1 | 5711302900 | นางสาวกรรณิการ์ นิลสุวรรณ์ | ภาษาจีนธุรกิจ | 10 |
2 | 5711302934 | นางสาวจิราภรณ์ บุญเลิศ | ภาษาจีนธุรกิจ | 10 |
3 | 5711302967 | นางสาวณัฐฑริกา ศรีงาม | ภาษาจีนธุรกิจ | 10 |
4 | 5711303031 | นางสาวปริฉัตร จันทร์หอม | ภาษาจีนธุรกิจ | 10 |
5 | 5711303122 | นางสาวศิริพันธ์ ไวยกรรณ์ | ภาษาจีนธุรกิจ | 10 |
6 | 5711303171 | นางสาวอารียา โสมะมี | ภาษาจีนธุรกิจ | 10 |
7 | 5711303189 | นายนภณัฏฐ์ สรรสิริเสริม | ภาษาจีนธุรกิจ | 10 |
8 | 5711303197 | นายภูมิรพี ออกบัว | ภาษาจีนธุรกิจ | 10 |
9 | 5811300903 | นายทัศน์พล วชิรนรเศรษฐ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
10 | 5811300911 | นายธนารัตน์ บุนนาค | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
11 | 5811300960 | นางสาวเจนจิรา พิมพกรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
12 | 5811301537 | นายพีรณัฐ เพ็ชรเม็ดใหญ่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
13 | 5811301545 | นางสาวสุทธาพร พรพิบูลย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
14 | 5811305597 | นางสาวสิราวรรณ สิริวุฒิ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 5811305605 | นางสาวสุรีรัตน์ แก้วเมือง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 5811305613 | นายเมธัส กลีบอุบล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 5811305621 | นางสาวทัธทญาดา มั่นคง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 5811305639 | นายยศภัทร เอกสินสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 5811305647 | นายปุณณฤทธิ์ พิมพา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 5811305654 | นายพิเชฐ หงษ์ร่อน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
21 | 5811305662 | นายพันธุ์ทิตต์ จันทรางกูร | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
22 | 5811305670 | นายอภินันท์ สายบัว | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
23 | 5811305688 | นายกันต์ วรรณคำ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
24 | 5811305696 | นายกิติศักดิ์ บัวแสน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 5811305704 | นางสาวณัฐริกา วุฒิโภค | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 5811305712 | นางสาวทิพย์ทิวา ทิพย์ประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 5811305720 | นายสมพงษ์ เจริญกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
28 | 5811305746 | นายจิรายุทธ โคตะนารถ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
29 | 5811305753 | นางสาวบุศรินทร์ ง้าวแหลม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
30 | 5811305761 | นายโยชูวา สมศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 5811305779 | นายชาญชัย เขียวจันทร์แสง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 5811305787 | นายพลกฤษณ์ รวยกระโทก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 5811305795 | นางสาวกานต์ธิดา มอญแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 5811305803 | นายสิริพล ทองอร่าม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 5811305811 | นายธนภัทร เชิญประทีป | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 5811305829 | นายนัทธพงศ์ ปัญญาวงค์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
37 | 5811305837 | นายณัฐพล อารมณ์เย็น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
38 | 5811305845 | นางสาวอนุสรา มาลาอุ่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
39 | 5811305860 | นายพีรพล กำมะหยี่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
40 | 5811305878 | นายบุริศร์ ภู่เพ็ง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
41 | 5811305886 | นางสาววนัสนันท์ แสงสกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 5811305902 | นางสาวภัสสรารัตน์ ผิวอ่อน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
43 | 5811305910 | นายเทวินทร์ ธรรมวุฒิอนันต์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
44 | 5811305928 | นายกิตติวินทร์ กิตติวราวุฒิ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
45 | 5811305936 | นายพลวัต ตั้งจิตร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
46 | 5811305944 | นางสาวจิราวรรณ ยี่โถ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
47 | 5811305951 | นายณัฐพล จันทร์แก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
48 | 5811305969 | นายเกศรินทร เข็มกลัดทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
49 | 5811305977 | นายบุรินธร พะสุ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
50 | 5811306009 | นางสาวพิชามญชุ์ ดานุวงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
51 | 5811306017 | นายอัษฎาวุธ แซมโพธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
52 | 5811306025 | นายศุภณัฏฐ์ พรมนัสจินดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
53 | 5811306033 | นายนลิน บุญประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
54 | 5811306041 | นายอนุชิต เหมมาลา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
55 | 5811306066 | นายธีรภัทร พึ่งพา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
56 | 5811306082 | นายวิโรจน์ อ่อนสว่าง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
57 | 5811306090 | นายมานิต ลิม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
58 | 5811306108 | นางสาวเปมิกา คุณเศษ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
59 | 5811306116 | นายพิชญ์พล สายกระสุน | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
60 | 5811306124 | นางสาวธัญลักษณ์ พันพิพัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
61 | 5811306132 | นางสาวจุฬารัตน์ สัญญารักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
62 | 5811306140 | นายภูพิงค์ ภูสุวรรณ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
63 | 5811306157 | นางสาวปริมประภา โคตรสวัสดิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
64 | 5811306165 | นางสาวสุดหทัย นิลน้อย | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
65 | 5811306181 | นายสุริยะ วงมิ่ง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
66 | 5811306371 | นายนำชัย ประดับศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
67 | 5811306611 | นางสาวอันนา สวัสดิ์แก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
68 | 5811306629 | นายวีรภัทร หลีระพงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
69 | 5811306637 | นางสาวปรารถนา ประการแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
70 | 5811306645 | นายปุณณฤทธิ์ จันโทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
71 | 5811306652 | นายพงษ์ธิพันธุ์ กัณหา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
72 | 5811306660 | นายศรัณย์ สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
73 | 5811306678 | นางสาวสุภาวรรณ อัมวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
74 | 5811306686 | นายศตฑล ทุ่งโพธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
75 | 5811306694 | นายกฤษฎากร งามบุญรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
76 | 5811306702 | นางสาวไพลิน มะนิยะ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
77 | 5411408833 | นายบดินทร์ คำวิไล | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
78 | 5711413939 | นายชินกร พันธ์สงวน | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 5711414242 | นายพีรพัฒน์ อินทร์กันหา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 5811402659 | นายกิตติพล อุ่นอบ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
81 | 5811405124 | นายธนากร กันหา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
82 | 5811405173 | นายธนาชัย ตู้ดำ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
83 | 5811405264 | นางสาวธิดา แสงงาม | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
84 | 5811408441 | นายปฏิภาณ ทองอุบล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 5711507581 | นายเริงฤทธิ์ สมบัติหลาย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
86 | 5811503654 | นายชัชนันท์ จันทร์หอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
87 | 5811700078 | นางสาวชฎารัตน์ ไชยศรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
88 | 5811700128 | นางสาวฐิติณี ศรีมณีสวัสดิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
89 | 5811700169 | นางสาวธัญญา อุดมทรัพย์ | การแพทย์แผนจีน | 70 |
90 | 5811700219 | นางสาวปิยวรรณ แมบจันทึก | การแพทย์แผนจีน | 10 |
91 | 5811700227 | นายพชร แสนโคตร | การแพทย์แผนจีน | 10 |
92 | 5811700235 | นางสาวพิชญ์สินี ล่องเพ็ง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
93 | 5811700326 | นางสาวรัตนา สินจารุ | การแพทย์แผนจีน | 70 |
94 | 5811700474 | นายคมน์เวโรจน์ เก้าเอี้ยน | การแพทย์แผนจีน | 10 |
95 | 5811700516 | นางสาวฐิตาภัสร์ ภูมิพัชรกุลรุจน์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |