1 | 5511200971 | นายภานุพัฒน์ สาระขันธ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 5811200467 | นายปฏิพัทธ์ บุญเกตุ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 5811200657 | นายพชรธรรม สุวรรณนาคร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 5711308337 | นายวงศธร หอมหวล | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
5 | 5811302487 | นางสาวสุธินี สมแดง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
6 | 5811302511 | นายศุภชัย ศรีอ่อน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
7 | 5811302529 | นายทศพล ชิตเดชะ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 5811302560 | นายวรเมธ เรืองสงคราม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
9 | 5811302578 | นางสาวจอมขวัญ แสงบุศย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 5811302586 | นางสาววลัยลักษณ์ นวนสิริ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
11 | 5811302610 | นายพร้อมพงษ์ ทองสำราญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
12 | 5811304384 | นางสาวญานิศา ทะชาดา | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
13 | 5811304558 | นางสาววิภาวี ทำพันดุง | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
14 | 5811304574 | นางสาววรางคณา บุญเสริม | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
15 | 5811304616 | นางสาวสุกัญญา คนคล่อง | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
16 | 5811304665 | นางสาวอนัญญา กันทา | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
17 | 5811304681 | นายกิตติภาคย์ ชวนเฉลียว | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
18 | 5811304715 | นายนที สอนสวาท | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
19 | 5811304723 | นางสาวธัญลักษณ์ อุบลเเย้ม | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
20 | 5811304764 | นางสาวคุณัญญา ปักกะสัง | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
21 | 5811304772 | นางสาวจันทรัตน์ นฤเปรมปรีดิ์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
22 | 5811306876 | นางสาวนัสนาพร กลัดสำเนียง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
23 | 5811306967 | นางสาวสลิลทิพย์ เลิศศิลปชัย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
24 | 5811306975 | นายชยุตม์ กะดี่ทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 5811307015 | นายชัยวัฒน์ ประนมสี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
26 | 5811307031 | นางสาวสุพิชชา พูลเอียด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
27 | 5811307106 | นายปฤษยวัชร์ พลศักดิ์ขวา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
28 | 5811307114 | นางสาวปิยะนุช อุดมกรรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 5811307130 | นายศุภราช แช่มช้อย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 5811307155 | นายพสธร ปัญญารอด | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
31 | 5811307189 | นายอนุภัทร ศรีลังกา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 5811307254 | นางสาวพรทิพย์ ดลมินทร์จิรวุฒิ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
33 | 5811307262 | นายนราทร อรภักดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
34 | 5811307304 | นางสาวสุวพิชญ์ ศรีศักดิ์สมบูรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 5811307924 | นางสาวณัฐฐาพร หอมวงศ์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
36 | 5511400532 | นายพรรษา บุญอยู่ | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
37 | 5511400565 | นายกิตติพันธ์ แสวงสาย | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
38 | 5511405036 | นายคุณากร กำลังเสือ | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
39 | 5511405168 | นายเอกสิทธิ์ ประกอบดี | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
40 | 5511418302 | นางสาวอนุสรา ศรีล้วน | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
41 | 5511418385 | นายตันติกร มณีโชติ | นิเทศศาสตร์ (วารสารศาสตร์และสื่อออนไลน์) | 10 |
42 | 5711414242 | นายพีรพัฒน์ อินทร์กันหา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
43 | 5811402253 | นางสาวภัชภิชา พุ่มอินทร์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
44 | 5811402295 | นางสาวผกามาศ บุญมีสุขยิ่ง | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
45 | 5811402329 | นางสาวนงนภัส คำหาญาติ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 5811402337 | นางสาวกุลสตรี หอยสังข์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
47 | 5811402352 | นางสาวกานดา ซันนาวา | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 5811407633 | นางสาวอุดมลักษณ์ พรหมขจร | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 5811407708 | นางสาวหฤทัย ชัยชิตาทร | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
50 | 5811407716 | นายธนภัทร ศรีสรรค์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 5811407773 | นายอภิพัฒน์ พงศ์ประยูร | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 5811407799 | นายธนวัฒน์ วังจำนงค์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 5811407807 | นางสาวสุกัญญา ประดุมสุข | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 5811407898 | นายณัฐพร ฆ้องนิล | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 5811407948 | นายศิวกร ก้องสนาม | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
56 | 5811408029 | นายกิตติมุข สุขสมทิพย์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
57 | 5811409654 | นายอรรถพร โสวิต | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
58 | 5811409720 | นายจิรกฤต เทเสนา | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
59 | 5811410264 | นายอธิชัย ตำนาน | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
60 | 5711500941 | นายนครินทร์ ศรีชาติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
61 | 5711500966 | นางสาววริศรา อุ่นประเดิม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
62 | 5711501220 | นางสาวจิตตะรัตน์ ทีเขียว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
63 | 5711504216 | นางสาวพรรณณิกา พุทไธสง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
64 | 5711504299 | นางสาววิภา กุนเท้ง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
65 | 5711504349 | นางสาวอภิญญา หมั่นเรียน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
66 | 5711504398 | นางสาวอัมภิกา นามวิเศษ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
67 | 5711504448 | นายรัฐภูมิ จันทิมา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
68 | 5711504935 | นางสาวชนากานต์ สายนาค | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
69 | 5711504950 | นายนราศักดิ์ ใจกล้า | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
70 | 5711505007 | นายบุญประภัทร์ ปราเวช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
71 | 5711505726 | นายกิตติคุณ เกิดทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 5811500539 | นางสาวญาทิพย์ ทองย้อย | ชีววิทยา | 10 |
73 | 5811500778 | นางสาวจันทร์จิรา ทีฆะสุข | ชีววิทยา | 10 |
74 | 5811501476 | นางสาวกาญจนา บำรุงจิตต์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
75 | 5811501484 | นางสาวกุลปริยา บุญเอนก | คณิตศาสตร์ | 10 |
76 | 5811501500 | นางสาวภาวิณี แสนท้าว | คณิตศาสตร์ | 10 |
77 | 5811501518 | นางสาวอรวรรณ สัชชานนท์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
78 | 5811501526 | นางสาวนัญชยา หมื่นนรินทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
79 | 5811501534 | นายชัยพันธ์ มาพุก | คณิตศาสตร์ | 10 |
80 | 5811501559 | นายกีรติ อิงเสถียร | คณิตศาสตร์ | 10 |
81 | 5811501567 | นายปวริศ เรืองศรี | คณิตศาสตร์ | 10 |
82 | 5811501575 | นายปฏิภาณ ทองเจริญ | คณิตศาสตร์ | 10 |
83 | 5811501617 | นายพิรพัฒณ์ พุ่มคง | คณิตศาสตร์ | 10 |
84 | 5811501633 | นางสาวลลิดา สร้างคำ | คณิตศาสตร์ | 10 |
85 | 5811501641 | นางสาวกิตญา ทองประเสริฐ | คณิตศาสตร์ | 10 |
86 | 5811501658 | นางสาวกาญจนา สุดชารี | คณิตศาสตร์ | 10 |
87 | 5811501666 | นายธนากร ฤทธิรงค์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
88 | 5811501674 | นางสาวแจ่มใส มีสงเปือย | คณิตศาสตร์ | 10 |
89 | 5811501690 | นายอดิศร หลีอาซิม | คณิตศาสตร์ | 10 |
90 | 5811501708 | นางสาวฉัตรฑริกา ละดอกท่า | คณิตศาสตร์ | 10 |
91 | 5811501724 | นายพงศกร ขวาละคร | คณิตศาสตร์ | 10 |
92 | 5811501740 | นายปัญญา ปั้นเหน่งเพชร | คณิตศาสตร์ | 10 |
93 | 5811501765 | นางสาววัชราภรณ์ สนองไทย | คณิตศาสตร์ | 10 |
94 | 5811502426 | นายเตวิช เกิดแสวง | ชีววิทยา | 60 |
95 | 5811502631 | นางสาววันรัตน์ พุ่มพวง | ชีววิทยา | 10 |
96 | 5811502649 | นายเทวราช หงษ์อินทร์ | ชีววิทยา | 10 |
97 | 5811502656 | นางสาวปัญจพร ศรีวิชัยลำพันธ์ | ชีววิทยา | 10 |
98 | 5811502672 | นายเฉลิมเกียรติ ยะประโคน | ชีววิทยา | 10 |
99 | 5811502680 | นางสาวภัทราณิดา ปิ่นทอง | ชีววิทยา | 10 |
100 | 5811504967 | นายภาสกร วิเชียรศรี | คณิตศาสตร์ | 10 |
101 | 5811505030 | นางสาวมนปรียา ศุภษร | ชีววิทยา | 10 |
102 | 5811505055 | นางสาวเจนจิรา ทองอินทร์ | ชีววิทยา | 10 |
103 | 5811505576 | นางสาวพฤษภาคย์ คงเจริญ | ชีววิทยา | 10 |
104 | 5811505733 | นางสาวธาริณี ครกกระโทก | ชีววิทยา | 70 |