| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 103 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชลาลัย นิมิบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 31-0-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1403 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1301(ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-33-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1403 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 36-0502 | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐกรณ์ ปะพาน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สิรินพร หาจัตุรัส |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนกานต์ สุวรรณทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-22-8 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 30 | 19 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จินตนา สุขสำราญ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-5-25 30-14-16 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พุธ | 08:30-12:30 | 433(ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชลาลัย นิมิบุตร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม ค.บ.671(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา(ค.บ.4ปี) ทุกชั้นปี | 30-4-26 30-10-20 30-4-26 30-10-20 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|