1 | 5911201258 | นางสาวธันย์ชนก เทพอุดม | พลศึกษา | 10 |
2 | 5911201365 | นายนพนนท์ ทรรทรานนท์ | พลศึกษา | 10 |
3 | 5911201399 | นายเกศฎา คณะสุข | พลศึกษา | 10 |
4 | 5911201407 | นายสหรัฐ เย็นบำรุง | พลศึกษา | 70 |
5 | 5911201415 | นายศักดา สู่เสน | พลศึกษา | 10 |
6 | 5911201498 | นายณรงค์ชัย อักษรชู | พลศึกษา | 10 |
7 | 5911201506 | นายธนากร เรืองเหมือน | พลศึกษา | 10 |
8 | 5911201514 | นายธนกร จั่นจำรัส | พลศึกษา | 10 |
9 | 5911201522 | นายวรชาติ รัตนวิเชียร | พลศึกษา | 10 |
10 | 5911201530 | นายจิรายุทธ วงศ์วีระชัย | พลศึกษา | 10 |
11 | 5911201548 | นายพงศ์พล บุญนาค | พลศึกษา | 70 |
12 | 5911201555 | นายญัตติพงษ์ สีดี | พลศึกษา | 10 |
13 | 5911201563 | นายจารุพัฒน์ สุวรรณวงษ์ | พลศึกษา | 10 |
14 | 5911201571 | นายธีราวุธ พลสงคราม | พลศึกษา | 73 |
15 | 5911201613 | นางสาวตุลยา ทองแสง | พลศึกษา | 10 |
16 | 5911201621 | นายสุชา ทรงศิริ | พลศึกษา | 10 |
17 | 5911201647 | นางสาวออมทรัพย์ สายกระสุน | พลศึกษา | 10 |
18 | 5911201654 | นายภาคิน ศิลาคม | พลศึกษา | 10 |
19 | 5911201662 | นายศิริทร จันทิหล้า | พลศึกษา | 10 |
20 | 5911201670 | นายพีรพัฒน์ พริกเบ็ญจะ | พลศึกษา | 70 |
21 | 5911201688 | นายพัชรพงษ์ กีรติพัทธวัฒน์ | พลศึกษา | 10 |
22 | 5911202165 | นางสาวปิยะมาศ กลิ่นผกา | พลศึกษา | 10 |
23 | 5911202173 | นางสาวนุติตา คชเสน | พลศึกษา | 10 |
24 | 5911202181 | นายตฤนนท์ วิริยะ | พลศึกษา | 10 |
25 | 5911202199 | นายธัญพิสิษฐ์ คลี่บำรุง | พลศึกษา | 10 |
26 | 5911202207 | นางสาวศิรดา ทวีศักดิ์สมบูรณ์ | พลศึกษา | 10 |
27 | 5911202215 | นางสาวกานต์สินี ผลาผล | พลศึกษา | 10 |
28 | 5911202231 | นายพีรพัฒน์ วรสันต์ | พลศึกษา | 10 |
29 | 5911202454 | นายสิรวิชญ์ รัตนโภคภัณฑ์ | พลศึกษา | 10 |
30 | 5911202488 | นายชัยชาญ สายศิลปชัย | พลศึกษา | 10 |
31 | 5911302627 | นายอานนท์ ปุริวัฒน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
32 | 5911306412 | นายฉัตริน วัฒนธรรม | ภาษาอังกฤษ | 70 |
33 | 5911401403 | นางสาวกัญญณัช อ้ายจันทึก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 5911401460 | นางสาวสุกัญญา นาคเกษม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 5911401478 | นางสาวชุติมา ชัยสุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 5911401494 | นางสาวน้ำหวาน มิสุนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 5911401510 | นางสาวสุนันธา หนองโสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 5911401528 | นางสาวจีราวรรณ ซุ่นสั้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 5911401551 | นางสาวปิยนุช สง่าสินธุ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 5911401601 | นายทศพล สวัสดิ์พูน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 5911401650 | นางสาวนิชาภา พลนิเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 5911401676 | นางสาวสุดารัตน์ ทองคำสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 5911401684 | นางสาวกมลชนก บุตรตาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 5911401700 | นายจตุรคุปต์ เกลี้ยงไธสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 5911401791 | นายทุนทวี กองพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 5911402880 | นางสาววรรณฤดี ยวงสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 73 |
47 | 5911403607 | นายคมกริช ศรีสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
48 | 5911406188 | นางสาวดวงกมล รัตนขันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 5911406998 | นายอัษฎา กฤดากร ณ อยุธยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 5911407004 | นางสาวสุพัตรา จินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 5911407046 | นายสิทธินนท์ แสนคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
52 | 5911407087 | นางสาวอรอนงค์ โอบอ้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 5911407095 | นางสาววัชรี ภิรมย์รัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 5911407129 | นายเจตนิพัทธ์ ผ่องใสสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 5911408713 | นางสาวสุภิญญา ขำทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
56 | 5911409844 | นางสาวปิยากร บูชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
57 | 5911411410 | นางสาวฐิติมา พัดทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 5911411543 | นางสาวอรอุมา ฝูงชนเชย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 5911411584 | นางสาวจิรัชยา โพศิลา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
60 | 5911411592 | นางสาวธันยภรณ์ นราศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 5911411659 | นางสาวฐานิดา ขาวฟู | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 5911503257 | นายธีรพัฒน์ หอมหวล | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
63 | 5911503307 | นายกอบเกื้อ สุวรรณ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
64 | 5911503349 | นายเมธา โป๊ะอ้น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
65 | 5911503372 | นายชินธิป บัวแพง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
66 | 5911503406 | นายเริงฤทธิ์ สรรเสริญ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
67 | 5911504982 | นางสาวยศพร ลัดคุ่ย | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
68 | 5911505039 | นายกฤตภาส กรีเงิน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
69 | 5911505047 | นายอมรเทพ เดชผลิต | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |