1 | 5711303650 | นายสุวิทย์ สุวรรณชาติ | ภาษาไทย | 10 |
2 | 5811301521 | นายคมกริช อาบสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
3 | 5811301539 | นางสาวปัทมาพร บรรทุมพร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
4 | 5811302297 | นางสาววนิชา อินสุรธาร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
5 | 5811305142 | นายอุทิศ เกสโร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 5811305233 | นายชัยลักษณ์ เมฆพยัพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
7 | 5811305357 | นางสาววัลภา กลิ่นน้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 5811306868 | นางสาวณิชชาพัชญ์ การบรรจง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
9 | 5811307593 | นางสาวอรทัย ถิ่นทัพไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
10 | 5811406213 | นางสาวสุชัญญา เมืองมนต์ | การเงินการธนาคาร | 10 |
11 | 5911400363 | นางสาวรุ่งนภา สุขจิตร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
12 | 5911400835 | นางสาวอารียา ถาพรภาษี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
13 | 5911400843 | นายชานนท์ คำพุก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
14 | 5911402542 | นางสาวธาริณี นลละ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
15 | 5911403086 | นางสาวญานิศรา กิจพิริยะพัทธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
16 | 5911403755 | นางสาวจิรภรณ์ ล้วนเลิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
17 | 5911403771 | นายเปรมอนันท์ พรึ่มพรหม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
18 | 5911403789 | นายนิธิโรจน์ เพชรปวีณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
19 | 5911403912 | นายอันดามัน ช่างเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
20 | 5911403995 | นางสาวอังคณา บุตรสุ้ย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
21 | 5911404027 | นางสาวสายนภา เกิดคลองตัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
22 | 5911404035 | นางสาวปิ่นประภา รายพรมราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
23 | 5911404084 | นายพันธกานต์ โพธิ์วัด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
24 | 5911404118 | นายจิรกิตต์ เอี่ยมศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
25 | 5911404225 | นายกิตติพศ มุ่งนวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
26 | 5911404563 | นางสาวธัญญลักษณ์ เมฆสุวรรณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
27 | 5911404720 | นายกิตติศักดิ์ มหาสิทธิโชค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
28 | 5911404944 | นางสาวเบญจรัตน์ ไสยประกาศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
29 | 5911405040 | นางสาวสุนิตา ตันนารัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
30 | 5911405115 | นางสาวกรรณิการ์ ชั้นกลาง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
31 | 5911405289 | นายนฤเบศ ยอดวุฒิ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
32 | 5911405859 | นางสาวแววพลอย เอมโคกสลุด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
33 | 5911405925 | นายพรเทพ นนทะภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
34 | 5911405941 | นายนนทวัฒน์ จันทร์อินทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
35 | 5911405966 | นางสาวกมลวรรณ สาระคุณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
36 | 5911406006 | นายพุฒิพงศ์ บรรจง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
37 | 5911406204 | นางสาวกาญจนา บุญเล็ก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
38 | 5911406345 | นายกฤษณพงศ์ เปลี่ยนสินแปลง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 73 |
39 | 5911408747 | นายธชต กาญจนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
40 | 5911409232 | นางสาวนารีรัตน์ เครือวัลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
41 | 5911409240 | นายชานน พรมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 5911409265 | นายเสนีย์ แย้มใหญ่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 5911409299 | นายกิตติภพ อินทร์ประหยัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 5911409315 | นายศราวุฒิ ทีปสิริจรรยา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 5911409398 | นางสาวอุราวรรณ หนูจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 5911409737 | นางสาวนวพร สายศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
47 | 5911409901 | นายปริญญา ทรัพย์จอหอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
48 | 5911409919 | นายพิพรรธ บัวผัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
49 | 5911410230 | นายทรงวุฒิ ภิระจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 5911410412 | นางสาวสุพรรณี ไชยวุฒิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 5911410446 | นางสาวอรนุช อุดจอม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 5911410958 | นางสาวเมสนี สุวรรณภักดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 5911411683 | นางสาวพรรณิสา ตองอบ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
54 | 5911411980 | นายวศิน การเกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
55 | 5911500634 | นายอนุลักษณ์ สมประยูร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
56 | 5911501814 | นายนัทธพงศ์ บุญลอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
57 | 5911501871 | นายสิทธิชัย ยังโนนตาด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
58 | 5911501889 | นายธราดล หวังโซ๊ะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
59 | 5911501962 | นายปรัชญา กลิ่นจำปี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
60 | 5911502028 | นายธัชกฤต ธีรโชติศุภกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 5911502044 | นายโยธิน รังษิโย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 5911502101 | นายปรมะ อารีรมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 5911502135 | นายภิญญู มาหินกอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
64 | 5911502499 | นายประกรณ์ หวังปรุงกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 5911502572 | นายธัชชัย พันธเมธี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 5911502721 | นายเจนวิทย์ เหล่าดุษฎีกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 5911502796 | นายเพชร อิ่มใจกล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 5911504313 | นายทินกร แก้วภูนอก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 5911504438 | นางสาวพุทธิดา ยวงสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 5911700317 | นางสาวอิสรีย์ญรดา ยศศรัณยู | การแพทย์แผนจีน | 10 |