| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 110 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 51 | 22 | 29 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พชร ชินสีห์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 51-21-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 12:30-15:30 | 2973 (ห้องเรียน) | C | 52 | 52 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พชร ชินสีห์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 52-51-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | MUSIC101 | C | 38 | 36 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ดศ.บ.651(4)/1 : ดนตรีสากล | 38-35-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | MUSIC101 | C | 38 | 28 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ดศ.บ.651(4)/1 : ดนตรีสากล | 38-27-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | 2830 (ห้องเรียน) | C | 7 | 6 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิทวัส กรมณีโรจน์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 7-6-1 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 36 | 34 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สาธร ใจตรง อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/4 : จิตวิทยา | 36-34-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | อังคาร | 13:30-16:30 | 2694/1 | C | 31 | 27 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แพรว วิจิตโรทัย อาจารย์สายชล ทองคำ |
| | | สำรองให้: | การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ศศ.บ.661(4)/22 : การประกอบอาหารและการจัดการงานครัว | 31-27-4 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 117 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-203 | C | 42 | 42 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 42-42-0 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 118 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 34-202 | C | 41 | 30 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 41-26-15 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 119 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | ประชาธิบดี(อาคาร9) | C | 60 | 60 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม นศ.บ.661(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 60-55-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | พุธ | 08:30-11:30 | 434(ห้องเรียน) | C | 55 | 11 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม นศ.บ.661(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 55-11-44 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | จันทร์ | 12:30-15:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 57 | 57 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม นศ.บ.661(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 57-56-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 45 | 41 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บช.บ.661(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 45-41-4 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 123 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 26 | 20 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการลงทุน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/2 : การเงินและการลงทุน | 26-20-6 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 124 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 45 | 19 | 26 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 45-19-26 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 125 | | พฤหัสบดี | 12:30-15:30 | 15-1003 (ห้องเรียน) | C | 47 | 47 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 47-45-2 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 126 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 15-1203 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 42 | 30 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 42-30-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 127 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-1206 (ห้องคอมพิวเตอร์) | C | 37 | 25 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 37-25-12 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 128 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 2633 | C | 12 | 9 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีรนุช สระแก้ว |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/16 : วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 12-9-3 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 129 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 1212 | C | 31 | 18 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แดน อุตรพงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/13 : วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 31-18-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 130 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 1312 | C | 18 | 13 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สัณฐิตา ตังคจิวางกูร ดร.จุฬาลักษณ์ ตลับนาค |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/22 : เกษตรศาสตร์ | 18-13-5 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 131 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 50 | 31 | 19 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรุณรัตน์ คล้ายพงษ์ ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม บธ.บ.671(4)/5 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 50-31-19 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 202 | | เสาร์ | 11:30-14:30 | ออนไลน์ | C | 13 | 9 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอฬาร สว่างนุวัตรกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม รป.บ.662(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 13-9-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 34-203 | C | 31 | 22 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.662(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 31-9-22 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 204 | | อาทิตย์ | 18:30-21:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 38 | 31 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.662(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 38-30-8 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 205 | | เสาร์ | 12:30-15:30 | ออนไลน์ | C | 42 | 27 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธีระศักดิ์ ขอพลอยกลาง |
| | | สำรองให้: | การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ศศ.บ.662(4)/1 : การประกันภัยและการบริหารความเสี่ยง | 42-5-37 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 241 | | เสาร์ | 08:30-11:30 | ออนไลน์ | C | 3 | 3 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | รุ่น 641 กลุ่ม นศ.บ.641(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 1-1-0 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 133(ชัยนาท) | C | 60 | 8 | 52 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ชูทอง ดร.ศาศวัต เพ่งแพ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม รป.บ.651(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-8-52 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 13 | 47 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุภานี นวกุล ดร.ศาศวัต เพ่งแพ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม รป.บ.652(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 60-13-47 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|