1 | 5921300827 | นางสาวจุฑามาศ พิมสมบูรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
2 | 5921300835 | นายมนูศักดิ์ ตินามาส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 5921300876 | นายรัชพล กลิ่นประทุม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 5921300900 | นางสาวอันนา สวัสดิ์แก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 5921300926 | นางสาวศิริขวัญ คำแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 70 |
6 | 5921300942 | นางสาวนฤมล พรมธา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 5921300975 | นายณพพณ คงพ่วง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 5921301031 | นางสาวอรอุมา จิตต์ผ่อง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 5921301072 | นางสาวจิราภรณ์ คิดถูก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 5921301106 | นางสาวสมฤดี เฉลิม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 5921301114 | นายผ่านกรุง เจริญสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 5921301155 | นายนพวิชญ์ โสดา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 73 |
13 | 5921301205 | นายเอกภพ สิทธิโยธี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 5921301288 | นางสาวสุชัญญา จันทร์ดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 5921301296 | MissSu Rui Fen | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 5921401765 | นางสาวศิริภาพร วงษ์จ่อน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
17 | 5921401799 | นางสาวมรกต พรหมจันทึก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
18 | 5921401849 | นางสาวอรณี พาที | บัญชีบัณฑิต | 10 |
19 | 5921401880 | นางสาวจิตติมา ปทีปพลีผล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
20 | 5921401914 | นางสาวชนิกาญจน์ บ่อคุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
21 | 5921402458 | นายธีรภัทร กองรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
22 | 5921402524 | นางสาวศุลีพร เนื้อจันทา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 5921402532 | นางสาวชญานันทน์ ชวกรณ์ศรานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 5921402565 | นายสุริยคราส หมุดเงิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
25 | 5921402599 | นายทวิทชญา โกมารทัต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
26 | 5921402623 | นายธนา ใจเที่ยง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
27 | 5921402748 | นายพันพิทักษ์ จันทา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
28 | 5921402755 | นางสาวนียดา ศรีบุญสม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
29 | 5921402763 | นายกันต์ภัสส์ มาพันธุ์สุ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
30 | 5921402771 | นายอมรเทพ จำปาทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 5921402797 | นายรังสิมันตุ์ ซาฮิบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
32 | 5921402805 | นายเตวิช ยุ้นพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
33 | 5921501192 | นายจิรวัฒน์ เพ็ชรสุข | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
34 | 5921501200 | นายพีรพัฒน์ พวงลำเจียก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
35 | 5921501218 | นายหฤษฎ์ ภัยนิราส | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
36 | 5921501234 | นายอนุชา มาเยอะ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
37 | 5921501242 | นายภูวนาถ ประสงค์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
38 | 5921501259 | นายทศพล รุ่งประเสริฐวงศ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
39 | 5921501267 | นายนครินทร์ แสนยากุล | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
40 | 5921501283 | นายปาริวัตร์ ครอบครอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
41 | 5921501309 | จ่าสิบโทรชย แสงสุวรรณ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
42 | 5921501317 | นายณัฐพล วิเศษะพันธุ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
43 | 5921501333 | นายวิรชน มัณฑานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
44 | 5921501341 | นายพิชยะ ขันทับไทย | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
45 | 5921501366 | นายณัฐพล ทองอินทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
46 | 5921501374 | นายนพรัตน์ ราชปักษา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
47 | 5921501408 | นางสาววิภา สร้างนานอก | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |