| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1307 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา พุ่มพชาติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-33-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-1305 (ห้องเรียน) | C | 30 | 26 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-25-5 3-1-2 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1303 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 6-6-0 32-0-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/1 : คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 32-0-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 433(ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/14 : คอมพิวเตอร์ (ค.บ. 4 ปี) ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/13 : ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) เคมี (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/12 : เคมี (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-8-22 30-13-17 30-4-26 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0603 (ห้องเรียน) | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1308 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-19-11 33-6-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | จันทร์ | 08:30-12:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 19 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 114 | | จันทร์ | 12:30-16:30 | 15-1304 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 115 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 34-601 (ห้องเรียน) | C | 30 | 18 | 12 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี รองศาสตราจารย์ ดร .ชัยวัฒน์ บวรวัฒนเศรษฐ์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-5-25 25-13-12 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 433(ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 433(ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธน วงค์แดง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม ค.บ.651(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 14:10 - 15:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|