1 | 5711100049 | นางสาวนพรัตน์ สง่างาม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5711100155 | นายยงยุทธ โชคนันทวงศ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5711100163 | นางสาวพิมพิไล รอดเงิน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5711100247 | นางสาวนริศรา ใบเงิน | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 5711100387 | นายธยานะ คำแก้ว | เกษตรศาสตร์ | 10 |
6 | 5711100445 | นางสาววิลาสินี หอมเนตร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5711100452 | นายอัครวัฒน์ จิระวัฒนชัย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 5711100460 | นางสาววิภาวี มธุรส | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 5711100478 | นางสาวณัฐธิดา แสงรัตนายนต์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 5711100510 | นางสาวกนกพร เฮ่งเอี๊ยะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 5711100544 | นายปฐพี ชำนาญกุล | เกษตรศาสตร์ | 10 |
12 | 5711100585 | นายศุภณัฐ ประสงค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
13 | 5711100650 | นายจิรภัทร สังข์สุวรรณ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 5711100668 | นางสาวเกตุมาลา โสภาเธียร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 5711100742 | นายอัครชัย แสนสุวรรณ | เกษตรศาสตร์ | 70 |
16 | 5711100775 | นางสาวดารณีกร ยะเมา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
17 | 5711100791 | นายสรวิศ ป๊อกบุญเรือง | เกษตรศาสตร์ | 70 |
18 | 5711100908 | นายปรวัน ไชยพินิจ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
19 | 5711100965 | นายจิรพนธ์ สว่างแจ้ง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
20 | 5711101104 | นางสาวประภาพรรณ์ ปิ่นโต | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
21 | 5711101203 | นายอรรถชัย จันทร์เสวี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
22 | 5411206088 | นายภูมินทร์ สุขเขตร์ | พลศึกษา | 10 |
23 | 5611200105 | นางสาวสุดารัตน์ ศิริโสม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 5611200212 | นางสาวสายสุดา ปักษากุล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 5611200261 | นางสาววันเพ็ญ ใหม่สุด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 5611200533 | นายปิยพัทธ์ รอดจันทร์ | พลศึกษา | 10 |
27 | 5611200568 | นางสาวชลาธาร แสนนามวงษ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 5611200582 | นายโอภาส สมิตร | พลศึกษา | 10 |
29 | 5611200717 | นางสาวอัมพิกา แช่มนุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 5611200881 | นายชัชนก ไทยเขียว | พลศึกษา | 10 |
31 | 5611200897 | นายพรทวี ตรีสุวรรณ์ | พลศึกษา | 10 |
32 | 5611201012 | นางสาวธนทร ศรีหินกอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 5611201069 | นายวันเฉลิม จันทร์โสภา | พลศึกษา | 10 |
34 | 5611201085 | นายสราวุฒิ อยู่ทน | พลศึกษา | 10 |
35 | 5611201093 | นายรัชพล อินทรกำแหง | พลศึกษา | 10 |
36 | 5611201624 | นางสาวพัชรินทร์ โมคา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 5611201632 | นางสาวสุนันทา เอมสรรค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 5611201640 | นางสาวมณีกานต์ อนุแก่นทราย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 5611201673 | นางสาวนัฐดานันท์ พลายโค | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 5611202333 | นายวิศรุต ขวัญมิ่ง | พลศึกษา | 10 |
41 | 5611202846 | นางสาวธนพร ทองภู | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
42 | 5611202853 | นางสาวสมฤดี ธรรมนิยม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
43 | 5611202929 | นางสาวชุติมา กูฏโสม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
44 | 5611203091 | นายคฑาวุฒิ เหียดขุนทด | พลศึกษา | 10 |
45 | 5611203158 | นายยอดยุทธ สุวรรณวิจิตร | พลศึกษา | 10 |
46 | 5611204222 | นายปิยนัฐ เคนภาวะ | พลศึกษา | 10 |
47 | 5611204230 | นายจารุวัฒน์ ยอดสุขเกษม | พลศึกษา | 10 |
48 | 5711300631 | นางสาวธิดารัตน์ เงินฉาย | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 5711300912 | นายธนภัทร แจ่มรุจี | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 5711301167 | นายอมรเทพ ชำนาญจิตต์ | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 5711302546 | นางสาวกัญญามาศ พลหลา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
52 | 5711302553 | นางสาวกัลยาณี สิงห์สุมา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
53 | 5711302595 | นางสาวมณฑาทิพย์ สมบูรณ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
54 | 5711302629 | นางสาวพรรณธร บุญสาใจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
55 | 5711302637 | นางสาวพิชชาภา ทองรักษา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
56 | 5711302645 | นางสาวเพ็ญจิตร ชูศรีสิทธิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
57 | 5711302660 | นางสาวกมลชนก ปาลกวงศ์ ณ อยุธยา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 5711302678 | นางสาววราภรณ์ คำมีแสง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
59 | 5711302686 | นางสาววิภาพร ปลั่งกลาง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
60 | 5711302694 | นางสาวศิญาพร ชมภู่ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
61 | 5711302710 | นางสาวสุกัญญา บัวขจร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
62 | 5711302736 | นางสาวสุนิสา จัตตมาศ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
63 | 5711302751 | นางสาวอภิชยา ลาศนันท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
64 | 5711302769 | นางสาวอรจิรา ตังตกาญจนา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
65 | 5711302827 | นายนฤนาถ จิตวิมาศ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
66 | 5711302850 | นายวรวิทย์ มีสว่าง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
67 | 5711304310 | นางสาวศิริมา ซุ่มพุดซา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 5711307370 | นางสาวอังค์วรา พรมวงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 5711308436 | นางสาวชไมพร จันทรวิบูลย์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
70 | 5711308485 | นางสาวอุทุมพร จิตรซื่อ | นิติศาสตร์ | 10 |
71 | 5711308592 | นางสาวกฤติยาภรณ์ พวงทับทิม | นิติศาสตร์ | 10 |
72 | 5711308717 | นางสาวกชกร ท้าวน้อย | นิติศาสตร์ | 10 |
73 | 5711308964 | นางสาวนะวรรณ แปลงงาม | นิติศาสตร์ | 10 |
74 | 5711308980 | นายเฉลิมพงศ์ ทองยืน | นิติศาสตร์ | 10 |
75 | 5711309129 | นางสาวจีราพร นุ่นนาแซง | นิติศาสตร์ | 10 |
76 | 5711309319 | นางสาวศิวพร นิ่งสมบูรณ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
77 | 5711309962 | นายชานนท์ สมบัติวงค์ | ดนตรีสากล | 10 |
78 | 5711310333 | นางสาววราพร คำแดง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
79 | 5711310358 | นางสาวสกุลรัตน์ ใยมา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
80 | 5711310390 | นางสาวสุรพร จูปรางค์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
81 | 5711310408 | นางสาวสิริกัญญา ดวงมณี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
82 | 5711310432 | นางสาวรัตติกาล ทองอ้ม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
83 | 5711310440 | นางสาวอัญชลี วัฒนศรีรางกูร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
84 | 5711313238 | นางสาวซาฮาร่าห์ สรรเพชุดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
85 | 5711313709 | นางสาวพรรณวิชา ชัยลิ้นฟ้า | นิติศาสตร์ | 10 |
86 | 5811300028 | นางสาวพรไพลิน เรียงผา | ดนตรีสากล | 10 |
87 | 5811302677 | นายดนุพล ลาตะคุ | ดนตรีสากล | 10 |
88 | 5811302743 | นายอภิชัย แคนเพชร | ดนตรีสากล | 10 |
89 | 5811303014 | นายกิตติศักดิ์ ประเสริฐสังข์ | ดนตรีสากล | 10 |
90 | 5811303097 | นายธนกร พิทักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
91 | 5811303188 | นายจิรภาส ใจจริง | ดนตรีสากล | 10 |
92 | 5811304897 | นางสาวธนานิษฐ์ จิรสิทธิ์เจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
93 | 5811305258 | นายชัยวัฒน์ เอี่ยมรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
94 | 5811307015 | นายชัยวัฒน์ ประนมสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
95 | 5511406760 | นายสิทธิโชติ กลิ่นชวนชื่น | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
96 | 5511416819 | นายอัครภณ สุทธิพงศ์ไมตรี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 40 |
97 | 5611404426 | นางสาวบุรัสกร ตะพัง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
98 | 5711404458 | นางสาวภคมน ตุ่นแก้ว | การจัดการ | 10 |
99 | 5711404664 | นางสาวสมใจ วงเวียน | การจัดการ | 10 |
100 | 5711404755 | นางสาวแสงเดือน สวัสดี | การจัดการ | 10 |
101 | 5711405117 | นายไพโรจน์ กุลบุตร | การจัดการ | 10 |
102 | 5711405182 | นายเรวัตร จันทะวงศ์ | การจัดการ | 10 |
103 | 5711412220 | นางสาวพลอยไพลิน แก้วเวียง | การจัดการ | 10 |
104 | 5811401388 | นายสิทธิโชค ฦาชา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
105 | 5811401594 | นางสาววราพร ศรีแสงจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 5811401636 | นางสาวทองกวาว ไขศรี | บัญชีบัณฑิต | 70 |
107 | 5811402857 | นางสาววรนิษฐา นพพนามาศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 5811402881 | นางสาวกาญจนา สุวรรณธร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
109 | 5811402972 | นางสาวสุรางคนา ขรณี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
110 | 5811405157 | นายบวร ศจิเสวี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
111 | 5811405371 | นายวิทยา เกษมวงศ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
112 | 5811405744 | นายเทพสิริ ธรรมจักร์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
113 | 5811408847 | นางสาวนฤมล แสงใส | บัญชีบัณฑิต | 10 |
114 | 5811408987 | นางสาวชุติมน ผูกพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
115 | 5811409118 | นางสาวฐิติมา กระมลคร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
116 | 5811409134 | นางสาวฐิติมา มั่นใจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
117 | 5811409225 | นางสาวธันย์ชนก เงินงาม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
118 | 5811409316 | นางสาวน้ำทิพย์ แสงมุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
119 | 5811409340 | นางสาวทิฆัมพร วิริยะกิจรงรอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
120 | 5811409365 | นางสาวจิภาดา โทษา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
121 | 5811409373 | นางสาวสุทธิดา บุญมี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
122 | 5811409381 | นายนวัช ไฝ่แจ้คำมูล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
123 | 5611500561 | นายปองคุณ เวียงวงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
124 | 5611504563 | นายปรมินทร์ พานเงิน | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
125 | 5611506147 | นายพงศ์ปณต โพธิ์กระจ่าง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
126 | 5611508192 | นายอิทธิวัฒน์ เกษสกุลนี | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
127 | 5611508200 | นายทรงยศ วงศ์มาดิษฐ์ | การจัดการเทคโนโลยี | 73 |
128 | 5711503564 | นายนวพรรธน์ หยิวศิริธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
129 | 5811504330 | นายมนุเชษฐ์ เกตุดิลกชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |