวแย้ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
81 | 5911306180 | นายอิทธิพล พิทักษ์เกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
82 | 5911306198 | นายสุรเชษฐ์ เวชอุไร | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
83 | 5911306206 | นางสาวเมวิกา เลาะและ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
84 | 5911306214 | นางสาวปิยะมาภรณ์ ไชยจันดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
85 | 5911306222 | นายกลวัชร ว่องไว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
86 | 5911306230 | นายจิรายุทธ โคตะนารถ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
87 | 5911306248 | นายสุริยะ วงมิ่ง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
88 | 5911306255 | นางสาวประภาศิริ ใยกะมุข | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
89 | 5911306263 | นายจิรเมธ ขวาของ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
90 | 5911306271 | นางสาวอรปรียา อะปะหัง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
91 | 5911306289 | นายวรภัทร ผนิดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
92 | 5911306305 | นายวรินธร ผนิดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
93 | 5911306313 | นายธีรพงศ์ ลาคำผุย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
94 | 5911306602 | นางสาวธิดารัตน์ แดงขาว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
95 | 5911306651 | นายกวินณภัทร วงษ์ใหญ่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
96 | 5911307030 | นางสาวนันท์นภัส ปาทา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
97 | 5911307048 | นางสาวจันญาณี ปะอุ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
98 | 5911307063 | นายฐาปกร พันธุ์ปาริชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
99 | 5911307071 | นางสาวสุกัญญา มีหินกอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
100 | 5911307089 | นางสาวภวรัญชน์ ช้างสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
101 | 5911307329 | นายบุรินธร พะสุ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
102 | 5911307337 | นายชลฑิต อินทรหัน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
103 | 5911307360 | นายวิษณุพงศ์ นุตวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
104 | 5911400363 | นางสาวรุ่งนภา สุขจิตร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 5911402193 | นางสาวสุวิภาดา สังขมณี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
106 | 5911402542 | นางสาวธาริณี นลละ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 5911402898 | นางสาวสุภารัตน์ พวงจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
108 | 5911409612 | นายณัฐพงศ์ สาทร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
109 | 5911409877 | นางสาววิภาวณี พรมมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
110 | 5911411410 | นางสาวฐิติมา พัดทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
111 | 5911411923 | นางสาวชลนิชา อุไชย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
112 | 5911411931 | นายสุภัทรชัย ศิริพรทุม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
113 | 5911411949 | นางสาวสุภาวดี ยอดจะโปะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
114 | 5911411956 | นายธนะพงศ์ ทั่งจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
115 | 5911411964 | นางสาวนัสริน แวนาแว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
116 | 5911411998 | นางสาวสุทธิณี ต่อพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
117 | 5911412004 | นางสาวกัญญารัตน์ ขันธบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
118 | 5711502236 | นายเดชาธร พานิชเจริญ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 11 |
119 | 5911500212 | นายอานนท์ จันดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
120 | 5911504347 | นายดนุสรณ์ สุภาพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
121 | 5911504974 | นายปรเมศวร์ ยอดทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
122 | 5911700903 | นางสาวยุพาวรรณ ประดับวงษ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |