1 | 5911200151 | นางสาวรุ่งฤดี โสดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911200169 | นางสาวชญานิษฐ์ ฤทธิ์รักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
3 | 5911200185 | นางสาววัชรา ค้าสุกร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911200201 | นางสาวเพ็ญประภา บุญมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5911200219 | นายปฏิภาณ จินดาดวง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911200227 | นางสาวทิพยวิมล นวลอ่อน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911200250 | นางสาวสุชัญญา บุญญะบุตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911200268 | นางสาวสุพรรษา มีอุตส่าห์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911200276 | นางสาวกฤษณา กบขุนทด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5911200300 | นางสาวชนนิกานต์ วัฒนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911200318 | นางสาวอินทิรา หมึกสี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5911200334 | นางสาวประภัสสร แทนด้วง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5911200342 | นางสาวสุภาลักษณ์ คะเชนหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5911200383 | นางสาวจีรนันท์ ไชยชาย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5911200391 | นางสาวจันจิรา เปลี่ยนเรืองศิลป์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5911200417 | นางสาวอรุณวดี ศรีจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5911200474 | นางสาวธิดาพร สึกชัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5911200482 | นางสาววรรณภา ผังดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5911200516 | นางสาวพิมพ์สุดา จันทะภา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5911300142 | นางสาวปวีณา ทองอินทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
21 | 5911300167 | นางสาวพัชราภา แดงนา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
22 | 5911301645 | นางสาววรณัน สังขรักษ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
23 | 5911301652 | นางสาวสุพัตรา นารี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
24 | 5911301660 | นางสาวโยษิตา อินธิรักษ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 5911301702 | นางสาวทยากร อ่อนหิรัญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 5911301710 | นางสาวทัศนีวรรณ สีหาบุตร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 5911301793 | นางสาวธิดาภรณ์ ยาเรือน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 5911303310 | นางสาวมัณฑิตา ไชยคำดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 5911304789 | นายมนัสนันท์ อ่อนสร้อย | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 5911306412 | นายฉัตริน วัฒนธรรม | ภาษาอังกฤษ | 70 |
31 | 5911401387 | นายเรืองศักดิ์ แหลมฉลาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 5911401395 | นายดนัย พงษ์ประสิทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 5911401403 | นางสาวกัญญณัช อ้ายจันทึก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 5911401437 | นางสาววิชาดา แรกจำนงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 5911401445 | นางสาวปาริตา แสงสว่าง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 5911401460 | นางสาวสุกัญญา นาคเกษม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 5911401478 | นางสาวชุติมา ชัยสุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 5911401486 | นางสาวสุพัตรา ทองพั้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 5911401494 | นางสาวน้ำหวาน มิสุนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 5911401510 | นางสาวสุนันธา หนองโสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 5911401528 | นางสาวจีราวรรณ ซุ่นสั้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 5911401551 | นางสาวปิยนุช สง่าสินธุ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 5911401569 | นายสมัคร สิงห์ครุธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 5911401577 | นางสาวอรสา เงินจันตา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 5911401585 | นางสาวปิยะกาญจน์ ยุติมิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 5911401601 | นายทศพล สวัสดิ์พูน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 5911401619 | นางสาวกนกอร บัวโพช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 5911401643 | นายกฤษดา เลอลภ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 5911401650 | นางสาวนิชาภา พลนิเทศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
50 | 5911401676 | นางสาวสุดารัตน์ ทองคำสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
51 | 5911401684 | นางสาวกมลชนก บุตรตาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
52 | 5911401700 | นายจตุรคุปต์ เกลี้ยงไธสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
53 | 5911401726 | นายธนกฤต แว่นแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
54 | 5911401742 | นายพิตตินันท์ คงสมัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 5911401759 | นายภาคภูมิ แก้วกาหลง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 5911401767 | นางสาวณัฐธิดา สิมเกิด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 5911403136 | นางสาวบุษยา ขำมิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
58 | 5911405701 | นางสาวหฤทัย แหวนเงิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 5911406980 | นายอภิสิทธิ์ จันสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
60 | 5911406998 | นายอัษฎา กฤดากร ณ อยุธยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 5911407004 | นางสาวสุพัตรา จินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 5911407046 | นายสิทธินนท์ แสนคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
63 | 5911407053 | นางสาวสุภัค สุวรรณเลิศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 5911407061 | นายพลกฤษ คำศูนย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 5911407079 | นางสาววาสนา ศรีสุพรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 5911407087 | นางสาวอรอนงค์ โอบอ้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 5911407095 | นางสาววัชรี ภิรมย์รัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 5911407103 | นางสาวสุภาพร มิ่งงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 5911407129 | นายเจตนิพัทธ์ ผ่องใสสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 5911407137 | นายคมกริช บุญเสริม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 5911407145 | นายภานุวัฒน์ เพชราเวช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 5911407160 | นางสาวปรียานุช วุฒิจารุจินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 5911407186 | นางสาวสุณิสา แก้วกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 5911407194 | นางสาวณัฐสุดา แซ่ลี้ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 5911407202 | นางสาวชไมพร แก้วกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 5911407236 | นายอภิสิทธิ์ แซ่ว่อง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 5911407269 | นายอภิเดช วินันท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 5911407277 | นางสาววันวิสา ทุมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 5911407301 | นายสิทธิพล สมัครสมาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 5911407384 | นางสาวปิยธิดา แซ่เอี้ยว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 5911407392 | นางสาวรัตน์เกล้า ใจกล้า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 5911407400 | นายอัษฎาวุท มานโสม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 5911407418 | นายปริญญา บินสลาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 5911407442 | นายอนันต์ นุกูลวุฒิโอภาส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
85 | 5911407459 | นายณัฐชา กรป้องกัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
86 | 5911407467 | นายธวัชชัย ชัยพนัส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
87 | 5911407541 | นายณภัทร สรรพกิจชาญชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
88 | 5911407582 | นางสาวนลพรรณ เพ็ชรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 5911407616 | นางสาวกนิษฐา พุ่มเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 5911407624 | นายกษิดิศ ชุมขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 72 |
91 | 5911408903 | นางสาวณัฐกฤตา ทองนุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
92 | 5911408994 | นางสาวกนกธร สุขะเศวต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
93 | 5911409000 | นายสดายุ ไตรรัตนาภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
94 | 5911409083 | นางสาวพรวิภา สุภาพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
95 | 5911409158 | นางสาวพรชนก ใจดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
96 | 5911409174 | นางสาวกิตติยา นิ่มนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
97 | 5911409190 | นางสาวรชา มุ่งมาตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 60 |
98 | 5911409208 | นางสาวธัญญาลักษณ์ นามรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
99 | 5911411766 | นางสาวศุภรัตน์ จิตรรักษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
100 | 5911411782 | นางสาวอรณิชา ศรีสร้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
101 | 5711502236 | นายเดชาธร พานิชเจริญ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 70 |
102 | 5911502309 | นายสุทธิกร บุญยัง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
103 | 5911502317 | นายอนุสรณ์ จันทะนุย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
104 | 5911502325 | นายปฏิภาณ กระแสโสม | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
105 | 5911504792 | นายปริญญา เจริญศิลป์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
106 | 5911504800 | นายขจรศักดิ์ ปัถพี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
107 | 5911504818 | นายปริพัฒน์ พรมเวียง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
108 | 5911504826 | นายอภิสิทธิ์ ชอบพิมาย | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
109 | 5911504834 | นายสิทธิกร พรหมพันธุ์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
110 | 5911504859 | นายนพรัตน์ สดใส | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
111 | 5911504875 | นายธีราศักดิ์ นันทะช่วง | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
112 | 5911504891 | นายนนทวัฒน์ นิลดี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
113 | 5911504925 | นางสาวรัชฎาพร เสาร์สิงห์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
114 | 5911504933 | นายเรวัฒิ เคลือบสูงเนิน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |
115 | 5911504941 | นายณัฐิชัย นิธิศศินันท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 70 |