| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 105 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 50 | 50 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกร ไข่มุสิก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 50-50-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 49 | 43 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกร ไข่มุสิก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 49-42-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 49 | 18 | 31 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนกร ไข่มุสิก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 49-18-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-0702 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์ชุดา สุภาพจน์ อาจารย์พิมลพรรณ ธรรมวุฒิพิศาล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศศ.บ.641(4)/4 : จิตวิทยา | 30-28-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 13:30-16:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 6 | 4 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขนิษฐา บุตรไชย |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศศ.บ.641(4)/16 : นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 6-4-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พุธ | 12:30-15:30 | MUSIC101 | C | 62 | 60 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ดศ.บ.641(4)/1 : ดนตรีสากล | 62-50-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 13 | 12 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | การเงินและการลงทุน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม บธ.บ.641(4)/2 : การเงินและการลงทุน | 13-12-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 12:30-15:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ภาคภูมิ มุกดาสนิท |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/1 : วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 30-28-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 21 | 18 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 21-18-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | ก5/2 | C | 4 | 1 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.641(4)/15 : เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 4-1-3 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 58 | 46 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.651(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 58-46-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 47 | 47 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม นศ.บ.651(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 47-46-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | ประชาธิบดี(อาคาร9) | C | 50 | 50 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทิพย์อนงค์ จินตวิจิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม นศ.บ.651(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 50-49-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-1005 (ห้องเรียน) | C | 45 | 17 | 28 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรเพ็ญ ชวลิตธาดา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม นศ.บ.651(4)/1 : นิเทศศาสตรบัณฑิต | 45-16-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 35 | 25 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บช.บ.651(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 35-25-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 60 | 55 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.651(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 60-55-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 121 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 1111 | C | 8 | 5 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วันชลี เพ็งพงศา |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/16 : วิศวกรรมการผลิตและการจัดการพลังงาน | 8-5-3 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 122 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 1212 | C | 20 | 17 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แดน อุตรพงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/13 : วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 20-17-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | อังคาร | 08:30-11:30 | บรรยาย2 | C | 8 | 4 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาณี ด่านวิริยะกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 8-4-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 1311 | C | 13 | 10 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลยกร วงศ์รักษ์ ดร.สัณฐิตา ตังคจิวางกูร |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/22 : เกษตรศาสตร์ | 13-10-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | พุธ | 08:30-11:30 | 325(คอม2) | C | 13 | 12 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เศรษฐวรรษ พัฒน์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/18 : การพัฒนาชุมชน | 13-12-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 126 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 27 | 24 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม บธ.บ.661(4)/5 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 27-24-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 140 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 335(ห้องพักEngl) | C | 2 | 2 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | เสาร์ | 15:30-18:30 | ออนไลน์ | C | 10 | 4 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัฏา โสมณวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.642(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | เสาร์ | 18:30-21:30 | ออนไลน์ | C | 27 | 16 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | สำรองให้: | การตลาดดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.652(4)/3 : การตลาดดิจิทัล | 27-16-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | เสาร์ | 15:30-18:30 | ออนไลน์ | C | 39 | 24 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.อาภาภรณ์ อังสาชน |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.652(4)/1 : การจัดการธุรกิจ | 39-24-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 244 | | อาทิตย์ | 10:30-13:30 | MUSIC102 | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภัทร นันท์พิพัฒน์สกุล |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|