1 | 5911100021 | นายพศวีร์ แซ่เบ๊ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5911100567 | นางสาวรัศมี ศิริสำราญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5911100575 | นางสาวบุษราคัม พิจิตรพงศ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5911100591 | นางสาววราภรณ์ ศรีละคร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 5911100658 | นางสาวเปมิกา ประคำทอง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 5911100690 | นางสาวกนกพร เข็มทิพย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5911100708 | นางสาวศุศุมา หอมสุคนธ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 5911100732 | นายกานต์ คัมภิรานนท์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 5911100765 | นางสาวสุปราณี จันทร์ศรีโคตร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 5911101136 | นางสาวศวงสุดา ทำจันทา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
11 | 5911101144 | นางสาวหนึ่งฤทัย ดวงแก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 5911101235 | นางสาวจุฑาภรณ์ ใคร่ครวญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 5911101268 | นายหรรษา ทองเนียม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 5911101458 | นางสาวสุภารัตน์ อินทร์แก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 73 |
15 | 5911201258 | นางสาวธันย์ชนก เทพอุดม | พลศึกษา | 10 |
16 | 5911201365 | นายนพนนท์ ทรรทรานนท์ | พลศึกษา | 10 |
17 | 5911201399 | นายเกศฎา คณะสุข | พลศึกษา | 10 |
18 | 5911201407 | นายสหรัฐ เย็นบำรุง | พลศึกษา | 70 |
19 | 5911201415 | นายศักดา สู่เสน | พลศึกษา | 10 |
20 | 5911201498 | นายณรงค์ชัย อักษรชู | พลศึกษา | 10 |
21 | 5911201506 | นายธนากร เรืองเหมือน | พลศึกษา | 10 |
22 | 5911201514 | นายธนกร จั่นจำรัส | พลศึกษา | 10 |
23 | 5911201522 | นายวรชาติ รัตนวิเชียร | พลศึกษา | 10 |
24 | 5911201530 | นายจิรายุทธ วงศ์วีระชัย | พลศึกษา | 10 |
25 | 5911201555 | นายญัตติพงษ์ สีดี | พลศึกษา | 10 |
26 | 5911201563 | นายจารุพัฒน์ สุวรรณวงษ์ | พลศึกษา | 10 |
27 | 5911201571 | นายธีราวุธ พลสงคราม | พลศึกษา | 73 |
28 | 5911201613 | นางสาวตุลยา ทองแสง | พลศึกษา | 10 |
29 | 5911201621 | นายสุชา ทรงศิริ | พลศึกษา | 10 |
30 | 5911201647 | นางสาวออมทรัพย์ สายกระสุน | พลศึกษา | 10 |
31 | 5911201654 | นายภาคิน ศิลาคม | พลศึกษา | 10 |
32 | 5911201662 | นายศิริทร จันทิหล้า | พลศึกษา | 10 |
33 | 5911201670 | นายพีรพัฒน์ พริกเบ็ญจะ | พลศึกษา | 70 |
34 | 5911201688 | นายพัชรพงษ์ กีรติพัทธวัฒน์ | พลศึกษา | 10 |
35 | 5911202165 | นางสาวปิยะมาศ กลิ่นผกา | พลศึกษา | 10 |
36 | 5911202173 | นางสาวนุติตา คชเสน | พลศึกษา | 10 |
37 | 5911202181 | นายตฤนนท์ วิริยะ | พลศึกษา | 10 |
38 | 5911202199 | นายธัญพิสิษฐ์ คลี่บำรุง | พลศึกษา | 10 |
39 | 5911202207 | นางสาวศิรดา ทวีศักดิ์สมบูรณ์ | พลศึกษา | 10 |
40 | 5911202215 | นางสาวกานต์สินี ผลาผล | พลศึกษา | 10 |
41 | 5911202231 | นายพีรพัฒน์ วรสันต์ | พลศึกษา | 10 |
42 | 5911202454 | นายสิรวิชญ์ รัตนโภคภัณฑ์ | พลศึกษา | 10 |
43 | 5911202488 | นายชัยชาญ สายศิลปชัย | พลศึกษา | 10 |
44 | 5611416974 | นายอนพัทย์ วิสุทธากรณ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
45 | 5911400355 | นายธนธรณ์ นีราณิชกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 5911400959 | นางสาวดาวลิน ชื่นอารมย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 60 |
47 | 5911401064 | นางสาวพิมพร ปานมะณี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
48 | 5911402153 | นายฐิติพันธ์ สังข์ศิลปชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
49 | 5911402948 | นางสาวดวงหทัย อร่ามฉัตรมงคล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 5911402971 | นายอัศวเทพ ไวยพงษ์ศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
51 | 5911402989 | นางสาวพิศพลอย สุขทัศน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 5911403029 | นายพงศ์ภัณฑ์ทอง พลับจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
53 | 5911403052 | นายทศพล เล็กสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 5911403151 | นายกฤตติกรณ์ สายทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
55 | 5911403169 | นายภูวเดช เสนชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
56 | 5911403177 | นายทิพย์ชูชัย เอื้อพัฒนวนิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
57 | 5911403193 | นายพฤฒิ ทิศายุกตะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
58 | 5911403409 | นายมณฑล มิกถา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
59 | 5911403433 | นายธนกฤต ภาคเสมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 5911403441 | นางสาวถุงทิพย์ ศิลาศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 5911403516 | นางสาวสถาพร ทองมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
62 | 5911403565 | นายเจนภพ พานทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
63 | 5911403573 | นางสาวกนกวรรณ พีระพล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
64 | 5911403599 | นายเทพประทาน ละมูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
65 | 5911403722 | นายภิเษกศักดิ์ ใจแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
66 | 5911405800 | นางสาวเกสรี สรรพวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 5911405826 | นายนวพล โห้เต็ก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 5911407939 | นายวุฒิชัย หวลโคกสูง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
69 | 5911408143 | นายเสกสรรค์ สุดเพียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
70 | 5911408192 | นายธนโชค นาคกล่อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
71 | 5911408747 | นายธชต กาญจนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
72 | 5911408838 | นายสมพงษ์ จันดำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
73 | 5911408895 | นางสาววราลักษณ์ สุขสงบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
74 | 5911409182 | นางสาวโชติกา วงศ์สมุทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
75 | 5911409349 | นายภัทรกร พึ่งรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 5911409356 | นายอภิสิทธิ์ เรืองเเก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 5911409380 | นางสาวปรียาภรณ์ ศุภพัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 73 |
78 | 5911409414 | นายสปายส์ปัน เพ็งภาจร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 5911409430 | นายณัฐวุฒิ มังคลาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 5911409554 | นายธเนศ กิ่งนาค | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 5911410016 | นายชยากร ทองมีศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 5911410180 | นายโจนาธาน ปรัตถกร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 5911410289 | นายนราดูร เมฆวัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 5911410412 | นางสาวสุพรรณี ไชยวุฒิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 5911410461 | นายอานนท์ ยอดพิกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 5911410479 | นางสาวปาณิสรา โกสากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 5911411857 | นายวรากร ปันเงิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
88 | 5911411881 | นายปฏิภาณ ตันปิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
89 | 5911500543 | นายพีรพล ถิ่นยางคำ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
90 | 5911501582 | นายชัยพงษ์ ชุมพลวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
91 | 5911501590 | นายธรรศพงศ์ เสรีนราพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 5911501624 | นายธนพล จารวัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 5911501632 | นายธนภัทร ครุฑมาส | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
94 | 5911501640 | นายณัฐพงษ์ เกตุพิบูลย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
95 | 5911501657 | นายธนะสิทธิ์ ว่องชาญกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
96 | 5911501673 | นายเรวัติ ป้อมหนู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 5911501707 | นายอภิชาติ ถิรเบญญานุกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
98 | 5911501715 | นางสาวพิตรนรินทร์ ทิพย์แผนขาว | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
99 | 5911502853 | นายศุภวิชญ์ ถนนแก้ว | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 5911502879 | นายกฤษณะ โกฏิรักษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 5911504164 | นายวสันต์ สุวรรณรัตน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
102 | 5911504180 | นางสาวอรนันท์ ขยายแย้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 5911504206 | นายเจษฎา โภคาพานิช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 5911504214 | นายอภิสิทธิ์ ผะอบเหล็ก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 5911504230 | นายศุภกร แก้วธรรม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 5911504248 | นายธนกร สมบัติกำไร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 5911504255 | นายพลากร ลือเลิศวิไล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
108 | 5911504263 | นางสาวพรศิริ ขันคำ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
109 | 5911504271 | นางสาวเบญจรงค์ อิ่มน้อย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 5911504289 | นายณัฐพล กาญจนาวิบูลย์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 5911504305 | นายนัฐนัย กำจรกลาง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 5911505146 | นายปฐมพล ฤชาอุดม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |