1 | 5211203590 | นางสาวทิพย์รัตน์ คำศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 5211210041 | นางสาวศิริรัตน์ เกตุอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 5111303706 | นายณัฐวุฒิ อุ่ยสกุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 11 |
4 | 5121301716 | นายอรรถสิทธิ์ กิ่งพะโยม | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 5211300123 | นายกฤชณัท น้อยนาเวศ | ดนตรีสากล | 10 |
6 | 5211302657 | นายเลิศศักดิ์ เนียมสวัสดิ์ | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ | 40 |
7 | 5211307003 | นายปิยเชษฐ์ คงกล่อม | ศิลปกรรม แขนงวิชาออกแบบประยุกต์ศิลป์ | 40 |
8 | 5211307078 | นายวรพล บรรณเกียรติ์ | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 5211308274 | นายทรงวุฒิ โขนพลกรัง | การพัฒนาชุมชน | 10 |
10 | 5211308522 | นายอนิรุทธิ์ เสียงเลิศ | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 5211309470 | นายวีรภัทร สุวัฒน์เมฆินทร์ | ดนตรีสากล | 40 |
12 | 5211313225 | นายศตวรรษ แก่กล้า | ดนตรีสากล | 40 |
13 | 5211313258 | นายนนท์ปวิช ไขขุนทด | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 5211313282 | นายจิรวุฒิ คุณะดิลก | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 5211314017 | นายเอนกพงศ์ พ่วงพันธุ์ไผ่ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
16 | 5221301962 | นายสมาชัย ไชยน้ำอ้อม | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 5221307019 | นายมัฆวิทย์ บุญเรือง | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 5321300310 | นางมลิวัลย์ เทศมาก | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 5321300336 | นางสาวสุดารัตน์ สินเกิดสุข | นิติศาสตร์ | 40 |
20 | 5321300351 | นางสาวเกศมณี ปาริฉัตร | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 5321300401 | นางสาววริษา ยอดดำเนิน | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 5321300419 | นางสาววารุณี โคตรมณี | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 5321300435 | นางสาวสมสมร กลับบุรี | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 5321300443 | นางสาวสุดารัตน์ กุลเกลี้ยง | นิติศาสตร์ | 10 |
25 | 5321300534 | นายบุลเสฏฐ์ ประพฤติกิจกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 5321300542 | นายโยธิน นันทา | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 5321300567 | นายวันชัย บัวพรม | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 5321300617 | นายสุทธิภัทร วริสาร | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 5321300625 | นายสุริยัน สุขเถื่อน | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 5321300682 | นายเอกพล ยองคำ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 5321301250 | นางสาววิมลมาส โกยทรัพย์มา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 5421312645 | นางสาวศศิโสภิต ทวียนต์เนรมิตร | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 4921400489 | นายเหนือฟ้า จันทรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์ | 11 |
34 | 5111427810 | นายอนุวัฒน์ อ้นเล็ก | การจัดการทั่วไป | 10 |
35 | 5211402861 | นายศราวุธ จันทะคัด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการโฆษณา | 10 |
36 | 5211402929 | นายศิริศักดิ์ กริชยานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์ | 10 |
37 | 5211405328 | นางสาวดลนภา วีระวัฒนะ | การบัญชี | 40 |
38 | 5211422851 | นางสาวสิริกานต์ ปาลวัฒน์ | การบัญชี | 10 |
39 | 5211423560 | นางสาวเดือนเพ็ญ ตาลดง | การบัญชี | 10 |
40 | 5321412362 | นางสาวกิ่ง บุญมา | การบัญชี | 10 |
41 | 5321412479 | นางสาวพัชร์ลฎาภา โสดา | การบัญชี | 10 |
42 | 5321412552 | นางสาวอรอุมา สายบุบผา | การบัญชี | 10 |
43 | 5321415225 | นายจีราวุฒิ เจริญยิ่ง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 5321415654 | นางสาวเบญจมาพร ทรงประโคน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการโฆษณา | 10 |
45 | 5321415662 | นางสาวฤทัยรัตน์ แสนสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการโฆษณา | 10 |
46 | 5321416660 | นายสอง รัตนเปสละ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการโฆษณา | 10 |
47 | 5321429798 | นางสาวมินตรา สีหอมกลิ่น | การบัญชี | 10 |
48 | 5421406249 | นางสาววรัญญา ศรีสุวรรณ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
49 | 5011509535 | นายลือชัย เอิบอิ่ม | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
50 | 5111502133 | นายพรพิศาล กลิ่นดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
51 | 5211501480 | นายพชรธรรม มณีดุลย์ | วิทยาศาสตร์ความปลอดภัย | 40 |
52 | 5211502017 | นายศิริมงคล รัตนคอน | เทคโนโลยีโยธา | 10 |
53 | 5211502645 | นายเฉลิมชัย เหล่าแค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 5211507305 | นายธนพัฒน์ กสิวัฒน์ | วิทยาศาสตร์ความปลอดภัย | 10 |
55 | 5211508410 | นายบริพัตร แซมทอง | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ | 10 |
56 | 5215001230 | นายพงศธร ไอยแก้ว | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
57 | 5221504235 | นายอรรถสิทธิ์ บุญเพ็ง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
58 | 5311518459 | นายจิรวัฒน์ สงวนบุญ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |