| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 103 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2694/2 | C | 24 | 20 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นภาพันธ์ โชคอำนวยพร |
| | | สำรองให้: | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/22 : การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 24-20-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 32-401 | C | 37 | 34 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศป.บ.651(4)/1A : ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 37-34-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 13:30-16:30 | 32-401 | C | 21 | 13 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศป.บ.651(4)/1B : ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 21-13-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-1009 (ห้องเรียน) | C | 11 | 10 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์ |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.651(4)/6 : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 11-10-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 09:30-12:30 | 34-801 (ห้องเรียน) | C | 51 | 50 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม รป.บ.651(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 51-48-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-11:30 | 32-401 | C | 5 | 4 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร กาซาสบิ |
| | | สำรองให้: | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/7 : การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พุธ | 08:30-11:30 | 2860 (ห้องเรียน) | C | 12 | 12 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมคเน แผลงฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 32 | 24 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัณฑวรรณ สุกรรณ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ศศ.บ.661(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 32-24-8 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 202 | | อาทิตย์ | 18:30-21:30 | 945-946 | C | 29 | 13 | 16 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์ |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.652(4)/6 : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 29-13-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | เสาร์ | 15:30-18:30 | ออนไลน์ | C | 47 | 6 | 41 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บช.บ.662(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 47-6-41 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 6 ปี ปกติ |
| 901 | | จันทร์ | 12:30-15:30 | 33-802 | C | 17 | 14 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | แพทย์จีนอัครณัฏฐ์ อดุลย์รวิกร |
| | | สำรองให้: | การแพทย์แผนจีน ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม พจ.บ.641(6)/1 : การแพทย์แผนจีน ทุกชั้นปี | 17-12-5 17-2-15 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|