1 | 5411201584 | นางสาวภณิดา เกลาเกลี้ยง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5411201642 | นางสาววริศรา ศิริสมบัติ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5411203093 | นางสาวปัทมา ห้องแซง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5611200659 | นางสาววีรดา ตรีมิ่งมิตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5611200691 | นางสาวเปมิกา เปาะทองคำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5611201061 | นางสาวอรพรรณ กองเนตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5611201293 | นางสาวกฤษณี แก้วแกมทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5611201616 | นางสาวรัตนาภรณ์ บัวเลิง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5611201699 | นางสาวจิราพร ละครสระน้อย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5611201707 | นางสาวปาริฉัตร ภู่เงิน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5611201715 | นางสาวสุพรรษา คำกอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5611201772 | นางสาวณานุรักษ์ เงินโพธิ์กลาง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5211300263 | นายกิตติคุณ วงศ์สิทธิเศรษฐ์ | ดนตรีสากล | 40 |
14 | 5611301879 | นายวริษฐ์ ภู่ระย้า | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
15 | 5611302042 | นายสืบพงศ์ มาศวิฑูร | ดนตรีสากล | 70 |
16 | 5611302091 | นายศุภฤกษ์ ไชยพิพัฒนกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 5611302497 | นายอรรคเดช มะลิเครือ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
18 | 5611302521 | นางสาวอัญชลี เกตุคง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
19 | 5611302554 | นางสาวน้ำทิพย์ ดีภู่ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
20 | 5611302562 | นายนพพร ภมร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
21 | 5611304709 | นางสาวณัฐยาพร พูลสวัสดิ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
22 | 5611304717 | นางสาววรางคณา แว่วสอน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 5611304733 | นางสาวสายธาร กิจสรรมพันธ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 5611304766 | นางสาวธัญลักษณ์ งอกศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 5611304782 | นางสาวศิริลักษณ์ ทองบุญมา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
26 | 5611305847 | นางสาวพรสวรรค์ สาริมาน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 5611305946 | นางสาวพิรุณทิพย์ พิทักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 5611306324 | นางสาวเกตนภา เคนคม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
29 | 5611306332 | นางสาวจุฑามาศ เขียวลิ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 5611307165 | นางสาวสุภิตรา ภูยอดพลอย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
31 | 5611310227 | นายศิริพงษ์ จันทร์ประเทศ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
32 | 5611311845 | นางสาวนิตยา เรืองแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 5611312447 | นางสาวอรอนงค์ พฤกษจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
34 | 5611313163 | นายพฤทธิ์ อินทร์อักษร | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 5711302520 | นายอาเชาว์ ชินพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 5711303718 | นางสาวกุลวรางค์ เมฆลอย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 5711303874 | นางสาวนงนภัส ทองสลับ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 5711303940 | นางสาวบุญประคอง แก้วธานี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 5711303973 | นางสาวเบญจพร วงศ์ศักดิ์ไทย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 5711304013 | นางสาวปภาวรินทร์ ทะริ | ภาษาอังกฤษ | 73 |
41 | 5711304054 | นางสาวปิยธิดา รักเกียรติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 5711304245 | นางสาววิภารัตน์ ทับเจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 5711304344 | นางสาวสุกานดา ท่าด่าน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 5711304377 | นางสาวนภัค มาตสิงห์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 5711304435 | นางสาวสุภิชชา พยัฆโส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 5711304484 | นางสาวอรัญญา ไชยโคตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 5711304633 | นายธนกิจ บัวชาวเกาะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 5711304781 | นายวีรวัฒน์ เอกกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 5711308022 | นางสาวกาญจนา รัตยา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 5711308113 | นางสาวพรรณิภา สังข์ศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 5711308147 | นางสาวเกสสุดา มากดำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 5711313246 | นายธนพล จิตตรีขันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 5711314608 | นายณัฐวุฒิ พวงสำเภา | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
54 | 5411410763 | นางสาวจิรัชญา แปงสาย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 5611402784 | นางสาวศศิธร เรียนเจริญ | การตลาด | 10 |
56 | 5611403105 | นางสาวกรกนก รุ่งเรือง | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
57 | 5611406926 | นายณัฐพล โสธรรมมงคล | การตลาด | 10 |
58 | 5611407064 | นางสาวพิมพ์ชญา สายสุด | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
59 | 5611407114 | นายธวัฒน์ชัย สุขถาวร | การจัดการ | 10 |
60 | 5611407205 | นางสาวรัญชิดา วังชัง | การจัดการ | 10 |
61 | 5611407312 | นางสาวธัญญลักษณ์ มาแดง | การจัดการ | 10 |
62 | 5611407346 | นางสาวพัชรี ตรีมงคล | การจัดการ | 10 |
63 | 5611410373 | นางสาวโกลัญญา พัศศรษ์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
64 | 5611410407 | นางสาวนุชกานต์ ไพทูลย์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 5611410480 | นางสาวธัญนมาตร พลายแก้ว | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
66 | 5611410811 | นางสาวพัชรพรรณ น่วมอยู่ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
67 | 5611411132 | นางสาวอดิศา ศิริเจริญวัฒน์ | การจัดการ | 70 |
68 | 5611411157 | นางสาวไพรจิตตรา มาสันเทียะ | การจัดการ | 10 |
69 | 5611411165 | นายพรเทพ แซ่เฮง | การจัดการ | 10 |
70 | 5611411256 | นางสาวดวงดาว ประพัทธ์มงคล | การจัดการ | 10 |
71 | 5611411322 | นางสาวยุวดี สินไธสง | การจัดการ | 73 |
72 | 5611411355 | นางสาวอลิษา เมืองฉาย | การจัดการ | 10 |
73 | 5611411504 | นางสาววรรณพร เพ็งเคียน | การจัดการ | 10 |
74 | 5611411876 | นางสาววรรณนิสา ทรายคำ | การจัดการ | 10 |
75 | 5611411918 | นายธีรวุฒิ บัญชรหัตถกิจ | การจัดการ | 10 |
76 | 5611412601 | นายเอกสิทธิ์ ประเสริฐเลิศ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
77 | 5611415018 | นายมณฑล สิงห์ยอง | การตลาด | 10 |
78 | 5611415026 | นายอิทธิฤทธิ์ ไพรัชภากรณ์ | การตลาด | 10 |
79 | 5611415059 | นายชนทัต คุ้มครองธร | การตลาด | 10 |
80 | 5611415109 | นายไพรัตน์ เจริญทอง | การตลาด | 10 |
81 | 5611415158 | นายกรกช จันทร์รักษ์ | การตลาด | 10 |
82 | 5611415331 | นายกชกร แซ่เอี้ย | การตลาด | 10 |
83 | 5611415513 | นายชาญณรงค์เดช บำรุงศิลป์ | การตลาด | 10 |
84 | 5611415521 | นางสาวปรียานุช เพชรทอง | การตลาด | 10 |
85 | 5611415570 | นางสาวรจนา คงอ่อน | การตลาด | 10 |
86 | 5611415596 | นายพีรพล ธนธนัญญา | การตลาด | 10 |
87 | 5611415695 | นางสาวอรุณวตี เพียงเกษ | การตลาด | 10 |
88 | 5611417444 | นางสาวขวัญเรือน บุญงอก | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
89 | 5711414283 | นางสาวสายชล พรมประศรี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
90 | 5711414333 | นางสาวฐาปนี สุขชื่น | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
91 | 5511203472 | นายทนุพงษ์ คูณรักษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
92 | 5511500265 | นางสาวรัฐติกร สีทอง | เคมี | 10 |
93 | 5511504721 | นายอัครเดช วิโรจน์วงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
94 | 5511505959 | นายเชิดพงษ์ แสนพิช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
95 | 5511506148 | นายนพดล ด้วงใย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
96 | 5511506320 | นายชนาธิป สุขเกษี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 5511506411 | นายสิทธิธรรม บัวประโคน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
98 | 5611500280 | นางสาวนิติภรณ์ วันชูลี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
99 | 5611500348 | นายธนาพร เขียนสุวรรณ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
100 | 5611501189 | นางสาวเกวลิน เหมติรันดร | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
101 | 5611501254 | นายธัญเทพ ภัทรอภินันท์ | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
102 | 5611501296 | นางสาวสุมิตรา มิดำ | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
103 | 5611502195 | นางสาวพรพิมล นักฆ้อง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
104 | 5611502286 | นางสาวมาริดา โยงรัมย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
105 | 5611502989 | นางสาวศตณพร เหล่าพร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 5611503847 | นายภาณุเดช อบแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 5611504530 | นายพิเชษฐ์ สุขประสงค์ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
108 | 5611504563 | นายปรมินทร์ พานเงิน | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
109 | 5611504795 | นางสาวอัมรา มินมาราเฮม | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
110 | 5611504829 | นายทวีบุญ พูลเขตรกรรณ์ | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
111 | 5611504845 | นางสาวปวีณ์ธิดา แย้มกระจ่าง | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
112 | 5611504878 | นายสุปรีชา กุมชาด | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
113 | 5611504936 | นางสาวสุชาดา ศรีอ่ำ | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
114 | 5611504944 | นางสาวสุภัสสรา ภาคทรัพย์ศรี | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
115 | 5611506592 | นางสาววรรณวิสา มุทาพร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 5611506907 | นายภภาค ดอกกุหลาบ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 5611507616 | นายวิษณุ หมัดละ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
118 | 5611508028 | นางสาวรุจิรา สุขประโคน | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
119 | 5611508192 | นายอิทธิวัฒน์ เกษสกุลนี | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
120 | 5611508218 | นายเมธี สุรวิทย์ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |