| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัฒนชัย จันทร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 32-0-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 32 | 32 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัฒนชัย จันทร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-32-0 32-0-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 434(ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-14-16 30-7-23 30-6-24 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1403 (ห้องเรียน) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ณัฐพิพัฒน์ ดอกเทียน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-22-8 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1403 (ห้องเรียน) | C | 32 | 32 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ณัฐพิพัฒน์ ดอกเทียน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-23-9 30-9-21 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 30 | 24 | 6 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัฒนชัย จันทร |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ณัฐพิพัฒน์ ดอกเทียน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-12-21 30-7-23 30-14-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 433(ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 434(ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 434(ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-33-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1301(ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-31-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 20 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิทธิ์ โสภณพงศพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-19-11 32-1-31 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 32 | 32 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม ค.บ.641(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-32-0 32-0-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2566 เวลา 10:10 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|