| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-10:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรนภัส ทับทิมอ่อน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม ค.บ.561(5)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ย. 2559 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 10:30-12:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรนภัส ทับทิมอ่อน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม ค.บ.561(5)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 กลุ่ม ค.บ.571(5)/6 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ย. 2559 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พุธ | 13:30-15:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรนภัส ทับทิมอ่อน
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม ค.บ.561(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ย. 2559 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | พุธ | 11:30-13:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 561 กลุ่ม ค.บ.561(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ย. 2559 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 10:30-12:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 กลุ่ม ค.บ.571(5)/6 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-9-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ย. 2559 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2559 เวลา 14:40 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|