1 | 5911200151 | นางสาวรุ่งฤดี โสดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911200169 | นางสาวชญานิษฐ์ ฤทธิ์รักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5911200177 | นางสาวรัตนา พงษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911200185 | นางสาววัชรา ค้าสุกร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5911200201 | นางสาวเพ็ญประภา บุญมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911200219 | นายปฏิภาณ จินดาดวง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911200227 | นางสาวทิพยวิมล นวลอ่อน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911200235 | นางสาวสุรีรัตน สืบปรุ | การศึกษาปฐมวัย | 73 |
9 | 5911200243 | นางสาวสุพรรณิการ์ สุขเจริญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5911200250 | นางสาวสุชัญญา บุญญะบุตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911200268 | นางสาวสุพรรษา มีอุตส่าห์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5911200276 | นางสาวกฤษณา กบขุนทด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5911200292 | นางสาวชาณิศา หุ้ยทั่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5911200300 | นางสาวชนนิกานต์ วัฒนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5911200318 | นางสาวอินทิรา หมึกสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5911200326 | นางสาวเกศวดี ปรีชา | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
17 | 5911200334 | นางสาวประภัสสร แทนด้วง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5911200342 | นางสาวสุภาลักษณ์ คะเชนหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5911200359 | นางสาวเจนศินี เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5911200383 | นางสาวจีรนันท์ ไชยชาย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5911200391 | นางสาวจันจิรา เปลี่ยนเรืองศิลป์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 5911200417 | นางสาวอรุณวดี ศรีจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 5911200458 | นางสาวสุดารัตน์ อาสนามิ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 5911200474 | นางสาวธิดาพร สึกชัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 5911200482 | นางสาววรรณภา ผังดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 5911200508 | นางสาวสรัลชนา สมัญกสิวิทย์ | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
27 | 5911200516 | นางสาวพิมพ์สุดา จันทะภา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 5911200524 | นางสาวอภิชญา โมคมูล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 5911200540 | นางสาวสุภาวดี ปานสุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 5911200565 | นางสาวพิมพ์ลดา ประจำทอง | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
31 | 5911201878 | นางสาววิภาพร จิตอาคะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 5911201886 | นางสาวอุไรพร พวกดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 5911201894 | นางสาวอรอุมา ศรีท้วม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 5911201902 | นางสาวขนิษฐา สมานมิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 5911201910 | นางสาวสุพรทิพย์ ดำขำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 5911201928 | นางสาวบงกชกมล ยังโยมร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 5911201944 | นางสาวจุฬารัตน์ เปี่ยมวารี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 5911201951 | นางสาวอริสา กุณารบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 5911201969 | นางสาวปิยธิดา ประเสริฐสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 5911201977 | นางสาววสุธิดา พุ่มบุตสุทน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
41 | 5911201985 | นางสาวสุจิณณา พาพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
42 | 5911201993 | นางสาวกิ่งแก้ว ทนนำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
43 | 5911202009 | นางสาวสิริวดี นุเรศรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
44 | 5911202017 | นางสาวรัติยากร ศาลาฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
45 | 5911202025 | นางสาวมารีน่า ดาโร๊ส | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
46 | 5911202033 | นางสาวณัฏฐิชาดา นิ่มนวล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
47 | 5911202041 | นางสาวสุภาภรณ์ วัดจัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
48 | 5911202058 | นางสาววิจิตรา ปาคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
49 | 5911202074 | นางสาวณัฐชา บุญทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
50 | 5911202082 | นางสาวปรางทอง สุริวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
51 | 5911202108 | นางสาวณัฐธิดา ธรรมแท้ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
52 | 5911202116 | นางสาวจิราวรรณ โคตรสีเขียว | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
53 | 5911202124 | นางสาวปวีณา พันธ์กุล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
54 | 5911202140 | นางสาวปริชดา นิราศรพจรัส | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
55 | 5611304147 | นางสาวพรทิพย์ ด่านกลาง | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
56 | 5611305052 | นายธนพล พูลพร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
57 | 5611306068 | นางสาวฐิติภัสร์ เทียรศรีโชติการ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
58 | 5611306076 | นางสาวจุฑามาส รักการ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
59 | 5611306399 | นางสาวอรอุมา ช่วยกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
60 | 5711307172 | นางสาวจิราวรรณ ดีประสงค์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
61 | 5711307198 | นางสาววาลินี สุวรรณารัญ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
62 | 5711307263 | นายพรหมมินทร์ อรรถอินทรีย์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
63 | 5711313956 | นายกษิดิศ กุศลวงษ์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
64 | 5711313964 | นายเนติพงษ์ เพ็ญภูมิ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
65 | 5711313998 | นายปรีชา สุระมณี | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
66 | 5711314111 | นางสาวมาริษา หอมชื่น | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
67 | 5711314145 | นายพิทยากรณ์ พินน้อย | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
68 | 5811303014 | นายกิตติศักดิ์ ประเสริฐสังข์ | ดนตรีสากล | 10 |
69 | 5811303402 | นางสาวเอมิกา ต้องเนตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
70 | 5811304327 | นางสาวพิมลรัตน์ คำบัวโคตร | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
71 | 5811304434 | นายอนุสรณ์ ริจนา | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
72 | 5811304665 | นางสาวอนัญญา กันทา | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 70 |
73 | 5811304855 | นางสาวพัชรา เมืองสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
74 | 5811304889 | นายปริญญา ต้นกัญญา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 5811305092 | นายปวัตน์ ทุมจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 5811305282 | นางสาวชญานิศ กองชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 5811305290 | นางสาวพัชรี งามศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 5811306488 | นายถิรสิทธิ์ ฤทธิเกิด | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
79 | 5911306651 | นายกวินณภัทร วงษ์ใหญ่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
80 | 5511408220 | นางสาวสลิลทิพย์ บำรุงศิลป์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 5611415265 | นายอภิเชษฐ์ สกุลชัยวัฒนา | การตลาด | 10 |
82 | 5711406339 | นายณัฐภัทร ไพศาลธรรม | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 5711410620 | นายพิสุทธิ์ ไวพิทักษ์วรกุล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 5711414093 | นายภูวดล รวมทรัพย์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 5711414135 | นายจักรกฤษณ์ กาลวงค์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 5711414218 | นายกฤษฏา ประจงการ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
87 | 5711414416 | นายอัษฎาวุฒิ เทอดกิติวรางค์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 5711414507 | นายเสริมศักดิ์ วงศ์จันทร์ตุลา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 5811402931 | นางสาวณิชารีย์ เป้าทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 5811404408 | นางสาวเบญจพร ศรจิตต์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
91 | 5811404424 | นางสาวรติรส ธารโรจนอุดม | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
92 | 5811404481 | นางสาวพจนา เทพทอง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
93 | 5811404713 | นายไพริน เพ็ญไพจิตร์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
94 | 5811404887 | นางสาวจรัสพร คันสมาโส | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
95 | 5811407864 | นายณัฐพล วาสิกศิริ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
96 | 5811408839 | นางสาวศราวดี บุญเลิศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 5811408888 | นางสาวปลายฟ้า พิศนอก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 5811409175 | นางสาวภัทรพร สุตสงวนวงษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 5811409332 | นางสาวชยาภรณ์ ชลศิริพงษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
100 | 5911410750 | นายวรศิลป์ อินทวิมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
101 | 5911410958 | นางสาวเมสนี สุวรรณภักดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
102 | 5911411048 | นางสาวนิตยา โคตรสวัสดิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 5911411154 | นางสาวอังศุมาลิน สันทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
104 | 5511507914 | นายศิริวัฒน์ ศรีนาง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
105 | 5711501311 | นางสาวชีวรัตน์ แตงอ่อน | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
106 | 5711501329 | นางสาวประภัทรธร ทองแท้ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
107 | 5811501559 | นายกีรติ อิงเสถียร | คณิตศาสตร์ | 10 |
108 | 5811501575 | นายปฏิภาณ ทองเจริญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
109 | 5811501617 | นายพิรพัฒณ์ พุ่มคง | คณิตศาสตร์ | 10 |
110 | 5811501658 | นางสาวกาญจนา สุดชารี | คณิตศาสตร์ | 10 |
111 | 5811501724 | นายพงศกร ขวาละคร | คณิตศาสตร์ | 10 |
112 | 5811504967 | นายภาสกร วิเชียรศรี | คณิตศาสตร์ | 10 |