| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 2840 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิรมล ชอุ่ม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 2860 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .วิลาวัณย์ จารุอริยานนท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 32 | 32 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-32-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 2860 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 2860 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิรมล ชอุ่ม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 2841 (ห้องเรียนรวม) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 434(ห้องเรียน) | C | 30 | 20 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัญญาภัทร แสงแป้น |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-10-20 30-0-30 33-1-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|