1 | 5511304056 | นางสาวศศิพร มกรมณี | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
2 | 5511314071 | นางสาวธัญญาลักษณ์ ปิงคะยอม | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
3 | 5611301788 | นางสาวศุลีมาส เรืองสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 5711314574 | นางสาวอังชฎาภา ภูมีบุญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
5 | 5721309804 | นายวีรภัทร พุทธอินทร์ศร | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 5811302487 | นางสาวสุธินี สมแดง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
7 | 5811302495 | นางสาวเจนจิรา ม่วงมี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 5811302503 | นายสุรเชษฐ์ อินทรเพ็ชร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
9 | 5811302511 | นายศุภชัย ศรีอ่อน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 5811302529 | นายทศพล ชิตเดชะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 5811302537 | นายวรกร มาศประมุท | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 5811302545 | นายภัทรนนทร์ วาเฮง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 5811302560 | นายวรเมธ เรืองสงคราม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
14 | 5811302578 | นางสาวจอมขวัญ แสงบุศย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
15 | 5811302586 | นางสาววลัยลักษณ์ นวนสิริ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
16 | 5811302594 | นางสาวกาญจนา ธรรมเจตนา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
17 | 5811302602 | นายสิรภพ กิจนาค | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
18 | 5811302610 | นายพร้อมพงษ์ ทองสำราญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 5811302636 | นางสาวสวราพร รอดเนียม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
20 | 5811306967 | นางสาวสลิลทิพย์ เลิศศิลปชัย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 5811306975 | นายชยุตม์ กะดี่ทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 5811306983 | นางสาวสุวัจนี ชาลี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 5811307015 | นายชัยวัฒน์ ประนมสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 5811307023 | นายณภัทร ดึงสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
25 | 5811307031 | นางสาวสุพิชชา พูลเอียด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 5811307049 | นางสาวธิดารัตน์ ยิ่งเชิดดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 5811307072 | นายธดากรณ์ แก้วสมบูรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 5811307080 | นางสาวพรทิภา หน่อสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 5811307098 | นางสาวธัญรัตน์ วิศาลศาสตร์บำรุง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 5811307106 | นายปฤษยวัชร์ พลศักดิ์ขวา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
31 | 5811307114 | นางสาวปิยะนุช อุดมกรรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 5811307122 | นายเพชรระพี เถื่อนนุช | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 5811307130 | นายศุภราช แช่มช้อย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 5811307155 | นายพสธร ปัญญารอด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 5811307163 | นายเอกณัฐ รักษาวังสันต์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
36 | 5811307171 | นางสาวเบญญาภา ช้อยชด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 5811307189 | นายอนุภัทร ศรีลังกา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 5811307197 | นางสาวพิมพ์วลัญช์ ไชยศล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 5811307213 | นางสาวธนันท์ธณ ภูขมร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
40 | 5811307221 | นางสาวกชพรรณ มณีโชติ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 5811307239 | นางสาวจีรวรรณ แสงสังข์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 5811307254 | นางสาวพรทิพย์ ดลมินทร์จิรวุฒิ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
43 | 5811307270 | นายปริญญา พริกเสน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
44 | 5811307288 | นางสาวเพ็ญพิชชา โรจน์วิเชียร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
45 | 5811307296 | นางสาวกัลยรักษ์ รวยพร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
46 | 5811307304 | นางสาวสุวพิชญ์ ศรีศักดิ์สมบูรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
47 | 5811307312 | นางสาวนฤมล เพียรธัญการ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
48 | 5811307338 | นางสาวลลิตา อ้วนไชยา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
49 | 5811307874 | นายเดชาวัฒน์ กรวดสระน้อย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
50 | 5821301644 | นายวิศรุต บารฮีม | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 5711417831 | นายวงศกร ปันสุรัตน์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
52 | 5811405553 | นายอำพล สารีดี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 70 |
53 | 5511503913 | นายยุทธพงษ์ บูชากุล | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
54 | 5611504589 | นายอรรครพล ทรัพย์เจริญ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
55 | 5611504605 | นายคเชนทร์ เคหะนาค | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
56 | 5611507616 | นายวิษณุ หมัดละ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
57 | 5611508168 | นายจักรพล สืบสาย | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
58 | 5611508218 | นายเมธี สุรวิทย์ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
59 | 5811500544 | นายทายาท จิตต์อำไพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 5811501096 | นายชัยชนะ สุขเลิศวรกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 5811503050 | นายนิวัฒน์ ผิวงาม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
62 | 5811503316 | นายสมภพ ศรีกัลยา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
63 | 5811503712 | นายอภิสิทธิ์ ปกสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 5811503738 | นายวิทวัส เสือสงวนศักดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 5811503951 | นายฉัตรณรงค์ กุลพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 5811503969 | นายสุธาวุฒิ มีธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 5811504199 | นายทวีพล ทังสุพานิช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 5811504298 | นายเนติพงศ์ ลักขษร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 5811504306 | นายชัยพร จูสี่พร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 5811504348 | นายอภิวัฒน์ อมรรุ่งรัศมี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 5811505634 | นายฉัตริน วัฒนธรรม | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |