1 | 5211205629 | นางสาวอภิญญา ทองโกย | การศึกษาขั้นพื้นฐาน (การประถมศึกษา) | 10 |
2 | 5211206056 | นางสาวเสาวรส รัตน์ใหม่ | การศึกษาขั้นพื้นฐาน (การประถมศึกษา) | 10 |
3 | 5311217631 | นางสาวชนากานต์ ธรรมวันนา | ภาษาอังกฤษ | 70 |
4 | 5411200313 | นางสาวอนุสรา ธูสรานนท์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5411200321 | นางสาวณัฐพร ดอนโสม | การศึกษาปฐมวัย | 11 |
6 | 5411200347 | นางสาวโยธิตรา หอมลา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5411200404 | นางสาวเนตรนภา วิรุณพันธุ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5411201352 | นางสาวฑิฆัมพร สุดาเดช | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5411201469 | นางสาวเบญจวรรณ นนตะพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 5411201584 | นางสาวภณิดา เกลาเกลี้ยง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 5411201600 | นางสาวรัตนพร หัดจะรวย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 5411201642 | นางสาววริศรา ศิริสมบัติ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 5411201667 | นางสาววิไลพร ชินภักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 5411201683 | นางสาวศศิธร สวัสดี | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
15 | 5411203069 | นางสาวสินีนาฎ แสงแพง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 5411203093 | นางสาวปัทมา ห้องแซง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 5411204414 | นางสาวอุมาลิน พรมพิสัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 5411204588 | นางสาวธนาภรณ์ โคกสีนอก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5411204596 | นางสาวเนตรทราย ทองขาว | การศึกษาปฐมวัย | 70 |
20 | 5411204612 | นางสาวสุภัตรา ติดยงค์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5411204620 | นางสาวศศิภาส นันทะกูล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 5411204679 | นางสาวณัฐพร เพ็งศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 5411204703 | นางสาวจันจิรา จันทะคาม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 5411204760 | นางสาวปรีดาพร ไก่ฟ้า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 5411204810 | นางสาวอัญชนา รองกลัด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 5111305271 | นายธวัชชัย อิศรภักดี | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
27 | 5211305106 | นางสาวจิดาภา สะเอียบคง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 5211307151 | นางสาวสมภัสสร ลิ้มเหงา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 5211309603 | นางสาวณัฐชาภัทร์ กองกลาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 5211310411 | นายชนกฤษฎิ์ ทองคำ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 5211310924 | นายเกษม ฐานกลางสุ่ย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 5211311476 | นายณัฐพล ชีถนอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 5213001083 | นายประเสริฐ อินทร์วงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 5213001166 | นายภานุวัฒน์ ทองเต็ม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 5213001257 | นายเรวัต ขยันกิจ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 5213001323 | นางสาวจุฑามาศ พันธุ์แสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 5213001356 | นางสาวดวงสุดา ผลบุญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 5311323652 | นายภัทรพล ศรีอุดมขจร | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 5411306607 | นายคมสัน วงศ์จริยธรรม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
40 | 5211400956 | นายณัฐพงษ์ สายตรี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
41 | 5211403471 | นายอนุวัฒน์ รักษ์ทอง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 5211407480 | นางสาววรรณนิศา ใจหลัก | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
43 | 5211411193 | นายณัฐพงศ์ ศรีเมือง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 5211414700 | นางสาวขวัญลดา ชื่นล้วน | การจัดการทั่วไป | 10 |
45 | 5211415350 | นางสาวประภาวดี ดีขาย | การจัดการทั่วไป | 10 |
46 | 5211421721 | นายธนากร ผลรินทร์ | การเงินและการธนาคาร | 10 |
47 | 5211423289 | นางสาวสุภาภรณ์ กงจีน | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 5211425110 | นายยุทธศิลป์ ศรีวิโรจน์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
49 | 5214000761 | นางสาวจารุวรรณ พรหมแก้ว | การจัดการทั่วไป | 10 |
50 | 5214001025 | นางสาวสุนิสา กุลเทพ | การจัดการทั่วไป | 10 |
51 | 5311433568 | นายธาดา คำภาวงษ์ | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 5411406985 | นายธงชัย สง่าม้าทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 5411407207 | นางสาวรตา สาแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
54 | 5411407256 | นางสาวพัชญ์สิตา โพธิ์ศรีทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
55 | 5411407371 | นางสาวฐิติพร หุ่นเก่า | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
56 | 5411409583 | นางสาวแพทรียา พุฒต้น | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
57 | 5411411282 | นางสาวสุชาดา สุวรรณวงศ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
58 | 5411411399 | นายภัควัน มรรยาทอ่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
59 | 5411415036 | นายศิริชัย รักประยูร | การตลาด | 10 |
60 | 5411415069 | นางสาววรัญญา สินปภาวงศา | การตลาด | 70 |
61 | 5411415119 | นางสาวธิดารัตน์ ต่ายหลี | การตลาด | 10 |
62 | 5411416356 | นางสาวจันทิรา วงศ์ลิขิตโอฬาร | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
63 | 5411416398 | นายอานนท์ มุทุตานนท์ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
64 | 5411418758 | นางสาวกรรณิการ์ ดูเพชร | การตลาด | 10 |
65 | 5411506388 | นางสาวชนากานต์ แสงภู่ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
66 | 5411506461 | นายอานัส แสงแสน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
67 | 5411508293 | นางสาวนิศาชล ประเทศเสนา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
68 | 5411508335 | นายอภิสิทธ์ นามวงศ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
69 | 5511500315 | นางสาวน้ำทิพย์ คำอุ่ม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
70 | 5511500356 | นางสาวนัฏวดี เทียมพัด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
71 | 5511502105 | นายพีรวัฒน์ บุญธัญ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
72 | 5511502113 | นายศิวา ปราปภัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
73 | 5511502139 | นายสฎายุ แสงภักดี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
74 | 5511506502 | นายสวัสดิ์ กลิ่นอ่อน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
75 | 5511506619 | นางสาวสุทามาศ ขุนเอม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
76 | 5511506635 | นางสาวสุนิศา จันทร์รุ่งศรี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
77 | 5511508649 | นายพงสธร แซ่จู | เทคโนโลยีชีวภาพ | 70 |
78 | 5511508656 | นายอานุรัตน์ วินิชชานนท์ | เทคโนโลยีชีวภาพ | 10 |
79 | 5511508664 | นายเอกชัย เมธีสุทธินันท์ | เทคโนโลยีชีวภาพ | 10 |