1 | 5511202548 | นายธนา ใจเที่ยง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 70 |
2 | 5311319361 | นางสาววิยดา ปราบวงษา | ภาษาอังกฤษ | 70 |
3 | 5521302405 | นายสุรเกียรติ วิริยะเกียรติ | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 5521302579 | นายอติราช เจริญกัลป์ | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 5611306852 | นายนครินทร์ ขุนภักดี | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 5611311423 | นายเทวขวัญ พวงจำปา | นิติศาสตร์ | 10 |
7 | 5811302495 | นางสาวเจนจิรา ม่วงมี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 5811302503 | นายสุรเชษฐ์ อินทรเพ็ชร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
9 | 5811302537 | นายวรกร มาศประมุท | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 5811302545 | นายภัทรนนทร์ วาเฮง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 5811302594 | นางสาวกาญจนา ธรรมเจตนา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 5811302602 | นายสิรภพ กิจนาค | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 5811302636 | นางสาวสวราพร รอดเนียม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
14 | 5811302644 | นายอัฐวุฒิ มลิวัลย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
15 | 5811302743 | นายอภิชัย แคนเพชร | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 5811305563 | นายอภิชาติ จงใจ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 5811306637 | นางสาวปรารถนา ประการแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
18 | 5811306983 | นางสาวสุวัจนี ชาลี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 5811307023 | นายณภัทร ดึงสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
20 | 5811307049 | นางสาวธิดารัตน์ ยิ่งเชิดดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 5811307072 | นายธดากรณ์ แก้วสมบูรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 5811307080 | นางสาวพรทิภา หน่อสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 5811307098 | นางสาวธัญรัตน์ วิศาลศาสตร์บำรุง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 5811307122 | นายเพชรระพี เถื่อนนุช | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 5811307163 | นายเอกณัฐ รักษาวังสันต์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
26 | 5811307171 | นางสาวเบญญาภา ช้อยชด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 5811307197 | นางสาวพิมพ์วลัญช์ ไชยศล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
28 | 5811307213 | นางสาวธนันท์ธณ ภูขมร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 5811307221 | นางสาวกชพรรณ มณีโชติ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 5811307239 | นางสาวจีรวรรณ แสงสังข์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 5811307247 | นายธีธัศ ศรศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
32 | 5811307270 | นายปริญญา พริกเสน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 5811307288 | นางสาวเพ็ญพิชชา โรจน์วิเชียร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 5811307296 | นางสาวกัลยรักษ์ รวยพร | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 5811307312 | นางสาวนฤมล เพียรธัญการ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 5811307338 | นางสาวลลิตา อ้วนไชยา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 5811307874 | นายเดชาวัฒน์ กรวดสระน้อย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 5511405093 | นายปฏิพล โปรยบำรุง | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
39 | 5511405200 | นายกิตติพงษ์ เสนาะกลาง | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
40 | 5511418187 | นายวีรวัฒน์ สนเจริญ | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
41 | 5711409333 | นายภคิน พงศ์ปพน | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
42 | 5711504695 | นายปกรณ์ บุตรสิงห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
43 | 5711507789 | นายสิรวัชร์ พันธุ์หวยพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
44 | 5811700508 | นายนครินทร์ จีรรัตนบรรพต | การแพทย์แผนจีน | 10 |
45 | 5811700664 | นางสาวอิสรีย์ จาตุรส | การแพทย์แผนจีน | 10 |
46 | 5811700680 | นายพัลลภ อ่อนแก้ว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
47 | 5811700896 | นายสุชิษณุ นันท์ธราธร | การแพทย์แผนจีน | 10 |
48 | 5811700912 | นางสาวกนิษฐา ม่วงแกม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
49 | 5811700961 | นายภควิทย์ จักรวาลวิบูลย์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
50 | 5811701027 | นายสุทธิวัฒน์ ศรีทุมขันธ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |