1 | 5411201576 | นางสาวเพ็ชรรัตน์ มากดำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5611200352 | นางสาวปวีณา แก้วสารภูมิ | พลศึกษา | 10 |
3 | 5611200782 | นายจิตรทิวัส โชติบูลย์ | พลศึกษา | 10 |
4 | 5611200790 | นายธีรพงษ์ กานุสนธ์ | พลศึกษา | 10 |
5 | 5611200808 | นายสายฟ้า สีเป้า | พลศึกษา | 10 |
6 | 5611200824 | นางสาวอทิตยา คุณชื่น | พลศึกษา | 10 |
7 | 5611200832 | นายรัฐพล สุทธิดี | พลศึกษา | 10 |
8 | 5611200857 | นายจิรายุทธ จันทร์ประสิทธิ์ | พลศึกษา | 10 |
9 | 5611201152 | นางสาววดีฑารัศมิ์ ทูลธรรม | พลศึกษา | 10 |
10 | 5611201178 | นายรัฐพล ศรีธัญรัตน์ | พลศึกษา | 10 |
11 | 5611201186 | นายสารัช ชำนิศาสตร์ | พลศึกษา | 10 |
12 | 5611201210 | นายเกียรติศักดิ์ วงค์วรรณ | พลศึกษา | 10 |
13 | 5611201228 | นางสาวยุวดี ศรีโปฎก | พลศึกษา | 10 |
14 | 5611201236 | นางสาวเอมอร ติยะศรี | พลศึกษา | 10 |
15 | 5611201244 | นายณัษฐพงษ์ ระดาบุตร | พลศึกษา | 10 |
16 | 5611202242 | นายสุทธิพงษ์ เทพประดิษฐ์ | พลศึกษา | 10 |
17 | 5611202283 | นางสาวชนัดดา เจ๊ะแมะ | พลศึกษา | 10 |
18 | 5611202291 | นางสาวสุภาพร แซ่คู | พลศึกษา | 10 |
19 | 5611202309 | นายภรากรณ์ จันทรสวัสดิ์วิโรจน์ | พลศึกษา | 10 |
20 | 5611202317 | นางสาวสุภาพร คำโสภา | พลศึกษา | 10 |
21 | 5611202325 | นางสาวสุรีวัลย์ แห้วเพ็ชร | พลศึกษา | 10 |
22 | 5611202366 | นายพิภัทรพงษ์ ศรีตะบุศย์ | พลศึกษา | 10 |
23 | 5611202374 | นายกันตวัฒน์ เมืองเกษม | พลศึกษา | 10 |
24 | 5611202390 | นายอรรถพงษ์ ชอบเลี้ยงสัตว์ | พลศึกษา | 10 |
25 | 5611202408 | นายอานนท์ คุณุรัตน์ | พลศึกษา | 10 |
26 | 5611202473 | นายพิษณุพร นาคแกมทอง | พลศึกษา | 10 |
27 | 5611202499 | นายวัชรชัย ทัดรัด | พลศึกษา | 10 |
28 | 5611202507 | นายเกียรติศักดิ์ บับบุตร | พลศึกษา | 10 |
29 | 5611202531 | นางสาวมินตรา ช่องงาม | พลศึกษา | 10 |
30 | 5611202556 | นางสาวรัชนีกร พรมไพร | พลศึกษา | 10 |
31 | 5611202598 | นางสาวกรรณิกา ปาระยา | พลศึกษา | 10 |
32 | 5611202705 | นายธนวัฒน์ อ่ำเอี่ยม | พลศึกษา | 10 |
33 | 5611202754 | นางสาวเปรมวดี ดวงสิน | พลศึกษา | 10 |
34 | 5611202770 | นายนเรศ รัตน์มังกรสกุล | พลศึกษา | 10 |
35 | 5611202986 | นางสาวอาจารีย์ หาญอาษา | พลศึกษา | 10 |
36 | 5611202994 | นางสาววิไลวรรณ สับฝาง | พลศึกษา | 10 |
37 | 5611203000 | นางสาวสุกัญญา เอี่ยมกุล | พลศึกษา | 10 |
38 | 5611203018 | นายพงศธร ตินทอง | พลศึกษา | 10 |
39 | 5611203083 | นางสาวณัฐวีณ์ สะอาด | พลศึกษา | 10 |
40 | 5611203091 | นายคฑาวุฒิ เหียดขุนทด | พลศึกษา | 10 |
41 | 5611203166 | นายอธิป ทองปาน | พลศึกษา | 10 |
42 | 5611204214 | นายชนะพล พรมแดง | พลศึกษา | 70 |
43 | 5711205715 | นางสาวสุธิตา จันทรวิวัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
44 | 5311310832 | นายสิริกฤช เงินชูศรี | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ | 40 |
45 | 5411302283 | นางสาวชนิษฐา อดิการกุล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 5411304610 | นางสาววันดี สุดสวาท | นิติศาสตร์ | 40 |
47 | 5411304628 | นายศุภโชค พรานพนัส | นิติศาสตร์ | 40 |
48 | 5511313321 | นางสาวศศิธร อุดมศิลป์ | ภาษาไทย | 10 |
49 | 5511313461 | นางสาวภัทรศยา นาสมพืช | ภาษาไทย | 10 |
50 | 5611301945 | นางสาวจิดาภา ทองฤทธิ์ | ดนตรีไทย | 10 |
51 | 5611301960 | นายพงศกร ขุนสูงเนิน | ดนตรีไทย | 10 |
52 | 5611301978 | นางสาววรรณพิมล จันทระ | ดนตรีไทย | 10 |
53 | 5611301986 | นางสาวพนัสญา ลูกพลับ | ดนตรีไทย | 10 |
54 | 5611301994 | นางสาวธิดาพร คงสกุล | ดนตรีไทย | 10 |
55 | 5611302000 | นางสาวพิไลวรรณ ปุ่นพันปี | ดนตรีไทย | 10 |
56 | 5611302018 | นางสาววิสาขา คัมภีร์ | ดนตรีไทย | 10 |
57 | 5611304477 | นางสาวณัฐพร เมธสิทธิ์ | ภาษาจีนธุรกิจ | 10 |
58 | 5611306472 | นายพีรพงษ์ อ่อนสมจิต | ดนตรีไทย | 10 |
59 | 5711301738 | นายกฤษฎา ยิ้มแย้ม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
60 | 5711301860 | นายศุภสิทธิ์ ยิ้มแย้ม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
61 | 5711302595 | นางสาวมณฑาทิพย์ สมบูรณ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
62 | 5711302645 | นางสาวเพ็ญจิตร ชูศรีสิทธิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
63 | 5711302660 | นางสาวกมลชนก ปาลกวงศ์ ณ อยุธยา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
64 | 5711302850 | นายวรวิทย์ มีสว่าง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
65 | 5711303957 | นางสาวบุษกร คำคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 5711307370 | นางสาวอังค์วรา พรมวงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 5711308097 | นางสาวธนะภรณ์ เดชสุรพงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 5711308428 | นายเอกภาพ บุญประดิษฐ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
69 | 5711309582 | นายอัยยรัช สีเตาปูน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
70 | 5711309863 | นายวิรัตน์ อินชูรันต์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
71 | 5711310366 | นางสาวเพ็ญสุดา สามคุ้มพิมพ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
72 | 5711310382 | นางสาวพันธ์นุชา จันทร์พิทักษิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
73 | 5711310416 | นายสุเมธ มะโนคำ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
74 | 5711314210 | นางสาวผกามาศ ยิ้มตระกูล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
75 | 5311424203 | นายพณวัฒน์ แววกระโทก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ | 10 |
76 | 5411409526 | นางสาวสุพัตรา กันคำ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
77 | 5411416067 | นายกฤตเมธ รุ่งโรจน์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 40 |
78 | 5511404104 | นางสาวจิรภิญญา คำมูล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 5711400852 | นางสาวอังคณา แคนเพชร | การจัดการ | 10 |
80 | 5711404342 | นางสาวกัญญาภัค พุ่มสุวรรณ์ | การจัดการ | 10 |
81 | 5711404888 | นายชายชาญ ประดิษฐสุวรรณ์ | การจัดการ | 10 |
82 | 5711405174 | นายรัชพล ชุนฬหวานิช | การจัดการ | 10 |
83 | 5711405182 | นายเรวัตร จันทะวงศ์ | การจัดการ | 10 |
84 | 5711405224 | นายศุภัทร์ศรัณ ภูสุวรรณ | การจัดการ | 10 |
85 | 5711406156 | นางสาวพนิดา เม้ยนรธา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 5711408087 | นางสาวเนชรินทร์ ไชยสุนันท์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
87 | 5711408178 | นางสาวมณีรัตน์ เติมผล | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
88 | 5711410968 | นางสาวปาลิดา เจริญสมบัติ | การจัดการ | 70 |
89 | 5711412386 | นางสาวสุดารัตน์ จันทอง | การจัดการ | 10 |
90 | 5711412584 | นางสาวรุจิรา อารยะธรรมโสภณ | การจัดการ | 10 |
91 | 5511501370 | นายอาสา อินทนาม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
92 | 5511501420 | นายทศพล วุฒิโต | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
93 | 5611500207 | นางสาวจิภาพร ฟักเชือก | คณิตศาสตร์ | 10 |
94 | 5611501114 | นายจิรวัฒน์ เดชะบุญ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
95 | 5611501973 | นางสาวสุนิดา คำหุม | คณิตศาสตร์ | 10 |
96 | 5611502989 | นางสาวศตณพร เหล่าพร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 5611503714 | นางสาวลูกน้ำ เย็นกลาง | คณิตศาสตร์ | 10 |
98 | 5611503771 | นางสาวธิดารัตน์ ดวงจันทร์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
99 | 5611504274 | นางสาวเจนจิรา ทันแจ้ง | คณิตศาสตร์ | 10 |
100 | 5611504373 | นางสาวดวงสมร วิจิตรบรรจง | คณิตศาสตร์ | 10 |
101 | 5611504381 | นางสาวอุษณา ขำดี | คณิตศาสตร์ | 10 |
102 | 5611504662 | นางสาวจันทร์จิรา ยอดวงกอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
103 | 5611505545 | นายณัฐิชัย นิธิศศินันท์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 70 |
104 | 5611505651 | นายสุรเชษฐ์ ศรีพุ่มใข่ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
105 | 5611506592 | นางสาววรรณวิสา มุทาพร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 5611506709 | นายพิชญุตม์ สีเที่ยงธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 5611506865 | นางสาวพัชรีย์ วงแหวน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 5611506899 | นางสาวศศิธร จันทร์ดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 5611507632 | นางสาวปารณีย์ นิ่มหนู | คณิตศาสตร์ | 10 |
110 | 5611507640 | นางสาวธัญญากานต์ จุลภักดิ์ | คณิตศาสตร์ | 60 |
111 | 5611507947 | นายพิษณุพงษ์ เอี่ยมสวัสดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |