| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 31 | 29 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี อาจารย์พิบูลย์ ตัญญบุตร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-29-2 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 36-0502 | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พุธ | 08:30-12:30 | 36-0502 | C | 31 | 28 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศุภฤกษ์ ทานาค |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-28-3 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วารินท์พร ฟันเฟื่องฟู รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1004 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | จันทร์ | 13:30-17:30 | 36-0502 | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี อาจารย์สมาน ทวีเลิศ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-3-27 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 36-0502 | C | 30 | 18 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 14-8-6 9-3-6 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมาน ทวีเลิศ รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 36-0502 | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร ดร.ภูษิต รุ่งแก้ว |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | ศุกร์ | 12:30-16:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 16 | 14 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วารินท์พร ฟันเฟื่องฟู |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-16-14 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรางค์ ธรรมโวหาร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม ค.บ.621(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 18-18-0 4-4-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|