1 | 5811100071 | นางสาวณัฐมน จันทิลา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5811100089 | นายทัตต์ดนัย รักสัตย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5811100113 | นางสาวศิรินิภา จำชาติ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5811100121 | นายณัฐวัฒน์ ไผ่ทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 5811100154 | นายนภาพงศ์ อิ่มไพบูลย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 5811100170 | นางสาวจีราวรรณ ชัยแจ่ม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5811100196 | นางสาวอรทัย อุธิโท | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 5811100204 | นายนัฏฐพล ทองชื่น | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 5811100246 | นายเกรียงไกร มะหะหมัด | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 5811100253 | นางสาวจินดาพร เคนเหลา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 5811100279 | นายปราการ เครือแตง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 5811100402 | นางสาวศศิกาญจน์ มูลทรัพย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 5811100444 | นางสาวรุ่งทิพย์ เขวาลำธาร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 5511203613 | นางสาวหทัยทิพย์ อธิษฐานรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5611200988 | นายศรายุธ นันทิทรรภ | พลศึกษา | 10 |
16 | 5611201327 | นายอนุชิต คงแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 5911200011 | นางสาวจุฑาภรณ์ สอนเมือง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 5911200912 | นางสาวสุภาวดี แจ่มสงค์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 5911200961 | นายพญา จุ้ยนุช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 5911201043 | นายวัฒน์รวี ลาภเกิน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 5911201076 | นายสิปปวิชญ์ โกมาลย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 5911201712 | นายพิชิตชัย กนกกาญจนานนท์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 5911201738 | นางสาวสุมิตราพร ทองจีน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 5911201746 | นางสาวธัญชนก จังวิบูลย์ศิลป์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 5911201753 | นางสาวปูชิตา โชติชัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 5911201811 | นายจารุเดช นิลละมัง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 5711308683 | นายเสกสรร คงคะเสน | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 5821300059 | นายสุภัทร์ชัย สายพรหมทอง | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 5911306032 | นายเจตณัฐ ปุณยานันต์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
30 | 5511404872 | นางสาววรรณญดา แตงท้าว | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
31 | 5511418294 | นางสาวแพรพรรณ พลเมืองศรี | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 70 |
32 | 5611400853 | นายสนธยา สว่างจิตร | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
33 | 5611401000 | นายวัฒน์กร เทพคำ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
34 | 5611403733 | นายศรัณย์ หนองบัว | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
35 | 5611408674 | นายอำพล วิชาเกวียน | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
36 | 5611416883 | นายธนนภัทร ร่วมรักบุญ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
37 | 5611417907 | นายทักษ์ดนัย ชูประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
38 | 5811401271 | นางสาวพรพรรณ ภาโส | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
39 | 5811401388 | นายสิทธิโชค ฦาชา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
40 | 5811401438 | นางสาวธัญญาลักษ์ ทักขิณะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
41 | 5811401594 | นางสาววราพร ศรีแสงจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
42 | 5811402394 | นางสาวอารีรัตน์ ศรชัย | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 5811403418 | นางสาวเบญรัตน์ ขุนทน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
44 | 5811403426 | นายพีรพัฒน์ นาคประสิทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
45 | 5811406106 | นางสาวธิดารัตน์ บุญลา | การเงินการธนาคาร | 10 |
46 | 5811406197 | นางสาวเกษแก้ว พาโยพัด | การเงินการธนาคาร | 10 |
47 | 5811408144 | นายชนะศักดิ์ สติมั่น | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 5811408599 | นายกฤษณ์ พิริยะกฤต | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
49 | 5811408672 | นางสาวกมลรัตน์ อ้อยจินดา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 5811408680 | นางสาวอรยา สุทธิพงษ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
51 | 5811408730 | นางสาวภูษณิศา สันติภพ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 5811408904 | นางสาวณัฐพร วิชัยโย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 5811409019 | นางสาวอาทิมา รักชาติ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 5811409191 | นางสาวศดานันท์ จันทร์จู | บัญชีบัณฑิต | 10 |
55 | 5811410207 | นางสาวกาญจนา จินตสินธุ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 5911409539 | นายปฏิภาณ ทองอุบล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 5711501246 | นางสาวโยธกา สังข์อินทร์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
58 | 5811500072 | นางสาวรัตติกาล หินซุย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
59 | 5811500080 | นายชัยยุทธ์ รุจนชัยวงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
60 | 5811500783 | นายเนติพงศ์ ไกรศรีสุวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
61 | 5811500825 | นายชวัลลภ จันทนกูล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
62 | 5811500874 | นางสาวกุมารี มณีวงษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
63 | 5811502854 | นางสาวฉันทนิษฐ์ ก้อนคำ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
64 | 5811502912 | นายศุภกร ทองทรัพย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
65 | 5811503019 | นางสาวสุกัญญา แก่นแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
66 | 5811503035 | นายเจตนรินทร์ สกุลออมทรัพย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
67 | 5811505162 | นายกนกพล สุวรรณกลาง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
68 | 5811505378 | นายจีรยุทธ เนียมครุฑ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |