1 | 5811100527 | นายณัฐวุฒิ ยมมาก | เกษตรศาสตร์ | 10 |
2 | 5511202516 | นางสาวสายทิพย์ เกตุจันทร์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 5711200617 | นางสาวชลนิชา สิงห์คู่ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5311318389 | นายศักรินทร์ ทรงแสง | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 5311320070 | นายวิทวัส เหมือนชอบ | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 5411311292 | นายจิณณพัต แม้นบำเพ็ญ | ดนตรีสากล | 10 |
7 | 5511301482 | นางสาวนฤมล พันธคาร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
8 | 5511302209 | นายณัฐวัฒน์ เทพสันทัด | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 5511305186 | นายสุริยะ ยอดมูลคลี | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 5511306267 | นายสุรพัฒน์ บัวสุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 5511306796 | นายกฤษฎา ณ นคร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 5511311218 | นางสาวณัฐจิต หงษ์หิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 5511314162 | นายณัชพล หรรสคุณาทัย | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
14 | 5511314212 | นางสาวนพวรรณ เศรษฐานุพนธ์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
15 | 5711305580 | นางสาวขนิษฐานี ปิ่นล่ม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 5711305606 | นางสาวฐิติมา พิรุณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 5711305614 | นางสาวฐิติรัตน์ ดวงแข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 5711305713 | นางสาวนิโลบล อุทิศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 5711305820 | นางสาวลิษา แสงโชติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 5711305861 | นางสาววิชุดา ทุมาโต | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 5711305911 | นางสาวศุจินทรา ครุฑบิดา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 5711305937 | นางสาวสโรชา พัฒทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 5711306091 | นายคณิต วังคีรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 5711306109 | นายคำรณ ทองอยู่ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 5711306141 | นายจีรวัฒน์ จันดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
26 | 5711306257 | นายณัฐวุฒิ เพชรล้อม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
27 | 5711306711 | นายอมรรัตน์ สูงเนิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 5711307503 | นางสาวพัชรพร สิงหวิบูล | ภาษาจีน | 10 |
29 | 5711307776 | นางสาวศิริลักษณ์ บุญโพธิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 5711307834 | นายวุฒิชัย ไชยสนาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 5711309798 | นางสาวรชัญศิญาณ์ พนิตนาท | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 5711311349 | นางสาววรรณนิภา เจริญภัณฑารักษ์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
33 | 5711311448 | นางสาววราภรณ์ ธิเสนา | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
34 | 5711311562 | นางสาวทมิตา ลีละวุฒิ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
35 | 5711312875 | นางสาวพรพิมล วิไลวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 5711312883 | นางสาวชลธิชา เยาวลักษณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 5711312990 | นางสาววิลาวัลย์ สุขใส | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 5711313048 | นางสาวหนึ่งฤทัย เมียนแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 5711313071 | นางสาวอรดา อัครธนวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 5811301651 | นายปฏิภาณ อินใจดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 5811305696 | นายกิติศักดิ์ บัวแสน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 5811306041 | นายอนุชิต เหมมาลา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
43 | 5811306652 | นายพงษ์ธิพันธุ์ กัณหา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
44 | 5411405847 | นางสาวสุวจี คงสมบูรณ์ | การจัดการ | 10 |
45 | 5711405919 | นางสาวพัชราภรณ์ รอดมณี | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 5711408640 | นางสาวนัชชา เบียะผะ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
47 | 5711413319 | นางสาวพัชรี ฟองอินทร์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 5711413657 | นางสาววิภาดา โสภาพันธ์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 5711417575 | นางสาววรรณา เลิศรัศมีทัศน์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
50 | 5711418805 | นางสาววนาลี แสงงาม | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 5811404556 | นายวัชระ บุญทองสุข | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
52 | 5811404630 | นางสาวชโลทร พูลศรี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
53 | 5811405256 | นายธนวรรธน์ หวังภักดีกุล | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
54 | 5811407336 | นางสาวจรรยารัตน์ พัววิริยะกุล | การจัดการ | 10 |
55 | 5811408789 | นางสาวกาญจนา จิตตั้งตรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
56 | 5811409100 | นางสาวศศินา บัวพรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
57 | 5811409316 | นางสาวน้ำทิพย์ แสงมุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
58 | 5811410017 | นายปิยะวุฒิ ทองประกอบ | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
59 | 5811410090 | นางสาวศิริภาพร นาดี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 70 |
60 | 5811410470 | นายอนาวิน วงศ์พัฒนกุล | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
61 | 5811410496 | นางสาวพิชญา วอนภิษุ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
62 | 5311516149 | นายชัยชนะ เพ็ชรพลอย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
63 | 5611501577 | นายกิตติคุณ สุขคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 5611506725 | นายมฤคินทร์ จั่นบำรุง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 5611508267 | นางสาวจิราพร บุญอ่ำ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
66 | 5711503549 | นายธีรคุณ ชูสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 5711503630 | นายพิทักษ์กุล ผึ่งทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 5711504794 | นายพีรพล ชูขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 5711507631 | นายโสภณัฐ เหมือนทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 5811500521 | นางสาวเบญจมาศ เกื้อสุข | ชีววิทยา | 10 |
71 | 5811500539 | นางสาวญาทิพย์ ทองย้อย | ชีววิทยา | 10 |
72 | 5811501153 | นายทศพล ประเสริฐศักดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 5811501195 | นายณัฐภูมิ จารุวา | คณิตศาสตร์ | 10 |
74 | 5811501203 | นายณัฏฐ์ ไตรพุทธมาศ | คณิตศาสตร์ | 10 |
75 | 5811501211 | นางสาวชมภูนุช ภู่กระฉัตร | คณิตศาสตร์ | 10 |
76 | 5811501229 | นายสุทธิเกียรติ สังฆะ | คณิตศาสตร์ | 10 |
77 | 5811501237 | นางสาวจินตหรา คำทองทิพย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
78 | 5811501245 | นายชัยณรงค์ ภูแก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
79 | 5811501260 | นางสาวลลิตา กิมกูล | คณิตศาสตร์ | 10 |
80 | 5811501278 | นางสาวกมลวรรณ เมืองพิล | คณิตศาสตร์ | 10 |
81 | 5811501286 | นางสาวอภิชยา ดาวเรือง | คณิตศาสตร์ | 70 |
82 | 5811501294 | นางสาววรดา ลักแดง | คณิตศาสตร์ | 10 |
83 | 5811501302 | นายธราดล สุทธิไส | คณิตศาสตร์ | 70 |
84 | 5811501310 | นางสาวเจนจิรา เปาจันทึก | คณิตศาสตร์ | 10 |
85 | 5811501328 | นางสาวชุติรัตน์ ต้นผล | คณิตศาสตร์ | 10 |
86 | 5811501344 | นายพงศภัค สามทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
87 | 5811501351 | นายจารุพงศ์ บัวขาว | คณิตศาสตร์ | 10 |
88 | 5811501369 | นางสาวพนัสรา นรดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
89 | 5811501377 | นางสาวศศิวิมล มูลธง | คณิตศาสตร์ | 10 |
90 | 5811501385 | นายนภธร สาลักษณ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
91 | 5811501393 | นางสาวอารียา บุตรอุดร | คณิตศาสตร์ | 10 |
92 | 5811501401 | นางสาววาสนา อินทร์แก้ว | คณิตศาสตร์ | 10 |
93 | 5811501419 | นางสาวกรวิกา สุรินราช | คณิตศาสตร์ | 10 |
94 | 5811501427 | นางสาวกันต์สรกมล ไกรขุนทด | คณิตศาสตร์ | 10 |
95 | 5811501435 | นางสาววิริยาภรณ์ วัฒนกิจ | คณิตศาสตร์ | 70 |
96 | 5811501443 | นางสาววรันธร ศรีสาคร | คณิตศาสตร์ | 10 |
97 | 5811501450 | นางสาวเสาวรัตน์ บุญพิทักษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
98 | 5811501492 | นางสาวเบญญาภา โคตะสินธุ์ | คณิตศาสตร์ | 70 |
99 | 5811501591 | นางสาววรรณาพร คำชาลี | คณิตศาสตร์ | 70 |
100 | 5811502052 | นายกมนณพ ทองสลับ | การจัดการเทคโนโลยี | 60 |
101 | 5811503050 | นายนิวัฒน์ ผิวงาม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
102 | 5811503795 | นายพรเลิศ ปูชนียกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 5811503860 | นายศุภวัฒน์ รัตนอุบล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 5811503894 | นางสาวอุทัยวรรณ์ ชิณรักษา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 5811503993 | นายภาณุพงษ์ ขุนนิชช้าง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 5811504033 | นายวิศรุต บัวนำพร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 5811504140 | นางสาวยุพารัตน์ เอมพันธุ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 5811504249 | นางสาววรรณวิษา เปรมปรีดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 5811504322 | นายกัณตพงศ์ กลิ่นด้วง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 5811504355 | นายนิสสัน จีนพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |