1 | 5911200151 | นางสาวรุ่งฤดี โสดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5911200185 | นางสาววัชรา ค้าสุกร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5911200201 | นางสาวเพ็ญประภา บุญมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5911200219 | นายปฏิภาณ จินดาดวง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5911200227 | นางสาวทิพยวิมล นวลอ่อน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5911200300 | นางสาวชนนิกานต์ วัฒนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5911200342 | นางสาวสุภาลักษณ์ คะเชนหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5911200383 | นางสาวจีรนันท์ ไชยชาย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5911200391 | นางสาวจันจิรา เปลี่ยนเรืองศิลป์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5911200417 | นางสาวอรุณวดี ศรีจันดา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5911200474 | นางสาวธิดาพร สึกชัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5911300308 | นางสาวนันทินาวิน ก้อนทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 5911302783 | นายปริญญา สำเภาเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 5911302916 | นางสาวอมราพร ภู่ระหงษ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 5911302924 | นางสาวกชนิภา อุปติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 5911302957 | นางสาวกัลยารัตน์ อ่วมมั่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 5911303047 | นายชัชพล เมฆดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 5911303062 | นายปิยพงษ์ เจียมศักดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 5911303070 | นายชนานนท์ กองชาวนา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
20 | 5911305521 | นางสาววาสนา โพธิ์ลิบ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 5911305646 | นางสาววรรณรญา เอี่ยมสมบูรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 5911305679 | นางสาวปิยธิดา สิทธิบุตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 5911305737 | นายณัฐวุฒิ สัญญาสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 5911305760 | นางสาวปณพร สัตยพันธ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 5911305778 | นายวิษณุภพ คุนานน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 5911305869 | นายธวัชชัย จันทร์แจ่ม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 5911305893 | นายวุฒินันท์ สาลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 5911305901 | นางสาวณัฐมล คงมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 5911307220 | นายสราวุธ มูลสาร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 5911307253 | นายพลวัฒน์ หมอรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
31 | 5911307295 | นายปิยะณัฐ ทองเบื้อง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 5911400959 | นางสาวดาวลิน ชื่นอารมย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 60 |
33 | 5911401064 | นางสาวพิมพร ปานมะณี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
34 | 5911401437 | นางสาววิชาดา แรกจำนงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 5911402534 | นางสาวเชิญขวัญ เชื้อดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
36 | 5911402625 | นางสาวแคทรียา สินปัญญาสิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
37 | 5911402633 | นายธรรศปกรณ์ ช้างศรี | บัญชีบัณฑิต | 60 |
38 | 5911403151 | นายกฤตติกรณ์ สายทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
39 | 5911403169 | นายภูวเดช เสนชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
40 | 5911403177 | นายทิพย์ชูชัย เอื้อพัฒนวนิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
41 | 5911403193 | นายพฤฒิ ทิศายุกตะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
42 | 5911403409 | นายมณฑล มิกถา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
43 | 5911403433 | นายธนกฤต ภาคเสมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
44 | 5911403441 | นางสาวถุงทิพย์ ศิลาศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
45 | 5911403516 | นางสาวสถาพร ทองมั่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
46 | 5911403599 | นายเทพประทาน ละมูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
47 | 5911403722 | นายภิเษกศักดิ์ ใจแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
48 | 5911404142 | นางสาวพลอยไพลิน ธารีรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
49 | 5911404175 | นางสาวนิรชา บุญคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 5911404191 | นายสุกฤษฎิ์ ช่างเรียน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 5911404241 | นายทีปกร ลั่นสิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 5911404365 | นางสาวฑิตยา เป๊กต๊ะวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 5911404381 | นายสัจจพล พึ่งเกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 5911404456 | นายณัฐวุฒิ เพียรกสิกรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 5911404464 | นายณัฐปคัลภ์ นะมิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 5911404480 | นางสาวธาวินี ปานพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 5911404548 | นางสาววริษฐา สุวรรณศร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 5911404571 | นายศักดิพงศ์ วงศ์วานิจย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 5911404589 | นายสรายุทธ ชราศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 5911404639 | นายธามธรรศ ดิฐสตัมภ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 5911404654 | นายธันวา กล่อมสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 5911404662 | นายเอลีชา พงษ์ดนตรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 5911404753 | นายแทนคุณ ล้วนเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 5911405800 | นางสาวเกสรี สรรพวุธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 5911405818 | นายทินกร วรางกูร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
66 | 5911405826 | นายนวพล โห้เต็ก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 5911406022 | นายธนาวุฒิ โสณเจตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 5911406048 | นายดนัย สุทธิวรรค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 5911406063 | นายธนดล สินาคมมาศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 5911406113 | นายชาญชิต แก้ววงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 5911406121 | นายอภิสิทธิ์ เถาว์พิมาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 5911406220 | นายภาณุพงศ์ อินทร์จันดา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 5911406345 | นายกฤษณพงศ์ เปลี่ยนสินแปลง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 73 |
74 | 5911407053 | นางสาวสุภัค สุวรรณเลิศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 5911407160 | นางสาวปรียานุช วุฒิจารุจินดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 5911407301 | นายสิทธิพล สมัครสมาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 5911407616 | นางสาวกนิษฐา พุ่มเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 5911408838 | นายสมพงษ์ จันดำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
79 | 5911408895 | นางสาววราลักษณ์ สุขสงบ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
80 | 5911409018 | นางสาวอมิตา ปุตามา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
81 | 5911409109 | นายเทียนชัย งามพิศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
82 | 5911409182 | นางสาวโชติกา วงศ์สมุทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 5911409935 | นายรัฐรุจน์ มงคลปิยะโรจน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 5911410016 | นายชยากร ทองมีศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 5911410123 | นายสุรศักดิ์ สุทาบุญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 5911410289 | นายนราดูร เมฆวัน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 5911410479 | นางสาวปาณิสรา โกสากุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 5911411568 | นางสาวเรืองลัดดา วงศ์สมศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 5911411626 | นายพิริยกร บุญสรรค์สร้าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 5911411667 | นางสาวปนัดดา บุตรศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 5911500675 | นางสาวอภิชภา บุตรเจริญ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
92 | 5911501434 | นายภัทรพงศ์ พุ่มภาชี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
93 | 5911501475 | นายทรงกลด สัมพันธ์อภัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
94 | 5911501541 | นายวรัท สุทธิผล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
95 | 5911502150 | นางสาวปริณภา มั่งมี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
96 | 5911502168 | นางสาวอัจฉราพรรณ สมรูป | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
97 | 5911502184 | นางสาวปวรา ทนคง | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
98 | 5911502192 | นางสาวมณีรัตน์ คงตะโก | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
99 | 5911502200 | นางสาวชลิตา น้อยสุภาพ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
100 | 5911502218 | นายณัฐวุฒิ แสงศรี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
101 | 5911502234 | นางสาววรรณวิสา ปู่กระสิงห์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
102 | 5911502242 | นางสาวพิมโสภา ยอดทวี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
103 | 5911502267 | นายอดิศักดิ์ ปัญญาวงค์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
104 | 5911502275 | นางสาวสุรีย์รัตน์ คำอยู่ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
105 | 5911502440 | นางสาวณิชาดา นิธิจิระคุณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 5911503927 | นายธณพล แก้ววงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 5911503943 | นายศุภชัย ผลอนันต์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 5911503976 | นายธารพระพร วงศ์เขื่อน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 5911504008 | นางสาวปฐวิกานต์ กรีสุธา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 5911504065 | นายสิริพล เวชมะโน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 5911504107 | นายสรณ์สิริ เกิดพุ่ม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 5911504545 | นางสาวอัจฉรา สอนมั่น | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
113 | 5911504552 | นางสาวสุจิตรา คุรุวงษ์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
114 | 5911504586 | นางสาวปิยดา สงสิงห์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
115 | 5911504594 | นายพชรพล โพธิ์มั่น | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
116 | 5911504610 | นางสาวปัทมา กะยุตา | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
117 | 5911504644 | นางสาวทัศนีย์ เนตรวงค์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
118 | 5911505112 | นายธีรโชติ วงศ์อินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 5911505153 | นายธีรพงศ์ ธรรมสังวาลย์ | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 70 |
120 | 5911505179 | นางสาวชุติกาญจน์ พาโคกทม | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |