1 | 5611200808 | นายสายฟ้า สีเป้า | พลศึกษา | 10 |
2 | 5611200988 | นายศรายุธ นันทิทรรภ | พลศึกษา | 10 |
3 | 5611202507 | นายเกียรติศักดิ์ บับบุตร | พลศึกษา | 10 |
4 | 5611202994 | นางสาววิไลวรรณ สับฝาง | พลศึกษา | 10 |
5 | 5611204230 | นายจารุวัฒน์ ยอดสุขเกษม | พลศึกษา | 10 |
6 | 5811200129 | นางสาวศุภพิชญ์ กาบบาลี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5811200145 | นางสาวสุวนันต์ เพ็ชรักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5811200194 | นางสาวจุฑารัตน์ คานเครือ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5811200244 | นางสาวพัณณิตา สาวแดง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5811200251 | นางสาวนพเก้า โมลาขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5811200269 | นางสาวณัชชา เศวตทวี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5811200277 | นางสาววัชรี แตงเพ็ชร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5811200285 | นางสาวธนัชชา โอวาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5811200319 | นางสาวสุพรรษา มาช่วย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5811200335 | นางสาวณัฎฐนิช ยอดหงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5811200376 | นางสาวจุฑาทิพย์ ตาบุญมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5911200011 | นางสาวจุฑาภรณ์ สอนเมือง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
18 | 5911200144 | นางสาวอรปรียา ศรีใส | จิตวิทยา | 10 |
19 | 5911200896 | นายธนวิทย์ รอบคอบ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 5911200912 | นางสาวสุภาวดี แจ่มสงค์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 5911200920 | นางสาวอำภา สร้อยจิต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 5911200946 | นางสาวชัชดากร หริคำภา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 5911200953 | นายวีรภัทร โรมรัตนพันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 5911200961 | นายพญา จุ้ยนุช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 5911201019 | นางสาวหัทยา สัตย์สูง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 5911201043 | นายวัฒน์รวี ลาภเกิน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 5911201076 | นายสิปปวิชญ์ โกมาลย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
28 | 5911201704 | นายญาณกร จารกัณหา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 5911201712 | นายพิชิตชัย กนกกาญจนานนท์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
30 | 5911201720 | นายถิรายุ สวัสดิผล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
31 | 5911201738 | นางสาวสุมิตราพร ทองจีน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
32 | 5911201746 | นางสาวธัญชนก จังวิบูลย์ศิลป์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
33 | 5911201753 | นางสาวปูชิตา โชติชัย | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
34 | 5911201811 | นายจารุเดช นิลละมัง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
35 | 5911201837 | นายปรีชา เด่นสมุทร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
36 | 5911202272 | นางสาวชัญญานุช ริมสกุล | จิตวิทยา | 10 |
37 | 5611310003 | นายกริชชัย วงษ์เดิม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 5611310078 | นายกลวัชร จิตรขวัญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 5711308337 | นายวงศธร หอมหวล | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
40 | 5711311497 | นางสาวจันจิรา ดวนลี | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
41 | 5711314772 | นายพชรพล สมัยสงค์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 5911301314 | นางสาวฐาปนี วงษ์ประเสริฐ | ภาษาจีน | 10 |
43 | 5911301389 | นางสาวเมขลา ปัญญาฉลาด | ภาษาจีน | 10 |
44 | 5911301462 | นางสาวนวพร แสงนิล | ภาษาจีน | 10 |
45 | 5911301496 | นางสาวอัจฉรา พันธ์สถิตย์ | ภาษาจีน | 10 |
46 | 5911301504 | นางสาวนิลมณี บุญเกษม | ภาษาจีน | 10 |
47 | 5911301579 | นางสาวประภาศรี แตงชาติ | ภาษาจีน | 10 |
48 | 5911301595 | นางสาวหทัยรัตน์ สุทธหลวง | ภาษาจีน | 10 |
49 | 5911305349 | นายธนวัฒน์ ณ น่าน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 5911305448 | นายจิฬายุ บุญธรรม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
51 | 5911306487 | นายพงศกร ทรงแสง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 5911306875 | นางสาวณัฐนันท์ อุดมศิลป์ | ภาษาจีน | 10 |
53 | 5911307378 | นางสาวธัญวรรณ กันทาง | ภาษาจีน | 10 |
54 | 5611404699 | นายทวีนันท์ บุญแก้ว | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
55 | 5611416164 | นายกฤตภพ ปิ่นบัวทอง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
56 | 5911411089 | นายภูรินทร์ คำมุงคล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
57 | 5911411097 | นางสาวภัทร์ชริญา สวนแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
58 | 5611502310 | นายปรัชญา เบื้องบน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
59 | 5621500429 | นายอรรถพล ซ่อนกลาง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 70 |
60 | 5811502698 | นายนครินทร์ โวหารกล้า | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
61 | 5811504447 | นายวุธ รัศมิทัต | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
62 | 5811505444 | นางสาวสุชาวดี ประพันธ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
63 | 5811505477 | นางสาวอรุณี สมพงษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
64 | 5911500204 | นายชิษณุพงศ์ เสือปู่ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
65 | 5911500253 | นายเทียนชัย ยิ่งได้ชม | คณิตศาสตร์ | 10 |
66 | 5911500279 | นายอภิชาติ ลงสุวรรณ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
67 | 5911500303 | นางสาวชิดชนก พลีสัย | คณิตศาสตร์ | 10 |
68 | 5911500352 | นางสาวณัฐฏ์กานดา อินทร์เจริญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
69 | 5911500378 | นางสาวอรทัย สุภาพ | คณิตศาสตร์ | 73 |
70 | 5911500386 | นางสาวฐิติมน ประภาหาร | คณิตศาสตร์ | 10 |
71 | 5911500402 | นางสาวมนัญชยา เกตุคง | คณิตศาสตร์ | 10 |
72 | 5911500410 | นายธนกฤต ฝาอิดิน | คณิตศาสตร์ | 10 |
73 | 5911500428 | นางสาวเมธิยา แสวงดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
74 | 5911500444 | นางสาวศุภลักษณ์ ชูขาว | คณิตศาสตร์ | 10 |
75 | 5911500469 | นางสาวสุชานาถ คำแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
76 | 5911500501 | นางสาวกนกวรรณ ใจห้าว | คณิตศาสตร์ | 10 |
77 | 5911500519 | นางสาวนิลวรรณ เพียรไชยนน | คณิตศาสตร์ | 10 |
78 | 5911500527 | นางสาวปวีณ์นุช พัดโท | คณิตศาสตร์ | 10 |
79 | 5911500691 | นางสาวสุวิสา สังเสือโพธิ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
80 | 5911500717 | นางสาวศิริลักษณ์ ศรีทุมสุข | คณิตศาสตร์ | 73 |
81 | 5911500725 | นายขจรเดช รื่นเริง | คณิตศาสตร์ | 10 |
82 | 5911500733 | นางสาวปุณณดา ดวงศรี | คณิตศาสตร์ | 10 |
83 | 5911500741 | นายบัญชา เจียระดับ | คณิตศาสตร์ | 10 |
84 | 5911500758 | นางสาวปวันรัตน์ คชพงษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
85 | 5911500766 | นางสาวดาราภรณ์ ขันตรีคำ | คณิตศาสตร์ | 10 |
86 | 5911500774 | นายอัษฎาวุธ สุวรรณลี | คณิตศาสตร์ | 10 |
87 | 5911500782 | นายณัฐพล ชัชวาลย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
88 | 5911500790 | นายธนพล คำไสว | คณิตศาสตร์ | 10 |
89 | 5911500808 | นางสาวศิริกุล สืบสายขัด | คณิตศาสตร์ | 10 |
90 | 5911500816 | นายธนกฤต เกตุกำจร | คณิตศาสตร์ | 10 |
91 | 5911500840 | นางสาววราภรณ์ กันทาจ๋อย | คณิตศาสตร์ | 10 |
92 | 5911500857 | นายอัครพล เกาะรัมย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
93 | 5911500873 | นางสาวรินรดา ด้วงหร่าย | คณิตศาสตร์ | 10 |
94 | 5911500899 | นางสาวสุดารัตน์ โตยะบุตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
95 | 5911500907 | นายธีรพงศ์ โหมกลาง | คณิตศาสตร์ | 10 |
96 | 5911500915 | นางสาวชนากานต์ รุ่งฤทัยวัฒน์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
97 | 5911500923 | นายพงศ์พณิช คณะนาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
98 | 5911500949 | นายวิชญ์วิสิฐ ใจเกษม | คณิตศาสตร์ | 60 |
99 | 5911500956 | นายจิรภัทร แต่งงาม | คณิตศาสตร์ | 10 |
100 | 5911503067 | นางสาวอังคณา สุขสำราญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
101 | 5911503075 | นางสาวรัญจกร นาคสังข์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
102 | 5911503083 | นางสาวสุมิตา แก้วการะเกตุ | คณิตศาสตร์ | 10 |
103 | 5911503091 | นางสาวพลอยฟ้า บุญชุ่ม | คณิตศาสตร์ | 10 |
104 | 5911503125 | นางสาวสุพัชรา ชินวุฒิ | คณิตศาสตร์ | 10 |
105 | 5911503133 | นายศรราม ฝั้นวงค์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
106 | 5911503141 | นางสาวอนัญญา พิมศร | คณิตศาสตร์ | 10 |
107 | 5911503158 | นางสาวณัฐภร กำจร | คณิตศาสตร์ | 10 |
108 | 5911503166 | นายณัฎฐ์ ทองชัย | คณิตศาสตร์ | 10 |
109 | 5911503190 | นายวรพงศ์ มะซอ | คณิตศาสตร์ | 10 |
110 | 5911503208 | นางสาวนุชนารถ เชิดชู | คณิตศาสตร์ | 10 |
111 | 5911700333 | นางสาวสุทราธินี ชนะศรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 5911700465 | นายธนภัทร ภารสุวรรณ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 5911700770 | นางสาวณัฐณิชา ศรีมาลา | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 5911700804 | นางสาวชลวรรณ นึกชอบ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 5911700838 | นางสาวฟ้าอรุณ จันทไสย | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 5911700846 | นางสาวรชตวรรณ สารดิษฐ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 5911700929 | นางสาวกิติยาภรณ์ สงสาร | การแพทย์แผนจีน | 10 |