1 | 5811100337 | นางสาวภวมัย อินทรแปลง | เกษตรศาสตร์ | 70 |
2 | 5611200822 | นางสาวจินดาพร ลือบางใหญ่ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 5611200871 | นางสาวมาเรียนี มาหามะ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 5811200947 | นายบวร หอมวิลัย | พลศึกษา | 10 |
5 | 5811200954 | นายทวีทรัพย์ ขันคำ | พลศึกษา | 10 |
6 | 5811200962 | นายณัฐพล วันดรมาน | พลศึกษา | 10 |
7 | 5811200970 | นายวัชรพล ตรีนิมิตร | พลศึกษา | 70 |
8 | 5811200996 | นางสาววรรณพรรณ จันเทศ | พลศึกษา | 70 |
9 | 5811201002 | นายชัยสิทธิ์ พัดสี | พลศึกษา | 10 |
10 | 5811201010 | นายอุกฤษ บึงอ้อ | พลศึกษา | 10 |
11 | 5811201028 | นายจักรพงศ์ แสนซิว | พลศึกษา | 10 |
12 | 5811201044 | นายมนัส บุญมี | พลศึกษา | 10 |
13 | 5811201051 | นายณัฐวุฒิ บัวเบา | พลศึกษา | 10 |
14 | 5811201069 | นางสาววิลาวัณย์ รัตนคช | พลศึกษา | 10 |
15 | 5811201077 | นายสืบพงษ์ สายแก้ว | พลศึกษา | 10 |
16 | 5811201093 | นายพชร หิมเวช | พลศึกษา | 10 |
17 | 5811201101 | นายวัชรพงษ์ รอดนิล | พลศึกษา | 10 |
18 | 5811201127 | นางสาววรรนิดา พิณวงศ์ | พลศึกษา | 10 |
19 | 5811201135 | นางสาวอัมรินธ์ มีธรณี | พลศึกษา | 10 |
20 | 5811201143 | นางสาวเนตรนภา สอาดเมือง | พลศึกษา | 10 |
21 | 5811201168 | นางสาวกัญญาพัชร สุย่านาง | พลศึกษา | 10 |
22 | 5811201176 | นางสาวฉัตรฏิญารินทร์ โสดี | พลศึกษา | 10 |
23 | 5811201184 | นายอัษฎาวุธ นิยมชัย | พลศึกษา | 10 |
24 | 5811201192 | นายพฤฒศรุต พุ่มนิมิตร | พลศึกษา | 10 |
25 | 5811201200 | นายธเนศพล เพ็งสุวรรณ์ | พลศึกษา | 10 |
26 | 5811201218 | นางสาวเอมวดี ใคร่ครวญ | พลศึกษา | 10 |
27 | 5811201226 | นายรัชกิจ อินต๊ะยศ | พลศึกษา | 10 |
28 | 5811201242 | นางสาวปิยวรรณ เคนโสม | พลศึกษา | 10 |
29 | 5811201564 | นายชนุตม์ รุ่งรัศมีเจริญ | พลศึกษา | 10 |
30 | 5811201572 | นายณัฐพณ จิตเสรี | พลศึกษา | 70 |
31 | 5811201598 | นายรชตะ ประถมปัทมะ | พลศึกษา | 10 |
32 | 5611301788 | นางสาวศุลีมาส เรืองสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 5611301879 | นายวริษฐ์ ภู่ระย้า | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
34 | 5611310326 | นายกนก เมืองคำ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
35 | 5711302165 | นายธนะเมศฐ์ ทวีพรสวรรค์ | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 5711302264 | นายปิติภัทร นิลรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 5711302322 | นายภาณุพงศ์ ญาติธรรม | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 5711302371 | นายฤทธิพร หลำเนียม | ดนตรีสากล | 11 |
39 | 5711302462 | นายศิลา ภู่ระหงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 5711309988 | นายประวัติศาสตร์ สาราจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 5711310150 | นายชญานิน ศรีเมือง | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 5711310317 | นายภาคิน ปิติภูวเดชากุล | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 5811300762 | นางสาวอาจารีย์ หมื่นลึก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 5811301497 | นางสาวแพรพลอย จิตอารีย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 5811301521 | นายคมกริช อาบสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 5811301539 | นางสาวปัทมาพร บรรทุมพร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 5811301547 | นางสาวสุดาภรณ์ เอมกุศล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 5811304830 | นายวรากร พรหมแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 5811304897 | นางสาวธนานิษฐ์ จิรสิทธิ์เจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 5811305068 | นายกฤติน แจ้งใจเย็น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 5811305076 | นางสาวณัฐพร ชิดปรางค์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
52 | 5811305258 | นายชัยวัฒน์ เอี่ยมรัมย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 5811305274 | นางสาวศิริลักษณ์ พรมบังเกิด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 5811305365 | นางสาววรันธร โชตติยาภรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 5811305753 | นางสาวบุศรินทร์ ง้าวแหลม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
56 | 5811306199 | นายธนา สันติสงคราม | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
57 | 5811306207 | นายทักษ์ดนัย ฤกษ์รัตนไพศาล | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
58 | 5811306215 | นายกิตติเทพ ทองหอม | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
59 | 5811306231 | นายศราวุธ ลอกล้า | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
60 | 5811306272 | นายศิริชัย ทรงศิริ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
61 | 5811306298 | นายณัฐกรณ์ บุญมาเลิศ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
62 | 5811306314 | นายนันทวัฒน์ สุวรรณดี | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
63 | 5811306322 | นางสาวธิดารัตน์ ปทุมสูติ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
64 | 5811306330 | นายภาณุวัชร จัดแก้ว | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
65 | 5811306355 | นายนัฐพงศ์ เชี่ยวชาญ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
66 | 5811307346 | นายนนท์นิภัทร์ มงคลางกูร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
67 | 5811307387 | นายชัยนเรนทร์ สุขผล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 5811307411 | นางสาวนฤมล อินทรสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 5811307429 | นางสาวกนกวรรณ คำจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 5811307478 | นายเกียรติศักดิ์ ทองจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 60 |
71 | 5811307486 | นายสุปรีชา ทิพยโสตถิ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
72 | 5811307759 | นายอิทธิชัย ชูพิน | สารสนเทศศาสตร์ | 70 |
73 | 5811307767 | นายจักรกฤษ โหมดสกุล | สารสนเทศศาสตร์ | 70 |
74 | 5811307775 | นายจิรายุ จิตติธาดา | สารสนเทศศาสตร์ | 70 |
75 | 5811307817 | นายบัณฑิต เกวะระ | สารสนเทศศาสตร์ | 70 |
76 | 5611415802 | นายวิทยา บุญกนิษฐ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
77 | 5811400059 | นางสาวมณีรัตน์ กระแสธรรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 5811400182 | นายออมสิน สอนกลาง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 5811400216 | นางสาวสุภาภรณ์ เลื่อนสูงเนิน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 5811401776 | นางสาวสิรภัทร บัวเพิ่ม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 73 |
81 | 5811401784 | นางสาวธมลวรรณ คงพูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 5811403210 | นายกฤตนพ โทนกล้า | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 5811403301 | นางสาวพจรินทร์ สิงห์จัตุรัส | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 5811403350 | นางสาวนิชานันท์ สุริยสินวรากุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 5811403574 | นางสาวเสาวลักษณ์ ซื่อตรง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 60 |
86 | 5811403590 | นางสาวอารีรัตน์ มีใจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 5811403608 | นางสาวภิญญดา กาญจนมาลี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 5811403616 | นางสาวสุพรรณิกา ยศปัญญา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 5811403673 | นางสาวประภาคาร ลิ่มมั่น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 5811403715 | นางสาวภัทรวรรณ วรรณบุตร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
91 | 5811403723 | นางสาวสุริยะฉาย ทองเมืองหลวง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
92 | 5811403756 | นายเขตต์ตะวัน ศรีจันทร์บุญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
93 | 5811403798 | นายนิธิโรจน์ นิติชาติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
94 | 5811403806 | นางสาวณัฐธิรา ขจรพันธุ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
95 | 5811403855 | นางสาวอรุณรุ่ง ผการัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
96 | 5811403905 | นางสาวปรารถนา รักชาติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 5811403913 | นางสาวพรพิมล ประสานสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 5811403988 | นางสาวสวรส ดัชนีย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
99 | 5811404085 | นายธนัท โศจิรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
100 | 5811405553 | นายอำพล สารีดี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 70 |
101 | 5811407955 | นางสาวนิศานาถ มีหอม | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
102 | 5811410074 | นางสาวชลธิชา ชื่นชม | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
103 | 5811410132 | นางสาวสิริญาภา พันธ์ศิริ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
104 | 5711500974 | นางสาวจิติภาภรณ์ สำราญดี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
105 | 5711504075 | นางสาวจุฑารัตน์ พิลารักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
106 | 5711504117 | นางสาวณัฏฐณิชา ปักการะนัง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
107 | 5711504455 | นายสดายุ อ่อนพรม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
108 | 5711504497 | นางสาวสิรินารถ สังข์ทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
109 | 5711504976 | นางสาวศรัณยาพร แสวงเจริญ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
110 | 5811505634 | นายฉัตริน วัฒนธรรม | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |