1 | 5611100222 | นางสาวกนกนันท์ ชีวะธรรม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 5611100412 | นางสาวชนาพร ปะทิ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5611100438 | นางสาวอรสิริ เขตุเจริญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5611100461 | นางสาวนฤมล เต๊ะบ๊ะบ๋า | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 5611100727 | นางสาวลลิตา จงจิตต์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 5611100768 | นางสาวเบญจทิตย์ สุวรรณแสง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5611100776 | นางสาวกุลธิดา จันทร์พุฒ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 5611100784 | นายพิษณุ โตวรรธกวณิชย์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 5611100792 | นางสาวปิยวรรณ ธีรพรอมรกุล | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 5611100800 | นางสาวบุญเสริมสิริ นาวาระ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 5611100826 | นางสาวเพ็ญนภา เทียบมัง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 5611100883 | นายยศนนท์ เทพสุวรรณ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
13 | 5011201018 | นายจักรรินทร์ สังข์พญา | เทคโนโลยีการศึกษา | 10 |
14 | 5311210172 | นางสาววรรธชา ไชยวุฒิ | เทคโนโลยีการศึกษา | 10 |
15 | 5311210206 | นางสาวศุภิสรา มากหมู่ | เทคโนโลยีการศึกษา | 10 |
16 | 5411201576 | นางสาวเพ็ชรรัตน์ มากดำ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5411204182 | นางสาวพรรณวิษา วิวิจชัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5411204539 | นางสาวสุนิสา คำพาที | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5711200419 | นางสาววราภรณ์ ประเสริฐแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5711200484 | นางสาวกรรณิการ์ พันชะนะ | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
21 | 5711200518 | นางสาวสุวนันท์ สายสุด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 5711200625 | นางสาวพัชชา สังข์ทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 5711200690 | นางสาวธณภรณ์ บุญใสยัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 5711200732 | นางสาวนันทนาภรณ์ คำอ่อน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 5711200740 | นางสาวปฐมพร จันวิมล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 5711200757 | นางสาวณัฐณิชา ศรีบุตรตา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 5711200823 | นางสาวภทรธร รัชนิพนธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 5711200831 | นางสาวพัชรภรณ์ บุญใจ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 5711200872 | นางสาวทาริกา เสมวงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 5711200948 | นางสาวจิราภรณ์ ฟักเขียว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 5711200955 | นางสาวณัฐณิชา พุทธรักษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 5711200971 | นางสาวภัทรวรรณ นิยมพงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 5711201250 | นางสาวสุดารัตน์ อาจจุฬา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 5711204965 | นางสาวนรากุล ธรรมชาติ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 5011303327 | นายสากฤษณ์ ภูมิประสิทธิ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 5511302332 | นายเสฐียรพงษ์ รามัญวงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 5511302399 | นายพีรธัช บริบูรณ์นางกูร | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 5511303975 | นายรัฐติศาสตร์ สีหามาตย์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
39 | 5511304072 | นายอภิชาติ ภุชฌงค์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
40 | 5511304197 | นายวรวิทย์ จินะสี | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
41 | 5511304239 | นายณัฐวัฒน์ กมลฤกษ์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
42 | 5511305012 | นางสาววรรณวิภา จักรพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 5511305038 | นางสาวเสาวรักษ์ อดิศรมงคลกุล | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 5511309725 | นายปกรณ์เทพ ไชยพงษ์ | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
45 | 5611300251 | นางสาวพนิดา นิยมศรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
46 | 5611302935 | นายนพรัตน์ อสัมภินทรัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 5611303537 | นางสาวพรเจริญ ตนะทิพย์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
48 | 5611303941 | นางสาวสรวงสุดา พรหมพิชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 5611304436 | นางสาวสุกัญญา ชายสวัสดิ์ | ภาษาไทย | 10 |
50 | 5611304691 | นางสาวธรรมพร นรินทรกุล ณ อยุธยา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 5611305995 | นางสาวธรชมภัคพร จงกล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 5611308213 | นางสาวโศภิษฐ์จา โพธิ์เพชร | ภาษาไทย | 10 |
53 | 5611308270 | นางสาวชฎาพร ช่วยบำรุง | ภาษาไทย | 10 |
54 | 5611308361 | นางสาวอัจฉรา เพชรโชติ | ภาษาไทย | 10 |
55 | 5611308999 | นางสาวพิมพร ทองเขียว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 5611309351 | นางสาวสกุณา เสาวะรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 5611309468 | นางสาวพิมพ์ธิดา เนียมรุ่งเรือง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 5611309575 | นางสาวโสภิดา โกศลจิตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 5611309740 | นายแสน บุญเย็น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 5611309849 | นางสาวสุชาดา วาปีนา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 5611309963 | นางสาวไพลิน ประชีพฉาย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 5611312421 | นางสาวพิมผกา อะหมัด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
63 | 5611312454 | นายไตยรงค์ เดชสุภา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
64 | 5711300276 | นางสาวกิตติชลาภรณ์ งิ้วลาย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
65 | 5711300334 | นางสาวอมิตรา ลือกำลัง | ภาษาอังกฤษ | 70 |
66 | 5711304583 | นายณัฐชนนท์ กุลภัทรเดชา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 5711304658 | นายธราธิป ผือหนองจอก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 5711306216 | นายณัฐพงค์ พรหมทิพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
69 | 5711308071 | นายธเนศ หมอยาดี | ภาษาอังกฤษ | 70 |
70 | 5711308154 | นายปฏิวัติ คัสมาธิ์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
71 | 5711308162 | นายคิทชา โกไศยกานนท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 5711308725 | นายสิรวิชญ์ สว่างโชติ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
73 | 5711309012 | นายอภิมุข ก้อนทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
74 | 5711309285 | นายกฤษณะ อยู่เจริญ | นิติศาสตร์ | 70 |
75 | 5711313113 | นายพนมวัสส์ ยุวกนิษฐ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
76 | 5311421878 | นายชวกร อามาตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ | 10 |
77 | 5411400020 | นายอำนาจ อุ้ยเหม็น | การจัดการ | 10 |
78 | 5411402349 | นายอนันท์ แก้วผลึก | การจัดการ | 10 |
79 | 5411405995 | นายอดิศักดิ์ ยิ้มจั่น | การจัดการ | 10 |
80 | 5411408361 | นายเกียรติคุณ จงโชติชัชวาลย์ | การจัดการ | 10 |
81 | 5411408445 | นายพีรณัฐ จิตรโอฬาร | การจัดการ | 10 |
82 | 5411409815 | นางสาวสุณัฐดา ปักษาทอง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
83 | 5411410466 | นายปกรณ์ แพทรงพัฒน์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
84 | 5411410482 | นางสาวสวรักษ์ ภู่เปี่ยม | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
85 | 5411410672 | นางสาวกฤษติภากรณ์ สุขดี | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
86 | 5411410698 | นายพงศ์เทพ พจน์ธนาบันเทิง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
87 | 5411411753 | นายธนวัฒน์ จันทร์อินทร์ | การจัดการ | 10 |
88 | 5411411761 | นายธนากร ศรีวงษ์รักษ์ | การจัดการ | 10 |
89 | 5411416547 | นายสุรเดช โสรินทร์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
90 | 5611400176 | นางสาวปนัดดา จันพานิจ | การจัดการ | 10 |
91 | 5611400226 | นางสาวศิริพร เทวัน | การจัดการ | 10 |
92 | 5611400457 | นางสาวสุพิชา ตรวจนอก | การเงินการธนาคาร | 10 |
93 | 5611402040 | นางสาวพรสุดา อินทุทรัพย์ | การจัดการ | 10 |
94 | 5611405936 | นางสาวศิริวรรณ บุญเชิด | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
95 | 5611407437 | นางสาววิภาวี จำนงค์ภักดี | การจัดการ | 10 |
96 | 5611407445 | นางสาวนวรัตน์ ชาญแก้วมณี | การจัดการ | 10 |
97 | 5611411173 | นางสาววิภาภรณ์ ทองสี | การจัดการ | 10 |
98 | 5611411181 | นางสาวอาภารัตน์ ศรชัย | การจัดการ | 10 |
99 | 5611411298 | นางสาวนริสศรา ขาวมงคล | การจัดการ | 10 |
100 | 5611411462 | นางสาวณิชกมล ปิ่นการะเกศ | การจัดการ | 10 |
101 | 5611411496 | นางสาวจิราภา มั่งคั่ง | การจัดการ | 10 |
102 | 5611411520 | นางสาวอกนิษฐ์ สุนทรพจน์ | การจัดการ | 10 |
103 | 5611411561 | นางสาวอรรถชลี เดชสะโร | การจัดการ | 70 |
104 | 5611411801 | นางสาวสุนิษา อินทร์เพ็ญ | การจัดการ | 10 |
105 | 5611412064 | นางสาวพิชญา หทัยพิชิตชัย | การจัดการ | 10 |
106 | 5611412213 | นางสาวขวัญฤทัย ดวงสีดา | การจัดการ | 10 |
107 | 5611413484 | นางสาวชนนิกานต์ พลพินิจ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
108 | 5611413799 | นายรัชพล กฤตติยกุล | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
109 | 5611413922 | นายธีรยุทธ เสนประดิษฐ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
110 | 5611414383 | นางสาวแสงทิพย์ แก้วอภัย | การเงินการธนาคาร | 10 |
111 | 5611417113 | นางสาววรากุล อินทร์หอม | การจัดการ | 10 |
112 | 5711409796 | นายพงศกร อินทรปรีชา | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 70 |
113 | 5711412089 | นางสาววรรณิศา นวลสาร | การเงินการธนาคาร | 70 |
114 | 5511201633 | นางสาวจุฑารัตน์ ปักษี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
115 | 5511202045 | นางสาวมณชนก มาตพงษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
116 | 5511203290 | นางสาวเกศินี ขำดำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
117 | 5511203555 | นางสาวจันทร์จิรา พจนา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
118 | 5611500421 | นางสาวปิยะธิดา อุดมพืช | เคมี | 10 |
119 | 5611501866 | นางสาวจารุวรรณ จันทนา | คณิตศาสตร์ | 10 |
120 | 5611501882 | นายวราวุธ ไพรหงษ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
121 | 5611501890 | นายวันรัฐ สวาคมปันตี | คณิตศาสตร์ | 10 |
122 | 5611504241 | นางสาวสมฤทัย เผ่นจันทึก | คณิตศาสตร์ | 10 |
123 | 5611504332 | นางสาวพัชริดา วีระพันธ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
124 | 5611504357 | นางสาวพิชานิกานต์ วีระพันธ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
125 | 5611505776 | นางสาวธณัฐชนน โภคสมบัติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
126 | 5611507566 | นางสาวมณิวรรณ แก้วสีไว | คณิตศาสตร์ | 10 |
127 | 5711500479 | นางสาวจิตราภรณ์ ชูชิต | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 70 |
128 | 5711500552 | นางสาวดารานาถ ภูมิภาค | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
129 | 5711502483 | นายนาวิน ชีวะสุจินต์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
130 | 5711502889 | นางสาวกรกนก ศิริโวหาร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
131 | 5711502905 | นางสาวน้องตาล งามจำรัส | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
132 | 5711502962 | นางสาวไอริณ จารุวงศ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 70 |
133 | 5711504174 | นางสาวปนิดา จันทร์น้อย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
134 | 5711507524 | นายศรัณย์ ลักขณาวัฏ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |