1 | 5611100404 | นายชนะชัย แก่นทรัพย์ | เกษตรศาสตร์ | 70 |
2 | 5711100015 | นางสาวสุดารัตน์ ด้วงสีดา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5711100601 | นางสาวชุติกาญจน์ นามเมือง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5711100692 | นางสาวเฉลิมฉัตร อ่อนชื่นจิตร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 5711101005 | นางสาวฐิติมา อาจนะรา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 5711101138 | นางสาวอรวรรณ นิลภา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5711101179 | นางสาวณัฐวรรณ เมืองนอน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 5711101203 | นายอรรถชัย จันทร์เสวี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
9 | 5711101278 | นางสาวธัญญารักษ์ ศาลางาม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 5511205865 | นายสราวุธ คล้ายพุก | พลศึกษา | 10 |
11 | 5611201186 | นายสารัช ชำนิศาสตร์ | พลศึกษา | 10 |
12 | 5611202325 | นางสาวสุรีวัลย์ แห้วเพ็ชร | พลศึกษา | 10 |
13 | 5611202788 | นายฐาปกรณ์ ปัญจชัย | พลศึกษา | 10 |
14 | 5611203000 | นางสาวสุกัญญา เอี่ยมกุล | พลศึกษา | 10 |
15 | 5811200947 | นายบวร หอมวิลัย | พลศึกษา | 10 |
16 | 5811200954 | นายทวีทรัพย์ ขันคำ | พลศึกษา | 10 |
17 | 5811200962 | นายณัฐพล วันดรมาน | พลศึกษา | 10 |
18 | 5811201044 | นายมนัส บุญมี | พลศึกษา | 10 |
19 | 5811201101 | นายวัชรพงษ์ รอดนิล | พลศึกษา | 10 |
20 | 5811201135 | นางสาวอัมรินธ์ มีธรณี | พลศึกษา | 10 |
21 | 5811201192 | นายพฤฒศรุต พุ่มนิมิตร | พลศึกษา | 10 |
22 | 5811201200 | นายธเนศพล เพ็งสุวรรณ์ | พลศึกษา | 10 |
23 | 5811201325 | นายทินบดี ซาสุด | จิตวิทยา | 10 |
24 | 5811201341 | นางสาวมุกนภา ทิพย์สมบัติ | จิตวิทยา | 10 |
25 | 5811201457 | นายธนพล วิบูลย์จักร์ | จิตวิทยา | 10 |
26 | 5811201564 | นายชนุตม์ รุ่งรัศมีเจริญ | พลศึกษา | 10 |
27 | 5521303262 | นายณัฐวุฒิ สุคนธชาติ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
28 | 5611305367 | นางสาวกมลชนก มุทธสินธุ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 5811300176 | นางสาวรุจิเรศ รัชตะนาวิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 5811300200 | นางสาวจันทิรา วงษ์สมศรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 5811300374 | นางสาวเกวลิน กิติยะ | ภาษาจีน | 10 |
32 | 5811301562 | นางสาวปรางค์ทิพย์ ฟุ้งแสงรุ่งเรือง | ภาษาจีน | 10 |
33 | 5811301570 | นางสาวศศิวิมล พุทธิแพทย์ | ภาษาจีน | 10 |
34 | 5811301596 | นางสาววรัญญา เกตุมณี | ภาษาจีน | 10 |
35 | 5811301604 | นางสาวพิมพ์ชนก ใจพัฒนากุล | ภาษาจีน | 10 |
36 | 5811301638 | นายณัฐพล ดงอามาต | ภาษาจีน | 10 |
37 | 5811301646 | นางสาวยุพารัตน์ ชำนาญปืน | ภาษาจีน | 10 |
38 | 5811301695 | นางสาวอินทิรา พงษ์สุระ | ภาษาจีน | 70 |
39 | 5811301703 | นางสาวเฉลิมขวัญ หวังทางมี | ภาษาจีน | 10 |
40 | 5811301711 | นางสาวคัทรียา คำตอน | ภาษาจีน | 10 |
41 | 5811301737 | นางสาวธินัดดา บุญศรี | ภาษาจีน | 10 |
42 | 5811301745 | นางสาวจริยา ทุมมาลา | ภาษาจีน | 10 |
43 | 5811301752 | นางสาวชนิดาภา อติเทพเสถียร | ภาษาจีน | 10 |
44 | 5811301760 | นางสาวพรเพ็ญ เทียนทอง | ภาษาจีน | 10 |
45 | 5811301802 | นางสาวรุ่งนภา จันทภูมิ | ภาษาจีน | 10 |
46 | 5811301836 | นางสาวมนัชญา แก้วจันดี | ภาษาจีน | 70 |
47 | 5811301844 | นางสาวศรีสุภา ฟูนันท์ | ภาษาจีน | 10 |
48 | 5811302545 | นายภัทรนนทร์ วาเฮง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
49 | 5811302792 | นายณัฐวุฒิ สรรพสาร | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 5811302933 | นายพงศ์พณิช พิลา | ดนตรีสากล | 70 |
51 | 5811303055 | นายธัญวัฒน์ ชำรัมย์ | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 5811303113 | นายดุษฎี เหี้ยมโท้ | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 5811303469 | นางสาวเกศสิรินทร์ ระหาร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
54 | 5811303477 | นางสาวนัทธมน สิงห์คำ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
55 | 5811303576 | นางสาวเบญจวรรณ ธูปผึ้ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 5811307080 | นางสาวพรทิภา หน่อสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
57 | 5911300068 | นางสาวมิรันตี แกล้วปรีชาชาญ | นิติศาสตร์ | 60 |
58 | 5911300100 | นางสาวจตุพร กะการดี | นิติศาสตร์ | 10 |
59 | 5911300209 | นางสาวเจนจิรา ประจญหาญ | ภาษาไทย | 10 |
60 | 5911300639 | นางสาวศริยาภรณ์ มีเคราะห์ดี | นิติศาสตร์ | 10 |
61 | 5911300662 | นางสาวชมภูนุช จอมเกาะ | นิติศาสตร์ | 10 |
62 | 5911300696 | นางสาววรรณิสา ภู่ร้อย | นิติศาสตร์ | 10 |
63 | 5911300852 | นางสาวกานต์ธีรา บุญเสนา | นิติศาสตร์ | 10 |
64 | 5911300928 | นายศุภชัย สรรพสุข | นิติศาสตร์ | 10 |
65 | 5911301983 | นางสาวอารียา ฤทธิภา | ภาษาไทย | 10 |
66 | 5911302064 | นางสาวสุชาดา ศิลาพัฒน์ | ภาษาไทย | 10 |
67 | 5911302122 | นายธนภัทร น้อยจันทร์ | ภาษาไทย | 10 |
68 | 5911304284 | นางสาวภาชิตา กรุดทรัพย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
69 | 5911304300 | นางสาวสุนิษา สละชั่ว | นิติศาสตร์ | 10 |
70 | 5911304342 | นางสาวสนิฎา เกิดทองหลาง | นิติศาสตร์ | 10 |
71 | 5911306511 | นายณัฏฐ มะไพร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 5911306529 | นางสาวทักษพร เพชรวิมล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 5911307097 | นายสรวิศ อินทรักษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 5611404426 | นางสาวบุรัสกร ตะพัง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
75 | 5611405944 | นางสาวเมวีญา แซ่เล้า | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
76 | 5611405985 | นางสาวศิริภรณ์ คล้ายผูก | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
77 | 5611406017 | นางสาวดุษฎี การอ่วม | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
78 | 5611406629 | นางสาวอัจฉรา หมู่หมื่นศรี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
79 | 5611413070 | นายสิทธิภาคย์ ว่องวัฒนกิจ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
80 | 5611416891 | นางสาวสุทัตตา มณีแสง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
81 | 5711401462 | นางสาวดวงใจ ปุกจินะ | การตลาด | 10 |
82 | 5711404144 | นางสาวณัฐพร งามสมบัติ | การจัดการ | 10 |
83 | 5711404557 | นางสาวรุ่งเรือง ประสมทรัพย์ | การจัดการ | 10 |
84 | 5711408368 | นายณัฐวุฒิ จ๊กธรรม | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
85 | 5711408384 | นายธนกฤต ศิริเดช | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
86 | 5711410588 | นางสาวกนกภรณ์ โชติมณี | การเงินการธนาคาร | 10 |
87 | 5711412873 | นางสาวออฤทัย พรานป่า | การตลาด | 10 |
88 | 5711414994 | นายปิยชนน์ โพธิ์ดี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
89 | 5711415082 | นางสาวนุชนาถ ขุราษี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
90 | 5711416676 | นางสาวนุชรี เดชอรัญ | การตลาด | 10 |
91 | 5711416718 | นางสาวน้ำตาล ดวงเกษ | การตลาด | 10 |
92 | 5811402923 | นางสาวพรสุภา ขุลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 5811402964 | นางสาวมนัญพร ภูทองหล่อ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 5811402998 | นางสาวศรัณยา กาพย์เกิด | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 5811403004 | นางสาวสาลินี โฮ่มี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
96 | 5811403210 | นายกฤตนพ โทนกล้า | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
97 | 5811408938 | นางสาวกมลวรรณ ล่ำต่ำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 5811409381 | นายนวัช ไฝ่แจ้คำมูล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 5911403706 | นายยุทธนา ประกอบปราณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
100 | 5911408739 | นายมนตรี สมสา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
101 | 5911408945 | นายทัศธน พลอยเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
102 | 5911409133 | นายอิทธิพล ไหวพริบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
103 | 5411506172 | นายเจตณัฐ โพธิ์ศรี | การจัดการเทคโนโลยี | 11 |
104 | 5611500215 | นางสาวจิตรลดา อาศัยสงฆ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
105 | 5611504175 | นายภาณุวัฒน์ จันแดง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
106 | 5811502060 | นางสาวชนากานต์ นิลดำ | คณิตศาสตร์ | 10 |
107 | 5811502086 | นายสนธยา ทองนพรัตน์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
108 | 5811502094 | นางสาวศิริพร เหลือหลาย | คณิตศาสตร์ | 10 |
109 | 5811502110 | นางสาวกนกวรรณ รอดหยู่ | คณิตศาสตร์ | 70 |
110 | 5811502128 | นางสาวศิรินารถ แสงอาทิตย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
111 | 5811502144 | นางสาวณัฏฐ์ชญา ยอดออน | คณิตศาสตร์ | 10 |
112 | 5811502151 | นางสาววารุณี คำหมาย | คณิตศาสตร์ | 10 |
113 | 5811502193 | นายโสภณ อนุรักษ์ | คณิตศาสตร์ | 70 |
114 | 5811502201 | นายมนตรี สีธรรม | คณิตศาสตร์ | 73 |
115 | 5811502615 | นางสาวพรจิรา อินทนอย | คณิตศาสตร์ | 10 |
116 | 5811502706 | นายวรชาติ สายวิเศษ | เทคโนโลยีโยธา | 70 |
117 | 5811502813 | นายจิราพัชร สุริหะ | เทคโนโลยีโยธา | 70 |
118 | 5811502821 | นายสรวิชญ์ เจริญศิริ | เทคโนโลยีโยธา | 70 |
119 | 5811505139 | นางสาวรสสุคนธ์ เชิดสูงเนิน | คณิตศาสตร์ | 10 |
120 | 5811505584 | นางสาวกัญจนพร สุขเจริญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
121 | 5911501996 | นายกมลภพ ปานสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |