| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 103 | | พฤหัสบดี | 12:30-14:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุวิชา วันสุดล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/11 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 15:30-17:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุวิชา วันสุดล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/11 : เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 13:30-15:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภมาส ชุมแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/4 : ดนตรีไทยศึกษา ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | อังคาร | 15:30-17:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภมาส ชุมแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/7 : ภาษาจีน ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 08:30-10:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 10:30-12:30 | 34-503 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 13:30-15:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/2 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 15:30-17:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์อุรชา แสงทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/2 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | จันทร์ | 08:30-10:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม ค.บ.611(5)/8 : ฟิสิกส์ ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ก.ย. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ธ.ค. 2561 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|