1 | 5611100073 | นายอธิวัฒน์ พิมพ์บึง | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 5611100305 | นายวรากร ตุละ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
3 | 5611100313 | นายมนัสวี กอเซ็มมูซอ | เกษตรศาสตร์ | 10 |
4 | 5611100578 | นายทศพล ทองจรัส | เกษตรศาสตร์ | 10 |
5 | 5711200093 | นางสาวเกตุวรินทร์ นามวา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5711200617 | นางสาวชลนิชา สิงห์คู่ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5711204932 | นางสาวยุคลธร ศรียะลา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5811200665 | นายธนกฤต ทองโสม | พลศึกษา | 10 |
9 | 5811200673 | นางสาวภัทรา มั่นการ | พลศึกษา | 10 |
10 | 5811200681 | นายดนัยกานต์ บุญวรรณ | พลศึกษา | 10 |
11 | 5811200699 | นางสาวจุฑารัตน์ สุขรี | พลศึกษา | 10 |
12 | 5811200715 | นางสาวพรรษา ช่างหล่อ | พลศึกษา | 10 |
13 | 5811200723 | นายรักษิต บุญสอน | พลศึกษา | 10 |
14 | 5811200731 | นายปริยศ ยืนยาว | พลศึกษา | 10 |
15 | 5811200749 | นายศราวิน อ่วมกระทุ่ม | พลศึกษา | 10 |
16 | 5811200756 | นายธนาพงศ์ จุระกรรณ์ | พลศึกษา | 10 |
17 | 5811200764 | นางสาวปรางทิพย์ กองสิน | พลศึกษา | 10 |
18 | 5811200772 | นายณัชพล ศรีเพียรวงศ์ | พลศึกษา | 10 |
19 | 5811200780 | นายสุทธิพงษ์ ทีฆะสุข | พลศึกษา | 10 |
20 | 5811200798 | นายณัฐวุฒิ หาญแก้ว | พลศึกษา | 10 |
21 | 5811200806 | นายวิศณุ บาดขุนทด | พลศึกษา | 10 |
22 | 5811200814 | นายสงกรานต์ เอกวัฒนาภรณ์ | พลศึกษา | 10 |
23 | 5811200822 | นายจิรวัฒน์ อุ่นแก้ว | พลศึกษา | 70 |
24 | 5811200830 | นายสรศักดิ์ ไขศรีแก้ว | พลศึกษา | 10 |
25 | 5811200848 | นางสาวสุภารัตน์ แซ่โค้ว | พลศึกษา | 10 |
26 | 5811200855 | นายเก้าณรงค์ แซ่โต | พลศึกษา | 10 |
27 | 5811200863 | นายปกรณ์ ศรีคงจันทร์ | พลศึกษา | 10 |
28 | 5811200871 | นางสาวธิดาพร ไชยพงศ์ | พลศึกษา | 10 |
29 | 5811200889 | นายณัฐวุฒิ พรหมรักษา | พลศึกษา | 10 |
30 | 5811200897 | นายกฤษณะพล องอาจ | พลศึกษา | 10 |
31 | 5811200905 | นายฉลองรัฐ เธียรวัฒนโชติ | พลศึกษา | 10 |
32 | 5811200913 | นายพรปวีณ์ ศรีคำไทย | พลศึกษา | 10 |
33 | 5811200921 | นายชญานนท์ โพธิจันทร์ | พลศึกษา | 10 |
34 | 5811200939 | นายมนตรี สติดี | พลศึกษา | 10 |
35 | 5811200947 | นายบวร หอมวิลัย | พลศึกษา | 10 |
36 | 5811200954 | นายทวีทรัพย์ ขันคำ | พลศึกษา | 10 |
37 | 5811200962 | นายณัฐพล วันดรมาน | พลศึกษา | 10 |
38 | 5811200970 | นายวัชรพล ตรีนิมิตร | พลศึกษา | 10 |
39 | 5811200996 | นางสาววรรณพรรณ จันเทศ | พลศึกษา | 10 |
40 | 5811201002 | นายชัยสิทธิ์ พัดสี | พลศึกษา | 10 |
41 | 5811201010 | นายอุกฤษ บึงอ้อ | พลศึกษา | 10 |
42 | 5811201028 | นายจักรพงศ์ แสนซิว | พลศึกษา | 10 |
43 | 5811201044 | นายมนัส บุญมี | พลศึกษา | 10 |
44 | 5811201051 | นายณัฐวุฒิ บัวเบา | พลศึกษา | 10 |
45 | 5811201069 | นางสาววิลาวัณย์ รัตนคช | พลศึกษา | 10 |
46 | 5811201077 | นายสืบพงษ์ สายแก้ว | พลศึกษา | 10 |
47 | 5811201093 | นายพชร หิมเวช | พลศึกษา | 10 |
48 | 5811201101 | นายวัชรพงษ์ รอดนิล | พลศึกษา | 10 |
49 | 5811201119 | นายธีรภัทร สุขสุด | พลศึกษา | 70 |
50 | 5811201127 | นางสาววรรนิดา พิณวงศ์ | พลศึกษา | 10 |
51 | 5811201135 | นางสาวอัมรินธ์ มีธรณี | พลศึกษา | 10 |
52 | 5811201143 | นางสาวเนตรนภา สอาดเมือง | พลศึกษา | 10 |
53 | 5811201168 | นางสาวกัญญาพัชร สุย่านาง | พลศึกษา | 10 |
54 | 5811201176 | นางสาวฉัตรฏิญารินทร์ โสดี | พลศึกษา | 10 |
55 | 5811201184 | นายอัษฎาวุธ นิยมชัย | พลศึกษา | 10 |
56 | 5811201192 | นายพฤฒศรุต พุ่มนิมิตร | พลศึกษา | 10 |
57 | 5811201200 | นายธเนศพล เพ็งสุวรรณ์ | พลศึกษา | 10 |
58 | 5811201218 | นางสาวเอมวดี ใคร่ครวญ | พลศึกษา | 10 |
59 | 5811201226 | นายรัชกิจ อินต๊ะยศ | พลศึกษา | 10 |
60 | 5811201242 | นางสาวปิยวรรณ เคนโสม | พลศึกษา | 10 |
61 | 5811201259 | นายศักดิ์สิทธิ์ บุตรงาม | พลศึกษา | 60 |
62 | 5811201531 | นายศุภนันท์ อเนกโพธิ์ | พลศึกษา | 10 |
63 | 5811201556 | นายพชรดนัย โนระ | พลศึกษา | 10 |
64 | 5811201564 | นายชนุตม์ รุ่งรัศมีเจริญ | พลศึกษา | 10 |
65 | 5811201572 | นายณัฐพณ จิตเสรี | พลศึกษา | 10 |
66 | 5811201598 | นายรชตะ ประถมปัทมะ | พลศึกษา | 10 |
67 | 5311319361 | นางสาววิยดา ปราบวงษา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 5511310715 | นางสาวจันทร์สุดา ชูกลิ่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
69 | 5711300037 | นางสาวณภัทร เลี้ยงถนอม | นิติศาสตร์ | 10 |
70 | 5711300524 | นางสาวกัลธิยา จำเนียรศิลป์ | นิติศาสตร์ | 10 |
71 | 5711300920 | นายธนภูมิ ภัคศุภดาวงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
72 | 5711301407 | นายชัยพร ภัทรธนากุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
73 | 5711301431 | นายจิรายุทธ์ แขน้ำแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
74 | 5711301449 | นายเจษฎากร ชมชิด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
75 | 5711301464 | นายชยพัทธ์ วันโพนทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
76 | 5711301514 | นายภัทระ เปียเนตร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
77 | 5711301530 | นายฤกษ์ดี เพียรพิทักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
78 | 5711301548 | นายวงศกร เปียเนตร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
79 | 5711301563 | นายศุภวัฒน์ ผุยมุลตรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
80 | 5711307933 | นางสาวสุทธิมาศ หวังรัตนเสถียร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
81 | 5711308014 | นายชยพัทธ์ ศิริถาพร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
82 | 5711308568 | นางสาวพิชญา อารัมภีร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
83 | 5711308923 | นางสาวนัฐกานต์ มลตรี | นิติศาสตร์ | 10 |
84 | 5711309103 | นางสาวจิตตพร นวลศรีทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
85 | 5711309152 | นายศรัณยู ตามจะโปะ | นิติศาสตร์ | 10 |
86 | 5711309160 | นางสาวเปรมสุดา เชื่อมสุข | นิติศาสตร์ | 10 |
87 | 5711309335 | นายธนชาต กลิ่นหอม | นิติศาสตร์ | 10 |
88 | 5711312701 | นายศุภราช รอดรำพึง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
89 | 5711313386 | นางสาววิภานุช กันทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
90 | 5711313543 | นายณัฐวุฒิ ยิ้มอินทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
91 | 5611407122 | นายวิศวชิต กาญจนาคม | การจัดการ | 10 |
92 | 5611407130 | นางสาวปาริชาติ ประกิตตระกูล | การจัดการ | 10 |
93 | 5711401025 | นางสาวสุจิตตรา หมานเหตุ | การจัดการ | 10 |
94 | 5711404813 | นางสาวอัญชลีพร ถิ่นวงศ์อินทร์ | การจัดการ | 10 |
95 | 5711408723 | นางสาวพรสุลี สีหา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
96 | 5711408996 | นายกฤษฎา ปัญญาแก้ว | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
97 | 5711409127 | นายณัฐวุฒิ สังข์เผือก | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
98 | 5711409176 | นายธนพล สาริโล | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
99 | 5711409200 | นายธีรศักดิ์ เลาสูงเนิน | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
100 | 5711410430 | นายปามากร ถาวรเลิศทวี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
101 | 5711417922 | นางสาวสุดารัตน์ นุ่มนวล | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
102 | 5811504496 | นายปราณนต์ จินดาสุข | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
103 | 5811504512 | นายวัชรินทร์ โวหารกล้า | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
104 | 5811504520 | นายชัยชนะ แก้วแสง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
105 | 5811504538 | นายอภิวัฒน์ จันทะโชติ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
106 | 5811504546 | นายสยาม เปี่ยมวารี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 5811504553 | นางสาวดารัณ แสงหล้า | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
108 | 5811504561 | นายภูมิพิพัฒน นิยมศิลป | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
109 | 5811504579 | นายพรศักดิ์ ซ่อนกลิ่น | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
110 | 5811504587 | นายอภิชัย กล้าจริง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
111 | 5811504603 | นายกฤษณพงศ์ สังข์ทอง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
112 | 5811504611 | นายลัทธกุล ขันธรูจี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
113 | 5811505626 | นายวรรณชัย บุญชื่น | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
114 | 5811505634 | นายฉัตริน วัฒนธรรม | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 11 |
115 | 5811505642 | นายเขมณัฏฐ์ บุญศรีศิริสกุล | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
116 | 5811505659 | นายวิศรุต ต่วนกลิ่นคง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
117 | 5811505667 | นายเอกวิช ชาญชิต | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
118 | 5811505675 | นายสราวุธ เสงี่ยมกิ่ง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
119 | 5811505683 | นายวัชพร เทนสุนา | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |