1 | 5911200003 | นายสุรศักดิ์ สุนทรวารี | พลศึกษา | 10 |
2 | 5911201084 | นางสาวชมพูนุช มลิธรรม | พลศึกษา | 10 |
3 | 5911201092 | นายคมสันต์ บับบุตร | พลศึกษา | 10 |
4 | 5911201100 | นางสาวรัชนก ชุมทอง | พลศึกษา | 10 |
5 | 5911201118 | นางสาวจิดาภา มรรคสินธ์ | พลศึกษา | 10 |
6 | 5911201126 | นายจิรวัฒน์ อารีเอื้อ | พลศึกษา | 10 |
7 | 5911201134 | นางสาวพัชรี ลาภสาร | พลศึกษา | 10 |
8 | 5911201142 | นายบวรลักษณ์ เพชรน่าชม | พลศึกษา | 10 |
9 | 5911201159 | นายธัชภูมิ ล้วนเมือง | พลศึกษา | 10 |
10 | 5911201167 | นายพลวิชญ์ แก้วกาบิน | พลศึกษา | 10 |
11 | 5911201175 | นายทวีศักดิ์ ศรีโสภณ | พลศึกษา | 10 |
12 | 5911201183 | นายกฤษฎา ทองนาเพียง | พลศึกษา | 10 |
13 | 5911201191 | นางสาวกาญติมา ปัญญาทิพย์ | พลศึกษา | 10 |
14 | 5911201209 | นางสาวธราพร เสาวัตร | พลศึกษา | 10 |
15 | 5911201217 | นายคุณัชญ์ สังกรณี | พลศึกษา | 10 |
16 | 5911201233 | นายสนธยา โปตะวัฒน์ | พลศึกษา | 10 |
17 | 5911201241 | นายชัยวัฒน์ คงชุ่ม | พลศึกษา | 10 |
18 | 5911201258 | นางสาวธันย์ชนก เทพอุดม | พลศึกษา | 10 |
19 | 5911201266 | นายสุนัน ตันสุ | พลศึกษา | 10 |
20 | 5911201274 | นางสาวกมลวรรณ แซ่โง้ว | พลศึกษา | 10 |
21 | 5911201282 | นายพลวัฒน์ มั่งมี | พลศึกษา | 10 |
22 | 5911201308 | นางสาวธัญญาภรณ์ พันธ์สุ | พลศึกษา | 10 |
23 | 5911201316 | นางสาวทอแสง โชคบัณฑิต | พลศึกษา | 10 |
24 | 5911201324 | นางสาวพรรณนภา แก้วลอยมา | พลศึกษา | 10 |
25 | 5911201332 | นายพรพิพัฒน์ นวลสำเนียง | พลศึกษา | 10 |
26 | 5911201357 | นางสาวอมรรัตน์ แสงหิน | พลศึกษา | 10 |
27 | 5911201365 | นายนพนนท์ ทรรทรานนท์ | พลศึกษา | 10 |
28 | 5911201373 | นางสาววรดา กิตติสรนันท์ | พลศึกษา | 70 |
29 | 5911201399 | นายเกศฎา คณะสุข | พลศึกษา | 10 |
30 | 5911201407 | นายสหรัฐ เย็นบำรุง | พลศึกษา | 10 |
31 | 5911201415 | นายศักดา สู่เสน | พลศึกษา | 10 |
32 | 5911201498 | นายณรงค์ชัย อักษรชู | พลศึกษา | 10 |
33 | 5911201506 | นายธนากร เรืองเหมือน | พลศึกษา | 10 |
34 | 5911201514 | นายธนกร จั่นจำรัส | พลศึกษา | 10 |
35 | 5911201522 | นายวรชาติ รัตนวิเชียร | พลศึกษา | 10 |
36 | 5911201530 | นายจิรายุทธ วงศ์วีระชัย | พลศึกษา | 10 |
37 | 5911201548 | นายพงศ์พล บุญนาค | พลศึกษา | 10 |
38 | 5911201555 | นายญัตติพงษ์ สีดี | พลศึกษา | 10 |
39 | 5911201563 | นายจารุพัฒน์ สุวรรณวงษ์ | พลศึกษา | 10 |
40 | 5911201571 | นายธีราวุธ พลสงคราม | พลศึกษา | 10 |
41 | 5911201597 | นายสุภวิชญ์ พิมพ์ช่างทอง | พลศึกษา | 10 |
42 | 5911201613 | นางสาวตุลยา ทองแสง | พลศึกษา | 10 |
43 | 5911201621 | นายสุชา ทรงศิริ | พลศึกษา | 10 |
44 | 5911201647 | นางสาวออมทรัพย์ สายกระสุน | พลศึกษา | 10 |
45 | 5911201654 | นายภาคิน ศิลาคม | พลศึกษา | 10 |
46 | 5911201662 | นายศิริทร จันทิหล้า | พลศึกษา | 10 |
47 | 5911201670 | นายพีรพัฒน์ พริกเบ็ญจะ | พลศึกษา | 10 |
48 | 5911201688 | นายพัชรพงษ์ กีรติพัทธวัฒน์ | พลศึกษา | 10 |
49 | 5911202165 | นางสาวปิยะมาศ กลิ่นผกา | พลศึกษา | 10 |
50 | 5911202173 | นางสาวนุติตา คชเสน | พลศึกษา | 10 |
51 | 5911202181 | นายตฤนนท์ วิริยะ | พลศึกษา | 10 |
52 | 5911202199 | นายธัญพิสิษฐ์ คลี่บำรุง | พลศึกษา | 10 |
53 | 5911202207 | นางสาวศิรดา ทวีศักดิ์สมบูรณ์ | พลศึกษา | 10 |
54 | 5911202215 | นางสาวกานต์สินี ผลาผล | พลศึกษา | 10 |
55 | 5911202231 | นายพีรพัฒน์ วรสันต์ | พลศึกษา | 10 |
56 | 5911202439 | นายณัฐดนัย ลาภานิกรณ์ | พลศึกษา | 10 |
57 | 5911406113 | นายชาญชิต แก้ววงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 5911406121 | นายอภิสิทธิ์ เถาว์พิมาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 5911406147 | นางสาวกุลสตรี โสวัณณะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 5911406154 | นางสาวศศธร หวังผล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 5911409935 | นายรัฐรุจน์ มงคลปิยะโรจน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 5911409943 | นางสาววาริศา อาภาภัควรกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 5911409950 | นายวิทยา พึ่งสมบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 5911409968 | นายณัชพล ส่งศรีแจ้ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 5911409976 | นายสุวรรณวิธช์ พลสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 5911410008 | นายภานุพันธ์ เรือนนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 5911410016 | นายชยากร ทองมีศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 5911410024 | นายนิติภูมิ หน่อคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
69 | 5911410040 | นายพรรณกานต์ ถนอมพลกรัง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 5911410057 | นายกษิดิศ ทวีปะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 5911410065 | นายกฤษฎา บัวคลี่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 5911410073 | นายภูริเดช กาญจนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 5911410081 | นายกฤตธนโชค โตม่วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 5911410099 | นายกชผวัฒน์ พงศะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 5911410115 | นางสาวบุรัสกร นาคอุไร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 5911410123 | นายสุรศักดิ์ สุทาบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 5911410131 | นางสาวฉวีวรรณ ปานนิสัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 5911410149 | นางสาววิภาดา เรืองทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 5911410156 | นางสาวชื่นนฤชล โชตินันทน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 5911410172 | นางสาวสุพัตรา โมอุ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
81 | 5911410180 | นายโจนาธาน ปรัตถกร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 5911410198 | นายคุณานนต์ คำเรือน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 5911410206 | นายทศพล เรืองศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 5911410230 | นายทรงวุฒิ ภิระจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 5911410248 | นายวีรพงศ์ มากะนัตถ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 5911410255 | นายสุทิวัส คุ้มภัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 5911410263 | นายธนพัฒน์ จันทวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 5911410271 | นางสาวรุจรดา พ่วงดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
89 | 5911410289 | นายนราดูร เมฆวัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 5911410297 | นายพุฒิพงษ์ ม่วงคราม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 5911410305 | นายกษิดิ์เดช กลิ่นประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 5911410321 | นายเกียรติศักดิ์ ยอดปัญญา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
93 | 5911410339 | นายอัษฎาพงศ์ แทนทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
94 | 5911410347 | นายจักรกฤษ พูลใจ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
95 | 5911410354 | นายนราธิป ขันธวิธิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
96 | 5911410362 | นายวีรยุทธ กลีบประทุม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
97 | 5911410370 | นายปิยวัฒน์ โพธิ์วัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
98 | 5911410396 | นายเกวรินม์ ปัญญสา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
99 | 5911410404 | นางสาวกานต์รวี กันซัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
100 | 5911410412 | นางสาวสุพรรณี ไชยวุฒิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
101 | 5911410438 | นายกวินภพ คำลือมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
102 | 5911410446 | นางสาวอรนุช อุดจอม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
103 | 5911410453 | นางสาววรัญญา ขจรภพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
104 | 5911410461 | นายอานนท์ ยอดพิกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
105 | 5911410479 | นางสาวปาณิสรา โกสากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
106 | 5911410487 | นางสาวนภัสวรรณ ยิ่งใหญ่ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
107 | 5911410495 | นางสาวศลิตา ธูปบูชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
108 | 5911410511 | นายพิมพ์ภัทรา ภิรมย์สุขภัค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
109 | 5911410529 | นายจิรวัฒน์ คิดหา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
110 | 5911410545 | นายนครินทร์ กล่อมเดช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
111 | 5911411923 | นางสาวชลนิชา อุไชย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
112 | 5911411931 | นายสุภัทรชัย ศิริพรทุม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
113 | 5911411949 | นางสาวสุภาวดี ยอดจะโปะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
114 | 5911411956 | นายธนะพงศ์ ทั่งจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
115 | 5911411964 | นางสาวนัสริน แวนาแว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
116 | 5911411998 | นางสาวสุทธิณี ต่อพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
117 | 5911502937 | นายเทวิน อนุศาสตร์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
118 | 5911503430 | นายนพฤทธิ์ กุลจิตต์เจือวงศ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
119 | 5911505070 | นางสาวเบญจภัค สำเพียร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |