1 | 5511100314 | นายกฤษณะ นนท์คำภา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 5511100462 | นางสาวกมลพรรณ ปทุมยา | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5511100496 | นางสาวขวัญฤทัย โสชะนะ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 5511100629 | นางสาวพัณธิญา พงษ์วิบูลย์ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 5811200665 | นายธนกฤต ทองโสม | พลศึกษา | 10 |
6 | 5811200673 | นางสาวภัทรา มั่นการ | พลศึกษา | 10 |
7 | 5811200681 | นายดนัยกานต์ บุญวรรณ | พลศึกษา | 10 |
8 | 5811200699 | นางสาวจุฑารัตน์ สุขรี | พลศึกษา | 10 |
9 | 5811200715 | นางสาวพรรษา ช่างหล่อ | พลศึกษา | 10 |
10 | 5811200723 | นายรักษิต บุญสอน | พลศึกษา | 10 |
11 | 5811200731 | นายปริยศ ยืนยาว | พลศึกษา | 10 |
12 | 5811200749 | นายศราวิน อ่วมกระทุ่ม | พลศึกษา | 10 |
13 | 5811200756 | นายธนาพงศ์ จุระกรรณ์ | พลศึกษา | 10 |
14 | 5811200764 | นางสาวปรางทิพย์ กองสิน | พลศึกษา | 10 |
15 | 5811200772 | นายณัชพล ศรีเพียรวงศ์ | พลศึกษา | 10 |
16 | 5811200780 | นายสุทธิพงษ์ ทีฆะสุข | พลศึกษา | 10 |
17 | 5811200798 | นายณัฐวุฒิ หาญแก้ว | พลศึกษา | 10 |
18 | 5811200806 | นายวิศณุ บาดขุนทด | พลศึกษา | 10 |
19 | 5811200814 | นายสงกรานต์ เอกวัฒนาภรณ์ | พลศึกษา | 10 |
20 | 5811200822 | นายจิรวัฒน์ อุ่นแก้ว | พลศึกษา | 70 |
21 | 5811200830 | นายสรศักดิ์ ไขศรีแก้ว | พลศึกษา | 10 |
22 | 5811200848 | นางสาวสุภารัตน์ แซ่โค้ว | พลศึกษา | 10 |
23 | 5811200855 | นายเก้าณรงค์ แซ่โต | พลศึกษา | 10 |
24 | 5811200863 | นายปกรณ์ ศรีคงจันทร์ | พลศึกษา | 10 |
25 | 5811200871 | นางสาวธิดาพร ไชยพงศ์ | พลศึกษา | 10 |
26 | 5811200889 | นายณัฐวุฒิ พรหมรักษา | พลศึกษา | 10 |
27 | 5811200897 | นายกฤษณะพล องอาจ | พลศึกษา | 10 |
28 | 5811200905 | นายฉลองรัฐ เธียรวัฒนโชติ | พลศึกษา | 10 |
29 | 5811200913 | นายพรปวีณ์ ศรีคำไทย | พลศึกษา | 10 |
30 | 5811200921 | นายชญานนท์ โพธิจันทร์ | พลศึกษา | 10 |
31 | 5811200939 | นายมนตรี สติดี | พลศึกษา | 10 |
32 | 5811200947 | นายบวร หอมวิลัย | พลศึกษา | 10 |
33 | 5811200954 | นายทวีทรัพย์ ขันคำ | พลศึกษา | 10 |
34 | 5811200962 | นายณัฐพล วันดรมาน | พลศึกษา | 10 |
35 | 5811200970 | นายวัชรพล ตรีนิมิตร | พลศึกษา | 10 |
36 | 5811200996 | นางสาววรรณพรรณ จันเทศ | พลศึกษา | 10 |
37 | 5811201002 | นายชัยสิทธิ์ พัดสี | พลศึกษา | 10 |
38 | 5811201010 | นายอุกฤษ บึงอ้อ | พลศึกษา | 10 |
39 | 5811201028 | นายจักรพงศ์ แสนซิว | พลศึกษา | 10 |
40 | 5811201044 | นายมนัส บุญมี | พลศึกษา | 10 |
41 | 5811201051 | นายณัฐวุฒิ บัวเบา | พลศึกษา | 10 |
42 | 5811201069 | นางสาววิลาวัณย์ รัตนคช | พลศึกษา | 10 |
43 | 5811201077 | นายสืบพงษ์ สายแก้ว | พลศึกษา | 10 |
44 | 5811201093 | นายพชร หิมเวช | พลศึกษา | 10 |
45 | 5811201101 | นายวัชรพงษ์ รอดนิล | พลศึกษา | 10 |
46 | 5811201119 | นายธีรภัทร สุขสุด | พลศึกษา | 70 |
47 | 5811201127 | นางสาววรรนิดา พิณวงศ์ | พลศึกษา | 10 |
48 | 5811201135 | นางสาวอัมรินธ์ มีธรณี | พลศึกษา | 10 |
49 | 5811201143 | นางสาวเนตรนภา สอาดเมือง | พลศึกษา | 10 |
50 | 5811201168 | นางสาวกัญญาพัชร สุย่านาง | พลศึกษา | 10 |
51 | 5811201176 | นางสาวฉัตรฏิญารินทร์ โสดี | พลศึกษา | 10 |
52 | 5811201184 | นายอัษฎาวุธ นิยมชัย | พลศึกษา | 10 |
53 | 5811201192 | นายพฤฒศรุต พุ่มนิมิตร | พลศึกษา | 10 |
54 | 5811201200 | นายธเนศพล เพ็งสุวรรณ์ | พลศึกษา | 10 |
55 | 5811201218 | นางสาวเอมวดี ใคร่ครวญ | พลศึกษา | 10 |
56 | 5811201226 | นายรัชกิจ อินต๊ะยศ | พลศึกษา | 10 |
57 | 5811201242 | นางสาวปิยวรรณ เคนโสม | พลศึกษา | 10 |
58 | 5811201259 | นายศักดิ์สิทธิ์ บุตรงาม | พลศึกษา | 60 |
59 | 5811201531 | นายศุภนันท์ อเนกโพธิ์ | พลศึกษา | 10 |
60 | 5811201556 | นายพชรดนัย โนระ | พลศึกษา | 10 |
61 | 5811201564 | นายชนุตม์ รุ่งรัศมีเจริญ | พลศึกษา | 10 |
62 | 5811201572 | นายณัฐพณ จิตเสรี | พลศึกษา | 10 |
63 | 5811201598 | นายรชตะ ประถมปัทมะ | พลศึกษา | 10 |
64 | 5411312332 | นายสรณพ จุ้ยพันธุ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 40 |
65 | 5511305996 | นายอภิวัฒน์ กุมารศิลป์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 5511307380 | นางสาวฉันชนก กำลังเกื้อ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
67 | 5511307448 | นายวรวุฒิ ฤทธิมังกร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
68 | 5511307471 | นายชัชวาลย์ สุวรรณาภรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
69 | 5511308677 | นายพุฒิพงษ์ โพธิ์บุญ | นิติศาสตร์ | 10 |
70 | 5511311598 | นายปนิพนธ์ ดรุณพันธ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
71 | 5511311606 | นายเกียรติพงษ์ กองกุณะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
72 | 5511312091 | นายสัจวัจน์ ชาวงิ้ว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
73 | 5711302165 | นายธนะเมศฐ์ ทวีพรสวรรค์ | ดนตรีสากล | 10 |
74 | 5411401929 | นายชนะชัย ศิริภิญโญชัย | การจัดการ | 40 |
75 | 5411409559 | นางสาวอรอนงค์ สุภารัตน์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 40 |
76 | 5511400789 | นางสาวฐิดายุ สาระชาติ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
77 | 5511400839 | นางสาวอัญชลี กุลพรศิริกุล | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
78 | 5511401167 | นางสาวนาตยา พจน์ประสาท | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
79 | 5511405507 | นางสาวเกษราภรณ์ อินทรศฤงคาร | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
80 | 5511406224 | นางสาวจันทราทิพย์ วงษ์ทองทิว | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
81 | 5511406547 | นายกานต์ศรันย์ จันทร์สมบูรณ์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
82 | 5511409384 | นายพลวัต โพนแก่น | การจัดการ | 10 |
83 | 5511411570 | นายธนกร สินลาลับ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
84 | 5511418096 | นายภูเตศวร วรฉัตร | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
85 | 5711403989 | นางสาวกัลยารัตน์ ชนนคล้ายจินดา | การจัดการ | 10 |
86 | 5711405059 | นายเปรม จัดเขตรกรรม | การจัดการ | 10 |
87 | 5711415280 | นายพรรษธร ภู่ระหงษ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
88 | 5511504002 | นายวรัญญู แสงนพรัตน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
89 | 5511504069 | นางสาวเพ็ญนภา ปั้นทรัพย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
90 | 5511504077 | นายอานันท์ ชมชัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
91 | 5511504119 | นายอภิสิทธิ์ พินธุสาร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
92 | 5511504143 | นายเกียรติศักดิ์ ขุนศรีรักษา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 5511504150 | นายสุรเสกข์ นาคสวัสดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 5511504184 | นายนิรัติศัย นิติวัฒนชัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 5511504192 | นายพีนัท กุญชรสินธุ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 5511504200 | นายทศพร สมพงษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
97 | 5511504234 | นายสุรวุฒิ ธนฤทธิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
98 | 5511504275 | นายกิตติชัย บุตร์ดา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 5511504929 | นายจิรภัทร์ วงษ์ไทย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 5511504952 | นายกีฟลัน ดุลมนัส | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 5511509175 | นางสาวชนิดา ไวยพัฒน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
102 | 5511509639 | นางสาวศศิพิมพ์ อยู่แพ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 5711506542 | นางสาวพิมยุพา บัวขัน | เทคโนโลยีชีวภาพ | 10 |
104 | 5711506575 | นางสาวกนกลักษณ์ โสมเขียน | เทคโนโลยีชีวภาพ | 10 |
105 | 5711509744 | นางสาวกิตติยากรณ์ พลธานี | เทคโนโลยีชีวภาพ | 10 |
106 | 5711509751 | นายนพคุณ เกษเกษร | เทคโนโลยีชีวภาพ | 10 |
107 | 5711509769 | นายวีรศักดิ์ สุวรรณแก้ว | เทคโนโลยีชีวภาพ | 10 |
108 | 5811503449 | นายเอกวรุฬ วิรุฬหผล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
109 | 5811503456 | นายเจษฎากร คุณหอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 5811503464 | นายธนภัทร อรรคพิพัฒน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 5811503472 | นายบุญพิทักษ์ ชัยจันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 5811503480 | นายอภิสิทธิ์ ผะอบเหล็ก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 5811503514 | นายพลากร ลือเลิศวิไล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 5811503522 | นายธนกร สมบัติกำไร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 5811503530 | นายชัยวุฒิ จรัลพรเลิศสิน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
116 | 5811503555 | นางสาวพรรณสิริ ศักดิ์แก้ว | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
117 | 5811503563 | นางสาววิภาวดี วงค์ชู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
118 | 5811503571 | นายอภิวัฒน์ จันทร์ชุ่ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 5811503589 | นายกิตติพงศ์ โฉมใส | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 5811503605 | นายเมธวิน ชินวรโกมล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
121 | 5811503639 | นายกิตติภพ ภัคเดชาพงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 5811503688 | นายพงศกรณ์ เปลี่ยนศุภผล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
123 | 5811503704 | นายนิติพงศ์ เผือกลิขิต | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
124 | 5811504975 | นายณัฐพล สุวรรณโน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
125 | 5811504991 | นายภัทรพล มีศิริ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
126 | 5811505014 | นางสาวธัญญารัตน์ ดีมี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
127 | 5811505022 | นายสุริยา ศรีทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |