| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 102 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 36-0508 (ห้องเรียน)) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศรินญา พุทธบริวาร ดร.จินตนา สุขสำราญ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 30-28-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-1301 | C | 31 | 29 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.จินตนา สุขสำราญ อาจารย์ศรินญา พุทธบริวาร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 31-29-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 2633 | C | 8 | 7 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงจุฑา สุวรรณประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 8-7-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0702 (ห้องเรียน) | C | 36 | 36 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Blessie Dawn Oros Polec-Eo |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศศ.บ.641(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0702 (ห้องเรียน) | C | 34 | 23 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์April Nunez Salvador |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ศศ.บ.641(4)/6 : ภาษาอังกฤษ | 34-22-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 15-0709 (ห้องเรียน) | C | 36 | 35 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 15-0709 (ห้องเรียน) | C | 36 | 28 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาทินี นิลงาม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 36-28-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | จันทร์ | 12:30-15:30 | 15-0709 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยาภรณ์ เตชะเรืองรอง อาจารย์วันวิสาข์ พงษ์ปลื้ม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | จันทร์ | 13:30-16:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 43 | 35 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นราธิป อิสรานุสรณ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 43-35-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-0709 (ห้องเรียน) | C | 11 | 8 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พัทธดนย์ สุขพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) | 11-8-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|