| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 112 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | MUSIC101 | C | 42 | 37 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/8 : ดนตรีสากลศึกษา (ค.บ.4ปี) | 42-37-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0702 (ห้องเรียน) | C | 46 | 36 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันติภูมิ ราชวิชา |
| | | สำรองให้: | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศป.บ.641(4)/1A : ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศป.บ.641(4)/1B : ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 46-29-17 46-7-39 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 924 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 13 | 13 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร จารุโณประถัมภ์ |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.651(4)/6 : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 13-10-3 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 115 | | พุธ | 08:30-11:30 | 15-0902 (ห้องเรียน) | C | 50 | 50 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | เรืออากาศเอกหญิงพิรดา อนุเวช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม รป.บ.651(4)/1 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 50-48-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | จันทร์ | 12:30-15:30 | ก5/2 | C | 4 | 4 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม วท.บ.651(4)/15 : เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 4-4-0 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 117 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0702 (ห้องเรียน) | C | 12 | 12 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | สำรองให้: | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ศศ.บ.651(4)/21 : ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | พุธ | 08:30-11:30 | 951 (ห้องเรียน) | C | 34 | 28 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รัศมี อิสลาม |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ศศ.บ.661(4)/2 : อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 34-28-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | จันทร์ | 09:30-12:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 18 | 18 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร กาซาสบิ |
| | | สำรองให้: | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/7 : การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 18-14-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 120 | | อังคาร | 14:30-17:30 | บรรยาย1 | C | 12 | 8 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | นายสัตวแพทย์ ดร.สมเกียรติ ศีลสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม วท.บ.661(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 12-8-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 เม.ย. 2567 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | เสาร์ | 15:30-18:30 | ออนไลน์ | C | 7 | 6 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รณชัย ชลวิชิต |
| | | สำรองให้: | ดนตรีสากล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ดศ.บ.642(4)/4 : ดนตรีสากล | 7-5-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | เสาร์ | 18:30-21:30 | ออนไลน์ | C | 7 | 1 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม วท.บ.642(4)/4 : เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 7-1-6 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 203 | | เสาร์ | 18:30-21:30 | ออนไลน์ | C | 22 | 21 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม บธ.บ.652(4)/5 : การจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 22-20-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2567 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 240 | | เสาร์ | 08:30-11:30 | ออนไลน์ | C | 1 | 1 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลธิชา สุพรรณาลัย |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 6 ปี ปกติ |
| 901 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 33-802 | C | 17 | 14 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.เมธี รุ่งโรจน์สกุล แพทย์จีนวรวีร์ สีมาชัยบวร |
| | | สำรองให้: | การแพทย์แผนจีน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม พจ.บ.641(6)/1 : การแพทย์แผนจีน | 17-12-5 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|