1 | 5011206512 | นางสาวสุพัตรา สงวนทรัพย์ | ภาษาไทย | 10 |
2 | 5111209267 | นางสาววีรภัทรา ลิมานิ | การศึกษาขั้นพื้นฐาน (การประถมศึกษา) | 10 |
3 | 5411201477 | นางสาวปนัฐดา ประยุทธเต | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 5411204422 | นางสาวนุสบา น้ำใจเย็น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 5411204430 | นางสาวสุปรียา ขวัญพร้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 5411204646 | นางสาวปัทมาภรณ์ วิทูร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 5411204901 | นางสาวประภาพร เปลาเล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5511205303 | นางสาวอินธุอร ศรีบุญชัย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 5211300172 | นายกฤษฎา กว้างไชย | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | 10 |
10 | 5411300915 | นางสาวจันทรกานต์ แก้วสาร | ภาษาอังกฤษ | 60 |
11 | 5411300998 | นางสาวดรุณี ศรีเทา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 5411301020 | นางสาวนุชนารถ โปรา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 5411301715 | นายเจษภาณุ อัศวเผ่าพงศ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
14 | 5411302507 | นางสาวอัญชนา เรืองธารา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 5411302739 | นางสาวกาญจนา สิงห์อินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 5411305013 | นายภานุวัฒน์ สายทิพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 5411305021 | นางสาวมนัสวี ปิ่นกิ่งทอง | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 5411306664 | นายนำชัย นิจจอหอ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 5411306672 | นายรัฐศักดิ์ บุญโนนแต้ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 5411307126 | นางสาวศศิวิมล พัฒนวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
21 | 5411307175 | นายอรรคเดช นิยมพงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
22 | 5411307183 | นายธนวัต เลิศธำรงวาณิช | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
23 | 5411307191 | นายวิษณุกร พิมพา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
24 | 5411307209 | นายธีรกานต์ จันทร์เกษม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
25 | 5411307233 | นายภาคิณ ขันโนนเขวา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 5411307308 | นายเปาวรัตน์ น้อยหา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 5411309304 | นายสมศักดิ์ รักษาผล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 5411309353 | นางสาวกุลธิดา เพ็ชรสุข | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 5411309478 | นางสาวเมธาวี บุตรพลับ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 5411309544 | นางสาวศรีสุดา สุขคุ้ม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 5411310864 | นายจักรพงศ์ วงษ์สลุง | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 5411311086 | นางสาววัลย์ลิกา เกศวพิทักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 5411311144 | นายชยากร จิตต์นุกุลศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 5411311292 | นายจิณณพัต แม้นบำเพ็ญ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 5411311300 | นายจักรกฤษ สันติวรนนท์ | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 5411311383 | นายกษิดิ์เดช ทรัพย์ประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 5411311425 | นายธเนศ จาดสุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 5411312241 | นางสาวพัชราภรณ์ รักราษฎร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
39 | 5411312274 | นางสาวอาภาวรรณ เพ็ชรทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 5511304619 | นางสาวพรสุดา แซ่อู๋ | ภาษาจีนธุรกิจ | 10 |
41 | 5511306614 | นางสาวสุดารัตน์ ชาติเวช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 5511310129 | นายจิรันธนิน พุ่มพวง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 5511310707 | นางสาวเบญจธิดา จับตะเฆ้ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 5511310780 | นายอนุศิษฎ์ ธรรมสมบัติ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
45 | 5211424188 | นายคฤชนันท์ จิวลวัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการโฆษณา | 10 |
46 | 5311424609 | นายสันต์ธร จุลเสวก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ | 10 |
47 | 5311424765 | นายอนันต์พงศ์ ชัยสีดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ | 10 |
48 | 5311425663 | นางสาวอาทิญา มากลาง | การเงินและการธนาคาร | 10 |
49 | 5321414962 | นางสาวนิวาพร ดาราศรี | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 11 |
50 | 5411401101 | นางสาวกานตนา ชูสังข์ | การจัดการ | 10 |
51 | 5411401242 | นางสาวชไมพร แก้วเรือง | การจัดการ | 10 |
52 | 5411401432 | นางสาวพัชริยา ทองแก้ว | การจัดการ | 10 |
53 | 5411401606 | นางสาวศิรินันท์ ไชยฤทธิ์ | การจัดการ | 10 |
54 | 5411401713 | นางสาวหทัยชนก ทองน้อย | การจัดการ | 10 |
55 | 5411405136 | นายพงศ์วณิช บำเพ็ญทาน | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 5411405789 | นางสาววันทนา โฆษกิจจาวุฒิ | การจัดการ | 10 |
57 | 5411405797 | นางสาววันทนีย์ โฆษกิจจาวุฒิ | การจัดการ | 10 |
58 | 5411405888 | นางสาวอรพินท์ อ้นวิจิตร | การจัดการ | 10 |
59 | 5411406985 | นายธงชัย สง่าม้าทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 5411408502 | นายวรรณชัย วรรณศร | การจัดการ | 10 |
61 | 5411408585 | นายปฏิภาณ ปางวัชรากร | การจัดการ | 10 |
62 | 5411411399 | นายภัควัน มรรยาทอ่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
63 | 5411411589 | นายธนโชค คงพรมวงษ์ | การจัดการ | 10 |
64 | 5411411597 | นายพัฒนพงศ์ ไพบูลย์ | การจัดการ | 10 |
65 | 5411411647 | นางสาวณัฐวรา จิ้นสุริวงษ์ | การจัดการ | 10 |
66 | 5411411803 | นางสาวพิลาศลักษณ์ คุ้มเสม | การจัดการ | 10 |
67 | 5411411878 | นายมานิต หอมสมบัติ | การจัดการ | 11 |
68 | 5411411886 | นายวรวิทย์ ทิพยศักดิ์วารกุล | การจัดการ | 10 |
69 | 5411412116 | นางสาวอรวรรณ ไชยศร | การจัดการ | 10 |
70 | 5411415150 | นางสาวอัญชลี จำปาวัน | การตลาด | 70 |
71 | 5411417511 | นางสาวอัจฉรา อุดรแผ้ว | การจัดการ | 10 |
72 | 5411418865 | นางสาวเนตรนภา ผิวคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 5411418881 | นางสาวปาณิสรา แสงหิรัญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 5411418899 | นางสาวสุปราณี พานแดง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 5411418907 | นางสาวอรอนงค์ มีพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 5411418980 | นางสาววิชุดา วงศ์กระโซ่ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 5511401795 | นายดนุเดช งามสาน | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
78 | 5511405994 | นายณัฐวุฒิ ประชารัฐไมตรี | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
79 | 5511413360 | นางสาวกุลรัตน์ ปราบพยัคฆ์ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 5511413378 | นางสาวนูรีซา เจ๊ะอาแว | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 5511413444 | นางสาวทิพย์วดี ฉิมเพ็ง | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 5511413543 | นางสาวปวีณา นนบุญ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 5511413550 | นางสาวสุธาทิพย์ วงษ์มิตร | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 5511416298 | นางสาวเจษราพรรณ ขุนสูงเนิน | การเงินการธนาคาร | 10 |
85 | 5511416306 | นางสาวเจษราภรณ์ ขุนสูงเนิน | การเงินการธนาคาร | 10 |
86 | 5211503049 | นางสาวดวงกมล คินขุนทด | เทคโนโลยีชีวภาพ | 40 |
87 | 5211507297 | นางสาวแพรวไพรินทร์ เอี่ยมรอด | เทคโนโลยีชีวภาพ | 40 |
88 | 5211508352 | นางสาวกันยา บุญเป็ง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
89 | 5411500274 | นายธีระนนท์ สุทธิถาวรกิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
90 | 5411501611 | นางสาวคะแนน รอดบุญ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
91 | 5411501686 | นางสาวสุนันทิยา ธงศรี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
92 | 5411501694 | นางสาวสุมิตรา ศิลป์ประสิทธิ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
93 | 5411501710 | นายกฤษดา จินดารัตน์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
94 | 5411501736 | นายชลธิศ เชาวสุธีรนนท | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
95 | 5411501744 | นายชัยวัฒน์ วงษ์เมือง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
96 | 5411501769 | นายฐิติพันธุ์ กาลรบ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
97 | 5411501785 | นายทศพล อุ่นจันที | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
98 | 5411501801 | นายปริวัตร กิจนิตย์ชีว์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
99 | 5411501819 | นายพรณรงค์ กาศยปนันท์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
100 | 5411501827 | นายพีรพงษ์ ศรีงาม | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
101 | 5411501843 | นายวีระเกียรติ ศิริอาชารุ่งโรจน์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
102 | 5411501868 | นายสัจติยา สอนอุบล | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
103 | 5411501876 | นายสุรศักดิ์ มะแป้น | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
104 | 5411503062 | นายทอศิณ โมทายน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 5411504631 | ว่าที่ร้อยตรีวีระพงษ์ กันทาโส | คหกรรมศาสตร์ | 10 |
106 | 5411505653 | นายหมัดเฟาซี มูดอ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
107 | 5411505679 | นายวีรพงศ์ คงพันธ์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
108 | 5411505687 | นายกฤษดา ถมังรักษ์สัตว์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
109 | 5411505729 | นายปภพ ร่างรุ่งเรือง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
110 | 5411505752 | นางสาวธารวิมล จันทร์สุข | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
111 | 5411505786 | นายรัตนพล อารียะ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
112 | 5411507675 | นายณัฐวุฒิ ทองภูเบศร์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
113 | 5411507691 | นางสาวนฤมล จันเขียว | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
114 | 5411507717 | นายอำพล อักษรเชิดชู | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
115 | 5411507766 | นางสาวรามิล ทิศภูมี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
116 | 5411507774 | นางสาวศิรินภา อินทะเรืองศร | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 70 |
117 | 5411507816 | นายวรดร มาลัยศิริรัตน์ | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
118 | 5011700209 | นางสาวพีรยา โสภา | การแพทย์แผนจีน | 10 |