1 | 5911100021 | นายพศวีร์ แซ่เบ๊ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5911100575 | นางสาวบุษราคัม พิจิตรพงศ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5911100658 | นางสาวเปมิกา ประคำทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5911100682 | นางสาวชญานี พรานเนื้อ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 5911100708 | นางสาวศุศุมา หอมสุคนธ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 5911100732 | นายกานต์ คัมภิรานนท์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5911101144 | นางสาวหนึ่งฤทัย ดวงแก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 5911101185 | นางสาวเบญจมาศ บุดดาเจริญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
9 | 5911101235 | นางสาวจุฑาภรณ์ ใคร่ครวญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 5911101268 | นายหรรษา ทองเนียม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 5911101458 | นางสาวสุภารัตน์ อินทร์แก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
12 | 5611204164 | นางสาวอินทุกร วงศ์วิริยากร | จิตวิทยา | 10 |
13 | 5911200250 | นางสาวสุชัญญา บุญญะบุตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5911200276 | นางสาวกฤษณา กบขุนทด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5911202017 | นางสาวรัติยากร ศาลาฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5911202025 | นางสาวมารีน่า ดาโร๊ส | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5911202041 | นางสาวสุภาภรณ์ วัดจัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5711308105 | นายปรเมษฐ์ ทองเกิด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 5911302304 | นางสาวสุพรรณิการ์ ทองสุข | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 5911302411 | นางสาวชลธิชา ไพรบึง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 5911302544 | นางสาวสุจิวรรณ สิมลิลาด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 5911302601 | นางสาวรัตน์ติยากรณ์ หลุ่ยจิ๋ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 5911303500 | นางสาวณพัชรินทร์ เกียรติกำจร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 5911303526 | นายธีร์ธวัช เมืองสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
25 | 5911303534 | นางสาวณิชาภา เศรณีอัครกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 5911303542 | นางสาวแพรพลอย แสวงวิทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 5911303567 | นายกฤต บุญญกาญจน์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 5911303583 | นางสาวสุกัญญา ลิ่มจันทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
29 | 5911303591 | นายธีรภัทร์ มูลสาร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 5911303609 | นายปริญญา บุญกระพือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 5911303617 | นางสาวเขมจิรา ไชยโสดา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 5911303625 | นางสาวชุติมณฑน์ โพธิกำพล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 5911303641 | นายสิรภพ พนมวนาภิรัต | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 5911303658 | นางสาวพวงทอง ศรีนารา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
35 | 5911303666 | นายชวพล สัมฤทธิ์ดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 5911303674 | นายปริญญา สวนศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 5911303682 | นางสาววรรณพรรณ จันเทศ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 5911303690 | นายธนพล ภาคศักดิ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 5911303716 | นางสาวแคทรียา แหวนเงิน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
40 | 5911303724 | นายชยุต วงษ์ทิพย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 5911303732 | นายธีธัศ ศรศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 5911304094 | นางสาวภัทรสิริ สงวนวงศ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
43 | 5911304110 | นางสาวสุนิษา คำประสงค์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 5911304128 | นายเอกชัย ดำเล็ก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 5911304144 | นางสาวจตุพร ซ่อนกลิ่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 5911304169 | นางสาวพรชนัน เสนีวงค์ ณ อยุธยา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
47 | 5911304177 | นางสาวธนพร รัตนอร่ามสวัสดิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
48 | 5911304185 | นางสาวสุภนิช สนิทมัจโร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
49 | 5911304193 | นางสาวสุวนันท์ แก้วเจริญ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
50 | 5911304201 | นายชัยนันท์ ยะปัญญา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
51 | 5911304243 | นายวีระยุทธ กัลบท | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
52 | 5911305273 | นางสาวสิริยากร จำเริญกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
53 | 5911305356 | นายปรมินทร์ มุสิเกษม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
54 | 5911305380 | นางสาวศรัญญา คำหงษา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
55 | 5911306313 | นายธีรพงศ์ ลาคำผุย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
56 | 5911306339 | นางสาวสุนิสา เร๊ะดือแม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 5911306370 | นางสาวสุดาทิพย์ รัตนพันธุ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 5911306560 | นางสาวสุพัตรา นาจำปา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 5911306743 | นางสาวมลทิรา ทวิสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 5911306792 | นางสาวบุษกร ทึกขุนทด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 5911306867 | นางสาวภัทราวดี กลทิพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 5911307063 | นายฐาปกร พันธุ์ปาริชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 5911307105 | นางสาวภัทรสุดา บุญทา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 5911307113 | นายยุทธพงค์ แก้วมะเคน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
65 | 5911400652 | นางสาวกิตติกา เทียมมงคล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
66 | 5911401429 | นางสาวอรวรรณ มงคลฟัก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 5911401635 | นางสาวสุมนกานต์ ไชยบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 5911404936 | นางสาวนรากร ซุยจุมจัง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 5911404977 | นางสาววณิชยา จินาหุน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 60 |
70 | 5911405008 | นางสาวชนิตา ชยันต์ลาโภ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 5911405057 | นางสาวณัฐมน บุญโห้ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 5911405065 | นางสาวสุพิตา ระลึกธรรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 5911405099 | นางสาวณัฐณิชา มังคลาด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 5911405172 | นางสาวศศธร นาคพลัง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 5911405214 | นางสาวณัฐณิชา แก้วด้วง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 5911405297 | นายอัษฎา สารศรีนวล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
77 | 5911405388 | นายธารินทร์ นวลเพชร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 5911405479 | นางสาววิลาวรรณ ศรีเเก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 5911405487 | นางสาววาทินี รักไหม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 5911405511 | นางสาวพรหมศิริ อนันตรสุชาติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 5911405537 | นางสาวบุษญา เทศดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 5911405578 | นางสาวธิดารัตน์ พยัคฆเพศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 5911405602 | นางสาวธนัญญา พาลี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 5911405628 | นางสาวสิรินพร ดาวบุตร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 5911405669 | นางสาวนวลลออ ปราครุฑ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
86 | 5911407012 | นางสาวอาริยา เขียวพันธุ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
87 | 5911407186 | นางสาวสุณิสา แก้วกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
88 | 5911410727 | นางสาววันวิสา นิวงค์ษา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 5911410776 | นางสาวกนกวรรณ ทรัพย์ประดิษฐ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 5911410966 | นางสาวแพรววนิต กองมูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
91 | 5911410990 | นางสาวธนาภรณ์ สุรวุฒิโรจน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 5911411204 | นางสาวธนภัสส์ ดิษธิสอน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 5811502755 | นายเมธา ชื่นรัมย์ | เทคโนโลยีโยธา | 10 |
94 | 5911501178 | นายณัฐกานต์ แก้วมา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
95 | 5911501194 | นางสาวสุมลฑาฬ์ เดชจร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
96 | 5911501228 | นายออมทรัพย์ ชานชิต | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
97 | 5911501236 | นายชาติชาย สุวรรณเพชร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
98 | 5911501244 | นางสาวอาริยา ละอองนวล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
99 | 5911501251 | นายธนวัฒน์ ภาคีโพธิ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 5911501277 | นายสิทธิชัย ชาญศึก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
101 | 5911501285 | นายอนุสรณ์ บุญมาก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
102 | 5911501293 | นายพิริยะ อุดมศิลป์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
103 | 5911503778 | นายสงกรานต์ คำณูนธรรม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
104 | 5911503786 | นายภาณุพงษ์ ยิ่งสุจริตพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
105 | 5911503794 | นายฐานทัพ พลอยนุช | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 5911503828 | นายอภิวัฒน์ ดิเส็ม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
107 | 5911503836 | นายภานุพงศ์ คนซื่อ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
108 | 5911503844 | นายปองเทพ คล้ายอุดม | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
109 | 5911503877 | นายเกียรตินัย ยืนสุข | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
110 | 5911504412 | นายปฏิภาณ วงษ์ศรีมี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 5911504420 | นายวิทวัส นุชนาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
112 | 5911505088 | นายประหยัด เกงชัยภูมิ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |