1 | 5711100015 | นางสาวสุดารัตน์ ด้วงสีดา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5711100049 | นางสาวนพรัตน์ สง่างาม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5711100155 | นายยงยุทธ โชคนันทวงศ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5711100163 | นางสาวพิมพิไล รอดเงิน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 5711100445 | นางสาววิลาสินี หอมเนตร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 5711100452 | นายอัครวัฒน์ จิระวัฒนชัย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5711100460 | นางสาววิภาวี มธุรส | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 5711100486 | นายวนากร บุพลับ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 5711100510 | นางสาวกนกพร เฮ่งเอี๊ยะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 5711100585 | นายศุภณัฐ ประสงค์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 5711100601 | นางสาวชุติกาญจน์ นามเมือง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 5711100650 | นายจิรภัทร สังข์สุวรรณ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 5711100668 | นางสาวเกตุมาลา โสภาเธียร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
14 | 5711100965 | นายจิรพนธ์ สว่างแจ้ง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 5711101005 | นางสาวฐิติมา อาจนะรา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
16 | 5711101104 | นางสาวประภาพรรณ์ ปิ่นโต | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
17 | 5711101138 | นางสาวอรวรรณ นิลภา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
18 | 5711101203 | นายอรรถชัย จันทร์เสวี | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
19 | 5711200010 | นางสาวประภาพร พรมชุลี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5711200051 | นางสาวสุรีย์พร สมจิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5711200283 | นางสาวพิชญากาญจน์ นิธิสหกุล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 5711200344 | นางสาวสุธาสิณี อายุมั่น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 5711200419 | นางสาววราภรณ์ ประเสริฐแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 5711200625 | นางสาวพัชชา สังข์ทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 5711200633 | นางสาวสิริรัตน์ บัวแป้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 5711200641 | นางสาวธิดารัตน์ สวัยษร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 5711200682 | นางสาววราพร สงวนประชา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 5711200690 | นางสาวธณภรณ์ บุญใสยัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 5711200708 | นางสาวนิตยา นนทคำจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 5711200732 | นางสาวนันทนาภรณ์ คำอ่อน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 5711200773 | นางสาววิไลวรรณ สุขทวี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 5711200815 | นางสาวปรียานุช ปานกลาง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 5711200831 | นางสาวพัชรภรณ์ บุญใจ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 5711200955 | นางสาวณัฐณิชา พุทธรักษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 5711200971 | นางสาวภัทรวรรณ นิยมพงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 5711204957 | นางสาวสาวิตรี จันทร์สิงห์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 5711204965 | นางสาวนรากุล ธรรมชาติ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
38 | 5711204973 | นางสาวธารารัตน์ โพธิ์ประสาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
39 | 5811200111 | นางสาวกรรณิการ์ เกษมุติ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
40 | 5811200129 | นางสาวศุภพิชญ์ กาบบาลี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
41 | 5811200137 | นางสาววชิรญาณ์ ตะคุณนะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
42 | 5811200145 | นางสาวสุวนันต์ เพ็ชรักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
43 | 5811200152 | นางสาวพิชญ์สินี รักษ์เมือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
44 | 5811200160 | นางสาวฐิราภรณ์ เพ็ชร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
45 | 5811200178 | นางสาวสิริวิมล เพ็ชรนคร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
46 | 5811200194 | นางสาวจุฑารัตน์ คานเครือ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
47 | 5811200228 | นางสาวอทิตยา อุ่นเรือน | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
48 | 5811200236 | นางสาวชลาธิป สุนิหู | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
49 | 5811200244 | นางสาวพัณณิตา สาวแดง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
50 | 5811200251 | นางสาวนพเก้า โมลาขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
51 | 5811200269 | นางสาวณัชชา เศวตทวี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
52 | 5811200277 | นางสาววัชรี แตงเพ็ชร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
53 | 5811200285 | นางสาวธนัชชา โอวาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
54 | 5811200319 | นางสาวสุพรรษา มาช่วย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
55 | 5811200335 | นางสาวณัฎฐนิช ยอดหงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
56 | 5811200350 | นางสาวอรวรรณ จันทร์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
57 | 5811200368 | นางสาวสุธาสินี นิยมไทย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
58 | 5811200376 | นางสาวจุฑาทิพย์ ตาบุญมา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
59 | 5811200392 | นางสาวจุฑามาศ ทนุวรรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
60 | 5811200400 | นางสาวเกวลี ชนะพาล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
61 | 5711302553 | นางสาวกัลยาณี สิงห์สุมา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
62 | 5711302629 | นางสาวพรรณธร บุญสาใจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
63 | 5711302678 | นางสาววราภรณ์ คำมีแสง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
64 | 5711302710 | นางสาวสุกัญญา บัวขจร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
65 | 5711302751 | นางสาวอภิชยา ลาศนันท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
66 | 5711302827 | นายนฤนาถ จิตวิมาศ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
67 | 5711307164 | นายธนาธิป ซันซี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
68 | 5711310390 | นางสาวสุรพร จูปรางค์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
69 | 5711310416 | นายสุเมธ มะโนคำ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
70 | 5711310440 | นางสาวอัญชลี วัฒนศรีรางกูร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
71 | 5711311349 | นางสาววรรณนิภา เจริญภัณฑารักษ์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
72 | 5711312586 | นายปิยพงษ์ นามวงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
73 | 5711312628 | นายอุมัร สถาปนานันท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
74 | 5711312701 | นายศุภราช รอดรำพึง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
75 | 5711312800 | นายธนพนธ์ บุญแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 11 |
76 | 5711313725 | นางสาวสุภารัตน์ วิไลเลิศ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
77 | 5811302487 | นางสาวสุธินี สมแดง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
78 | 5811302495 | นางสาวเจนจิรา ม่วงมี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
79 | 5811302503 | นายสุรเชษฐ์ อินทรเพ็ชร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
80 | 5811302537 | นายวรกร มาศประมุท | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
81 | 5811302560 | นายวรเมธ เรืองสงคราม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
82 | 5811302578 | นางสาวจอมขวัญ แสงบุศย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
83 | 5811302586 | นางสาววลัยลักษณ์ นวนสิริ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
84 | 5811302594 | นางสาวกาญจนา ธรรมเจตนา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
85 | 5811302636 | นางสาวสวราพร รอดเนียม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
86 | 5811306967 | นางสาวสลิลทิพย์ เลิศศิลปชัย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
87 | 5811306975 | นายชยุตม์ กะดี่ทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
88 | 5811306983 | นางสาวสุวัจนี ชาลี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
89 | 5811307015 | นายชัยวัฒน์ ประนมสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
90 | 5811307031 | นางสาวสุพิชชา พูลเอียด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
91 | 5811307049 | นางสาวธิดารัตน์ ยิ่งเชิดดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
92 | 5811307106 | นายปฤษยวัชร์ พลศักดิ์ขวา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
93 | 5811307114 | นางสาวปิยะนุช อุดมกรรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
94 | 5811307122 | นายเพชรระพี เถื่อนนุช | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
95 | 5811307130 | นายศุภราช แช่มช้อย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
96 | 5811307189 | นายอนุภัทร ศรีลังกา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
97 | 5811307197 | นางสาวพิมพ์วลัญช์ ไชยศล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
98 | 5811307239 | นางสาวจีรวรรณ แสงสังข์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
99 | 5811307254 | นางสาวพรทิพย์ ดลมินทร์จิรวุฒิ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
100 | 5811307270 | นายปริญญา พริกเสน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
101 | 5811307296 | นางสาวกัลยรักษ์ รวยพร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
102 | 5811307304 | นางสาวสุวพิชญ์ ศรีศักดิ์สมบูรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
103 | 5411418600 | นางสาวเทพฤทัย ดีสุทธิ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
104 | 5511418062 | นางสาวจารุวรรณ กิจวนาวรรณ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
105 | 5511503210 | นายปิยะพันธ์ คำรมภ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
106 | 5511507930 | นายสมบัติ มั่นยิ่งยง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 5711500685 | นางสาวแพรพลอย พรหมโสภี | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
108 | 5711700202 | นายวรชัย คงแสงไชย | การแพทย์แผนจีน | 10 |
109 | 5711700236 | นายชัชวัชร์ เลิศผดุงกิจ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 5711700517 | นางสาวธนิดา ตั้งทองทวี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 5811700029 | นางสาวกานต์ทิตา เพิ่มสว่าง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 5811700359 | นางสาวศิวัชญา จิตตะยโศธร | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 5811700664 | นางสาวอิสรีย์ จาตุรส | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 5811700722 | นางสาวสิรินภา ยาคำ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 5811700730 | นางสาวบุณยวีร์ แซ่วุ่ย | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 5811700748 | นางสาวปานดวงใจ มุ่งสิน | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 5811700755 | นางสาวชนิตรา คงบารมี | การแพทย์แผนจีน | 10 |