1 | 5311217391 | นายสูตรธาทิพย์ สิงห์ทองห้าว | เทคโนโลยีการศึกษา | 10 |
2 | 5611202697 | นายกรวิทย์ ขาวประไพ | พลศึกษา | 10 |
3 | 5611203026 | นายพงศ์ดนัย พุดหอม | พลศึกษา | 70 |
4 | 5611203109 | นายปวัตน์ ทุมจันทร์ | พลศึกษา | 10 |
5 | 5311313216 | นายฉัตรชัย พรหมสุทัสสา | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
6 | 5411303810 | นายวรพล ใจซื่อ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
7 | 5411303851 | นายพิเชษฐ รัชวงษ์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
8 | 5511303215 | นายสรวิชญ์ ไชยประทุม | ภาษาไทย | 10 |
9 | 5611300384 | นางสาวปฐมาวดี ยอดศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 5611300616 | นางสาวพกากาญน์ ปานพรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 5611300921 | นางสาวพิชชาพร อินทเกษม | ภาษาจีน | 10 |
12 | 5611300939 | นางสาวฐิตารีย์ เทมี | ภาษาจีน | 10 |
13 | 5611300970 | นางสาวณัฐธยาน์ บุญหนา | ภาษาจีน | 10 |
14 | 5611301044 | นางสาวภูษณิศา เหล่าสำราญ | ภาษาจีน | 10 |
15 | 5611301101 | นางสาวเพชรลดา ดอนกลาง | ภาษาจีน | 10 |
16 | 5611303701 | นางสาวเสาวลักษณ์ พรมพากล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 5611304360 | นางสาวบุษรากาญจน์ การะภักดี | ภาษาจีน | 10 |
18 | 5611304865 | นางสาวณัฐชา วชิมาเภท | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 5611304931 | นางสาวนุชนาถ แสงดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 5611305250 | นายสมเจนต์ เยอเมิน | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 5611305607 | นางสาวศิรินทร์พร เคนตู้ | ภาษาจีน | 10 |
22 | 5611305631 | นางสาวนริศรา วาลย์มนตรี | ภาษาจีน | 10 |
23 | 5611305664 | นางสาวภัทราภรณ์ พลายระหาร | ภาษาจีน | 10 |
24 | 5611305680 | นางสาวอาภาพร นาละคร | ภาษาจีน | 10 |
25 | 5611305904 | นางสาวจุฑาภรณ์ อนุจร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
26 | 5611307454 | นางสาวกนกวรรณ ปราบเภท | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 5611307587 | นางสาวศุภรัตน์ ดวงเกษ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 5611310490 | นายภูริกรณ์ คงสุวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
29 | 5611311498 | นายเกียรติศักดิ์ ริยะนา | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 5611312959 | นายอนุชา ประกับสิน | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 5611312967 | นายปวริศ จันโทภาส | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 5411402059 | นายนพนิธิ เพชรพรหม | การจัดการ | 10 |
33 | 5411402109 | นายพงศธร สูงหา | การจัดการ | 10 |
34 | 5411405789 | นางสาววันทนา โฆษกิจจาวุฒิ | การจัดการ | 10 |
35 | 5411405797 | นางสาววันทนีย์ โฆษกิจจาวุฒิ | การจัดการ | 10 |
36 | 5411405888 | นางสาวอรพินท์ อ้นวิจิตร | การจัดการ | 10 |
37 | 5411409153 | นางสาวชวัลรัตน์ เพ็งภักดี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
38 | 5611406009 | นางสาวชฎาธร คล้ายนาค | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
39 | 5611406611 | นางสาวอริสรา สุระวรรณวิจิตร | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
40 | 5611413088 | นายศุภวัฒก์ พลวัน | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
41 | 5611415802 | นายวิทยา บุญกนิษฐ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
42 | 5611415976 | นางสาววรัญญา เอกรัตน์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
43 | 5711400803 | นางสาวปวีณา แป้นเงิน | การจัดการ | 10 |
44 | 5711400829 | นางสาวณัฐชยา ดอนผา | การจัดการ | 70 |
45 | 5711401025 | นางสาวสุจิตตรา หมานเหตุ | การจัดการ | 10 |
46 | 5711403963 | นางสาวกนิษฐา แก้วมูลมุข | การจัดการ | 10 |
47 | 5711404029 | นางสาวจันทรา ศรีบุญเรือง | การจัดการ | 10 |
48 | 5711404037 | นางสาวจิรภิญญา แก้วผ่อง | การจัดการ | 10 |
49 | 5711404078 | นางสาวแจ่มใส ใยบัว | การจัดการ | 10 |
50 | 5711404094 | นางสาวชลธิชา กุณาศล | การจัดการ | 10 |
51 | 5711404102 | นางสาวชลธิชา ชัยทับ | การจัดการ | 10 |
52 | 5711404250 | นางสาวนิชนันท์ แก้วศรีเทียน | การจัดการ | 10 |
53 | 5711404292 | นางสาวปนัดดา กิมาคม | การจัดการ | 10 |
54 | 5711404334 | นางสาวปิยะธิดา วะเศษสร้อย | การจัดการ | 70 |
55 | 5711404375 | นางสาวพัชรินทร์ เกรียงเกร็ด | การจัดการ | 10 |
56 | 5711404466 | นางสาวมณฑิตา ศิลาพล | การจัดการ | 10 |
57 | 5711404474 | นางสาวมณีรัตน์ หวานทรัพย์ | การจัดการ | 70 |
58 | 5711404557 | นางสาวรุ่งเรือง ประสมทรัพย์ | การจัดการ | 10 |
59 | 5711404664 | นางสาวสมใจ วงเวียน | การจัดการ | 10 |
60 | 5711404722 | นางสาวสุพัตรา ไพนุพงศ์ | การจัดการ | 10 |
61 | 5711404763 | นางสาวหัทยาทิพย์ สำลีร่วง | การจัดการ | 10 |
62 | 5711404813 | นางสาวอัญชลีพร ถิ่นวงศ์อินทร์ | การจัดการ | 10 |
63 | 5711404839 | นายกฤษณภัทร อุดมกาญจน์เมธี | การจัดการ | 10 |
64 | 5711404961 | นายธนากร สายสุรินทร์ | การจัดการ | 10 |
65 | 5711404987 | นายธิติวุฒิ กระเป๋าทอง | การจัดการ | 10 |
66 | 5711405026 | นายนเรนฤทธิ์ เหมาะมืด | การจัดการ | 10 |
67 | 5711405158 | นายมนัสนันท์ เอี่ยมวงศ์ | การจัดการ | 10 |
68 | 5711405281 | นายอานนท์ ธีระโชค | การจัดการ | 10 |
69 | 5711406529 | นายวัชรินทร์ กระชัง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 5711410950 | นางสาวมานิตา เพราะดี | การจัดการ | 10 |
71 | 5711410984 | นางสาวแคทรียา ประสารมิตร | การจัดการ | 10 |
72 | 5711412196 | นางสาวสกุลรัตน์ อิทธิพัทธ์กุล | การจัดการ | 10 |
73 | 5711412279 | นางสาวปรียานุช ตงฉิน | การจัดการ | 10 |
74 | 5711412303 | นายณัฐพล บุญถนอม | การจัดการ | 10 |
75 | 5711412485 | นางสาวศศิธรณ์ ราชบัวฤาษี | การจัดการ | 10 |
76 | 5711412501 | นายภักดี แสงสายทิม | การจัดการ | 10 |
77 | 5711412519 | นางสาวมณีจันทร์ ศรีสวัสดิ์ | การจัดการ | 10 |
78 | 5711412535 | นางสาวพลอยไพลิน กรีพลฤกษ์ | การจัดการ | 10 |
79 | 5711412550 | นายพีระพงษ์ กันทะจันทร์ | การจัดการ | 10 |
80 | 5711412568 | นายปรีชา ย่ำแผ่น | การจัดการ | 10 |
81 | 5711415124 | นายภากร ตรีรณฤทธิ์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
82 | 5511502295 | นายปุรเชษฐ์ จิตเสนาะ | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
83 | 5511503210 | นายปิยะพันธ์ คำรมภ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
84 | 5511505199 | นายณัฐวุฒิ กล้าณรงค์ | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
85 | 5511507930 | นายสมบัติ มั่นยิ่งยง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
86 | 5511508524 | นายอนุสรณ์ สมเหมาะ | เทคโนโลยีโยธา | 10 |
87 | 5611501395 | นายบัณฑิต ปากลาว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 5611501403 | นายประเสริฐ คงเพิ่มพูล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 5611501437 | นายณัชพล รักแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 5611501460 | นายธีรุตม์ ศิริพงศ์พีระ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 5611501551 | นายพิพัฒน์ มีสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 5611502641 | นายดุรงค์กร ธุวพิรุฬห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 5611502658 | นายณัฐพงศ์ สายบุ่งค้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 11 |
94 | 5611502807 | นายพรรณเทพ ปุยะพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 5611502815 | นายวุฒิกร จันทะกาว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 5611502856 | นายวรนิช จันทะรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 5611502948 | นายศุภกานต์ สุริยะวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 5611502989 | นางสาวศตณพร เหล่าพร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 5611503847 | นายภาณุเดช อบแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 5611506253 | นายธีรโชติ จันทะนันท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 5611506261 | นายชยุตพงศ์ เพชรไพร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 5611506337 | นายอรรคนิชย์ วงษ์สถิตย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 5611506386 | นายอธิคุณ ศิวะโกเศศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 5611506410 | นายยศนันท์ ชื่นสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 5611506428 | นายฉัตรมงคล บุญยอด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 5611506527 | นายภัทรกร ใคร่นุ่นโพธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 5611506592 | นางสาววรรณวิสา มุทาพร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 5611506600 | นายณัฐศรัณย์ สิกขาราภา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 5611506683 | นายกฤษธิศักดิ์ มดแสง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 5611506725 | นายมฤคินทร์ จั่นบำรุง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 5611506741 | นายภายุ ผาท้าย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 5611506758 | นายสุทธิชัย วงค์ละ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 5611506774 | นายกิตติพล ตนทวี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 5611506790 | นายชัยวัฒน์ ศุจินราธร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 5611506816 | นายอภิชน อินทร์บริสุทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 5611506857 | นายกัมพล บุญแพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 5611507582 | นายณัฐพงศ์ ไพรวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 5611507954 | นายธนพงษ์ ดวงสุทา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 5611508457 | นางสาวนิธิญาดา นานากุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 5711505023 | นายนัทพงศ์ บุตรศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |