1 | 5411100745 | นายธันยบูรณ์ สีหะวงษ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
2 | 5411100760 | นายอกนิษฐ์ วัฒนวันยู | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 5411100802 | นางสาวสิรินันท์ เกตพันธ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 5411100810 | นางสาวพัชรี แดงด้วง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 5411100836 | นางสาวสุธาสินี รักมิตร | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 5411100869 | นางสาวลลิตา โนราช | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 5411200354 | นางสาวจินตนา แก้วแสงสิม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 5411200451 | นายเจนณรงค์ ม่วงพิณ | พลศึกษา | 10 |
9 | 5411200469 | นายนิธิศ วงศ์ตุลาการ | พลศึกษา | 10 |
10 | 5411200501 | นายพลเดชา หอมจันทร์ | พลศึกษา | 10 |
11 | 5411200519 | นายพงษ์กฤษณ์ ต่างประเทศ | พลศึกษา | 10 |
12 | 5411200527 | นางสาวชญานิศ ชลสวัสดิ์ | พลศึกษา | 10 |
13 | 5411200568 | นายณัฐพงษ์ นกต่อ | พลศึกษา | 10 |
14 | 5411200584 | นายสุรัตน์ โมทารัตน์ | พลศึกษา | 10 |
15 | 5411200618 | นายมีชัย สุขประเสริฐ | พลศึกษา | 10 |
16 | 5411200667 | นายอิศรา ฬาพานิช | พลศึกษา | 10 |
17 | 5411200766 | นายพรพินิจ แก้วสง่า | พลศึกษา | 10 |
18 | 5411201204 | นางสาวกรรจิรา สึกขุนทด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 5411201261 | นางสาวจินตนา กาขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 5411201345 | นางสาวฐิติมา ขาวพิมล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 5411201378 | นางสาวณัฐวดี ขำสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 5411201428 | นางสาวนฤมล มลิวัลย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 5411201444 | นางสาวบงกช รัศมีธนาวงศ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 5411201535 | นางสาวเณฐิดา แก้วปุ๋ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 5411201675 | นางสาวศริวรรณ ปานมุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 5411201832 | นางสาวอัจฉรียา พุทธานุ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 5411202475 | นายจิรวัฒน์ ยิ่งดำนุ่น | พลศึกษา | 10 |
28 | 5411202715 | นางสาวชิดชนก เสโส | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 5411203036 | นางสาวนพมาศ วันดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 5411203135 | นางสาวสุกัญญา คณาโจทย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 5411204497 | นางสาวปนัดดา บุญทน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 5411204521 | นางสาวธัญลักษณ์ ชัยราช | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 5411204562 | นางสาวธาริดา ยังสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 5411204729 | นางสาววริศรา ประทักษ์ขีนัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
35 | 5411204752 | นางสาวพัชรี คำพูล | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
36 | 5411204869 | นางสาวกัญญารัตน์ แสนโคตร | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
37 | 5411205049 | นายอิสรพงษ์ ทับลัง | พลศึกษา | 10 |
38 | 5411205106 | นายชยพล จักษุวงศ์ | พลศึกษา | 10 |
39 | 5411205189 | นายกิตติคุณ ชื่นพยอม | พลศึกษา | 10 |
40 | 5411205205 | นายทิวาศักดิ์ พุมบุตร | พลศึกษา | 10 |
41 | 5411205213 | นายอนาวิน ธุวพิรุฬห์ | พลศึกษา | 10 |
42 | 5411205247 | นายชนิพนธ์ ศิริอุดมสิน | พลศึกษา | 10 |
43 | 5411205254 | นายอารักษ์ ศรีเหรา | พลศึกษา | 10 |
44 | 5411205262 | นายวีรศักดิ์ บำรุงภักดิ์ | พลศึกษา | 10 |
45 | 5411205304 | นายวรกานต์ ประสิทธิ์นอก | พลศึกษา | 10 |
46 | 5411205312 | นางสาวอัจฉราพร ชินอาจ | พลศึกษา | 10 |
47 | 5411205320 | นายกมล คำคง | พลศึกษา | 10 |
48 | 5411205346 | นายวรวุฒิ ถิ่นเกาะยาว | พลศึกษา | 10 |
49 | 5411205361 | นายวัชรพงษ์ อรรคบุตร | พลศึกษา | 10 |
50 | 5411205395 | นายวิศรุต ใจภักดี | พลศึกษา | 10 |
51 | 5411205460 | นางสาวบุษบา กุลเกตุ | พลศึกษา | 10 |
52 | 5411206021 | นายวีรชัย อำโพธิ์ศรี | พลศึกษา | 10 |
53 | 5411206054 | นายจักรกฤษณ์ น้อยคำภา | พลศึกษา | 10 |
54 | 5411206104 | นายกิตติศักดิ์ การะหมัด | พลศึกษา | 10 |
55 | 5411206112 | นายมูหามัดสะลัน สะนิ | พลศึกษา | 10 |
56 | 5111308556 | นายอนุรักษ์ ทศภานนท์ | การพัฒนาชุมชน | 10 |
57 | 5311310873 | นายธิติ ดำรงคงชื่น | ดนตรีไทย | 10 |
58 | 5311310881 | นายรัชพล ฉิมชาญเวช | ดนตรีไทย | 10 |
59 | 5311310899 | นายวงศกร บุญมี | ดนตรีไทย | 10 |
60 | 5311321722 | นางสาวพนิดา จิกกรีนัย | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
61 | 5311321748 | นางสาวศรัณยา ธนาสุวรรณ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
62 | 5311324767 | นายอลงกรณ์ สงบกาย | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
63 | 5311324783 | นายชิตพล เอียดทองคำ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
64 | 5311324841 | นายสุธิพงษ์ สังขวิฑูรย์ | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
65 | 5411302960 | นายสุทธิพงษ์ แตะยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
