| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิธร กาญจนสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-33-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิธร กาญจนสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-25-5 6-0-6 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 31 | 31 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรจิรา ธรรมไชยางกูร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 31-23-8 6-6-0 32-2-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์ปานรดา สรรเสริญ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 32-0-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัฒนชัย จันทร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิตติพล กสิภาร์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-4-26 30-13-17 30-4-26 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 22 | 8 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-22-8 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.สุชาติ ใจสถาน |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.สุชาติ ใจสถาน |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 434(ห้องเรียน) | C | 30 | 19 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.กุลพร พูลสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-19-11 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ดร.ณภัทร ชัยมงคล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 19 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศจี จิระโร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 21 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรจิรา ธรรมไชยางกูร |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-5-25 25-12-13 30-4-26 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1309 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทวิกา ประดิษฐบาทุกา อาจารย์เทวเดช ห้วยหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|