1 | 5011201018 | นายจักรรินทร์ สังข์พญา | เทคโนโลยีการศึกษา | 10 |
2 | 5011206108 | นายทศพร เพ็ชรประเสริฐ | เทคโนโลยีการศึกษา | 10 |
3 | 5411204802 | นางสาววาสนา สีเป้า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5511200989 | นางสาวอนิษา นาไชย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5511201011 | นางสาววรัตน์ฐา กระจ่างชัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5511201037 | นางสาวนัจมา แย่งคุณเชาว์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5511201102 | นางสาวยุพา ประเสริฐสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5511201128 | นางสาวธิดารัตน์ จันทะพล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5511201136 | นางสาวจุทาภรณ์ แก่นแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5511201870 | นางสาวไอรดา สุวรรณศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5511201938 | นางสาวดารญา ช่วยนา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5511201946 | นางสาวรัตติพร ชัยยัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5511201953 | นางสาวอนุสรา แก้วชู | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5511201961 | นางสาวรัชดาภรณ์ มณีศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 5511201995 | นางสาวน้ำผึ้ง สุขประเสริฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5511202019 | นางสาวรุ่งนภา สว่างภพ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5511202043 | นางสาวอัจฉรา จีนบางช้าง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5511202068 | นางสาวศุภานัน เหมือนมาตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5511202167 | นางสาววรรณวิศา เพิ่มผล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5511202191 | นางสาวธัญชนก ระเบียบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5511202292 | นายทวีศักดิ์ รอดบุญ | จิตวิทยา | 10 |
22 | 5511202308 | นางสาวตวงพร อินทร์จักร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 5511202928 | นางสาวกนกวรรณ พัฒโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 5511202936 | นางสาวสุพรรษา ศรีนุรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 5511202944 | นางสาวภัชฌิมา อินทะวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 5711200351 | นางสาวจิรญา พัวโสภิต | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 5711200369 | นางสาววาสนา บุกบุญ | การศึกษาปฐมวัย | 73 |
28 | 5711205491 | นางสาวรัตนา คาดีวี | จิตวิทยา | 10 |
29 | 5711205509 | นางสาวจันทิมา หนูเมือง | จิตวิทยา | 10 |
30 | 5711205590 | นางสาวนณีนุช แย้มเกตุ | จิตวิทยา | 10 |
31 | 5711205624 | นางสาวกัญจิกา สาระอุบล | จิตวิทยา | 10 |
32 | 5711205681 | นางสาววิภารัตน์ แปงนุจา | จิตวิทยา | 10 |
33 | 5711205723 | นางสาวจุฑามาศ ศรีคำทา | จิตวิทยา | 10 |
34 | 5211302350 | นายอรรถพล เฉาะกระโทก | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 5311310378 | นางสาวศุภาวีร์ ทองคำ | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
36 | 5311310634 | นายแม็ก ตรีฉัตร | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
37 | 5311310832 | นายสิริกฤช เงินชูศรี | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ | 10 |
38 | 5311315351 | นายธนาสิทธิ์ สำแดงอาจ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 5311318397 | นายเศรษฐวงศ์ เวชประสิทธิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 5311321987 | นางสาวธนวรรณ ธานี | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ | 10 |
41 | 5311322076 | นางสาวโสพรรณ มีวัฒนานนท์ | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ | 40 |
42 | 5311322142 | นายทศวัชร์ เสือโรจน์ | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ | 10 |
43 | 5311322167 | นายนพพร อาษา | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ | 10 |
44 | 5311322175 | นายบดินทร์ ศราคนี | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ | 10 |
45 | 5311322233 | นายอดิพงษ์ นุสเส | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ | 10 |
46 | 5311322753 | นายวรินทร บุญคุ้มครอง | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
47 | 5511302258 | นายยศศักดิ์ ลามคำ | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 5511302407 | นายธีรภัทร เทพอักษรณรงค์ | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 5511305145 | นายกษิดิษ สิริประภากร | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 5611302158 | นายอรรถกฤต ฉัตรทองพูน | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 5611302448 | นางสาวอังคณางค์ ศรีสกุล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
52 | 5611306480 | นายปฐมพล เขียวเปล่ง | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 5611307165 | นางสาวสุภิตรา ภูยอดพลอย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
54 | 5711301639 | นางสาวประภาพร ตุ่นคำ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
55 | 5711301787 | นายดำรงเดช เจ็นอ่าน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
56 | 5711309632 | นายวันฉัตร พังงา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
57 | 5711309673 | นางสาววันนิสา ข้องหลิม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
58 | 5711309715 | นายอัฐวุฒิ มลิวัลย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
59 | 5711309871 | นายนันทภพ กอหงษ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
60 | 5711312669 | นายนพพล วัฒนะ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
61 | 5711312685 | นายวันเสด็จ อ่วมสถิตย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
62 | 5711314566 | นายวรวิช ดาศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
63 | 5711314699 | นางสาวปัทมพร สายแสง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
64 | 5711314749 | นางสาวจิราวดี น้ำจันทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
65 | 5721311024 | นางสาวศิรินันท์ พันธุ์สุวรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 5111418215 | นายศุภชัย เงาศรี | การจัดการทั่วไป | 60 |
67 | 5311400011 | นางสาวจีรานุช เอื้อศิลป์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการโฆษณา | 40 |
68 | 5311412331 | นายคมกฤช อินทร์นวล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์ | 40 |
69 | 5311421282 | นายณัฐดนัย ราศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 5311422116 | นางสาวกนกศิลป์ พลเขตร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์ | 10 |
71 | 5311422793 | นางสาวอรธิรา อาจหาญณรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์ | 40 |
72 | 5411403438 | นางสาวศจี ศรีสะอาด | การตลาด | 10 |
73 | 5411405805 | นางสาววิภาวดี ทาโบราณ | การจัดการ | 10 |
74 | 5411405847 | นางสาวสุวจี คงสมบูรณ์ | การจัดการ | 10 |
75 | 5411411738 | นางสาวเนตรนภา ทองประสูตร์ | การจัดการ | 10 |
76 | 5511402413 | นางสาวกมลชนก สิงห์ขร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 5511402447 | นางสาวมะลิดา แก้วจุมพล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 5511404245 | นางสาวรัชดา ดวงแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 5521401900 | นางสาววลัย จิวะสิทธิกุล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
80 | 5521401918 | นายทรงพล คำเจริญ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
81 | 5611403964 | นายกิติพงษ์ บุรีทอง | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
82 | 5611404277 | นายตะวัน บันทินา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
83 | 5611404319 | นายนิธิรุจน์ แก้วกลาง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
84 | 5611404459 | นายสรรสฤษดิ์ สมคะเณย์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
85 | 5611404822 | นายฐิติกร สัมปัตติกร | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
86 | 5611405894 | นางสาวเพชรมณี ตันเจริญ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
87 | 5611406108 | นางสาวศิริภาภรณ์ จอมคำศรี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
88 | 5611406157 | นางสาวปิยรัตน์ เตยอ่อน | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
89 | 5611406397 | นายภูวนัต หงษ์แก้ว | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
90 | 5611406421 | นางสาวศิรประภา สุขวิเศษ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
91 | 5611412601 | นายเอกสิทธิ์ ประเสริฐเลิศ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
92 | 5611412692 | นายเอกราช นิภากรกิตติ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
93 | 5611413021 | นายจิราวุธ ประทุมศิริ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
94 | 5611413070 | นายสิทธิภาคย์ ว่องวัฒนกิจ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
95 | 5611415935 | นางสาวดวงกมล วันดี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
96 | 5711407022 | นางสาวพนิดา พฤทธิ์ธโนปจัย | บัญชีบัณฑิต | 70 |
97 | 5711407402 | นางสาวสุภัสสร พะมะลาพา | บัญชีบัณฑิต | 70 |
98 | 5711407436 | นางสาวสุวนันท์ ครองทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
99 | 5711413830 | นางสาวเนตรยา เคนอ่อน | บัญชีบัณฑิต | 70 |
100 | 5711414390 | นางสาวพิมลญา คล้ายสอน | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
101 | 5411203739 | นายนนทวัตร ทาหอม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
102 | 5411203887 | นายศุภกิจ กลิ่นรื่น | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
103 | 5411508087 | นายชูศักดิ์ สระพัง | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
104 | 5511503210 | นายปิยะพันธ์ คำรมภ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
105 | 5511503509 | นายสันติ ทวีมนูญ | เทคโนโลยีโยธา | 70 |
106 | 5511507914 | นายศิริวัฒน์ ศรีนาง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 5511507930 | นายสมบัติ มั่นยิ่งยง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
108 | 5511508524 | นายอนุสรณ์ สมเหมาะ | เทคโนโลยีโยธา | 10 |
109 | 5611504530 | นายพิเชษฐ์ สุขประสงค์ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
110 | 5611504555 | นายพิษณุ เพ็ชรพิมาย | การจัดการเทคโนโลยี | 60 |
111 | 5611504563 | นายปรมินทร์ พานเงิน | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
112 | 5611506006 | นายนันทวัฒน์ ทรงเรณู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 5611507616 | นายวิษณุ หมัดละ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
114 | 5611508192 | นายอิทธิวัฒน์ เกษสกุลนี | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
115 | 5611508200 | นายทรงยศ วงศ์มาดิษฐ์ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
116 | 5611508218 | นายเมธี สุรวิทย์ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
117 | 5711507219 | นางสาวพริมา ปฏิยัตต์โยธิน | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
118 | 5711507235 | นายวิรุฬห์ เขตจำนันต์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 70 |
119 | 5711507250 | นายธีรภัทร์ มูลสาร | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 70 |
120 | 5711507326 | นายนาวา รอดชูโต | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 70 |