66 | 5411303018 | นางสาวจิรภา วันทานะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 5411303059 | นายกรพล กุลธนธาดา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 5411303067 | นางสาวศรัณย์ภัทรา พิชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 5411303109 | นางสาวอิริญา บุญรินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
70 | 5411303216 | นายธนากร บัวคำภู | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
71 | 5411303240 | นายนิพนธ์ นุ่นนาแซง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 5411305484 | นายประเทศ มะลิเผือก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 5411306383 | นางสาววราลี นิตยารส | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
74 | 5511301508 | นางสาวพัชราภรณ์ ธัญญะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
75 | 5511301672 | นางสาวพัชรี ศิริงาน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
76 | 5511301730 | นายพีระพล รัตนวิจิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
77 | 5511301987 | นางสาวทรงพร ยังทิศ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 5511306853 | นางสาวบุษดี แสงวิมาน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
79 | 5511306929 | นางสาวบรรสตรี นันใจนา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 5311410079 | นางสาวจริญญา ปัญจาคะ | การจัดการทั่วไป | 10 |
81 | 5311410285 | นางสาวพนิดา ทะวงค์หาญ | การจัดการทั่วไป | 10 |
82 | 5311423528 | นางสาวสุนันท์ มะพลับสวน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ | 10 |
83 | 5311423817 | นายฉันทรัฐ ธนสัญชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ | 10 |
84 | 5311424419 | นายวสันต์ ธามไชยศักดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ | 40 |
85 | 5311425978 | นางสาวช่อลดา กันทวงค์ | การจัดการทั่วไป | 10 |
86 | 5411406472 | นางสาวชนม์นิกานต์ ปะวะภูตา | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
87 | 5411409831 | นายณัฐวุฒิ จันทร์ประภาพ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
88 | 5411410169 | นางสาวสุรางคนางค์ ปัญญาส่าน | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
89 | 5411410599 | นางสาวอัฐภิญญา บุญมาภิ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
90 | 5411410631 | นายอรรถพล ดุลระรัมย์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
91 | 5411410706 | นายฉัตรชัย บุญจวบ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
92 | 5411416554 | นายทศพล ทับทอง | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
93 | 5411416935 | นายณัฐพล มุดจรินทร์ | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่) | 10 |
94 | 5511403205 | นายอลงกรณ์ มุตฟาดี | การจัดการ | 10 |
95 | 5511403254 | นางสาวศิรดา มูลจันทร์ | การจัดการ | 10 |
96 | 5511403270 | นายสุทธิศักดิ์ บุญเลิศ | การจัดการ | 10 |
97 | 5511403296 | นายไชยวัฒน์ โพธิสุวรรณ | การจัดการ | 10 |
98 | 5511403304 | นายพงษ์ณุเดช ปิ่นเพชร | การจัดการ | 10 |
99 | 5511405598 | นายธณศิริ ชมชื่น | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 70 |
100 | 5511405952 | นางสาวอัมพร จันทร | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 60 |
101 | 5511405960 | นางสาวศิริพร ธรรมมา | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 60 |
102 | 5511406083 | นายสรวิศ คำผลศิริ | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์และโฆษณา) | 10 |
103 | 5511412594 | นายเกียรติยศ กาเซ็ม | การจัดการ | 70 |
104 | 5511412602 | นายจีรทัศน์ ท่าปลัด | การจัดการ | 10 |
105 | 5511412610 | นายลำพูล ประไพเพชร | การจัดการ | 10 |
106 | 5511412628 | นายวสันต์ กิ่งก้าน | การจัดการ | 10 |
107 | 5511412636 | นางสาวจิตธนา พากเพียรศิลป์ | การจัดการ | 10 |
108 | 5511415167 | นางสาวอริสา ศรีแก้ว | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 70 |
109 | 5511417189 | นายทรงวุฒิ ลมอ่อน | การเงินการธนาคาร | 70 |
110 | 5311516396 | นายประสิทธิชัย กลั่นมา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 5311517964 | นายภูวดล คุ้มอยู่ | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
112 | 5311520141 | นายรวิพล สินทรโก | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
113 | 5311520174 | นายอธิวัฒน์ โทบุตร | การจัดการเทคโนโลยี | 10 |
114 | 5411501967 | นางสาวชลิตา ชุมทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
115 | 5411501991 | นางสาวนันทพร สนวนรัมย์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
116 | 5411503526 | นายเกียรติศักดิ์ อินทะแสง | คณิตศาสตร์ | 10 |
117 | 5411505885 | นางสาววันเพ็ญ ศรีภา | คณิตศาสตร์ | 10 |
118 | 5411506982 | นางสาวนาถฤดี ดาวเศรษฐ์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
119 | 5511500448 | นายกลวัชร เพ็งพัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 5511501628 | นางสาวดวงทิพย์ อุปนิสากร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |