| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 60 | 56 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปาริชาติ ฉิมคล้าย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 60-56-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 57 | 56 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จินตนา สุขสำราญ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 57-56-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 2633 | C | 4 | 4 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงจุฑา สุวรรณประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 4-4-0 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 104 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0702 (ห้องเรียน) | C | 36 | 35 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุกานดา สารน้อย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 13:30-16:30 | 15-0702 (ห้องเรียน) | C | 35 | 35 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุกานดา สารน้อย ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 35-35-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 38 | 29 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ถนอมจิตต์ สารอต |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 38-29-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นราธิป อิสรานุสรณ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 30-30-0 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 108 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 20 | 15 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงจุฑา สุวรรณประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 20-15-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | อาทิตย์ | 11:30-14:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 13 | 7 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปาริชาติ ฉิมคล้าย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.652(4)/3 : ภาษาอังกฤษ | 13-7-6 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|