| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-6-27 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-603 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี รองศาสตราจารย์ศรีมงคล เทพเรณู |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/7 : ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-24-9 33-0-33 33-1-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-703 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ศรีสอาด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 106 | | อังคาร | 13:30-17:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 34 | 34 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชลาลัย นิมิบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 34-34-0 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 107 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชลาลัย นิมิบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/11 : เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 108 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี อาจารย์พิบูลย์ ตัญญบุตร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 109 | | พุธ | 08:30-12:30 | 15-0908 (ห้องเรียน) | C | 30 | 15 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 08:30-12:30 | 15-0904 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช อาจารย์สมาน ทวีเลิศ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 13:30-17:30 | 15-0904 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/2 : ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 112 | | อังคาร | 08:30-12:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 30 | 27 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ศรีสอาด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาภาพร สิงหราช |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/4 : ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-10-20 33-17-16 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 113 | | พุธ | 08:30-12:30 | 34-702 (ห้องเรียนรวม) | C | 34 | 34 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี ดร.อำนาจ บุญประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 34-34-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 116 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี รองศาสตราจารย์ศรีมงคล เทพเรณู |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/6 : พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-0-33 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 117 | | พุธ | 08:30-12:30 | 36-0507 (ห้องเรียน) | C | 33 | 33 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .กุลกนิษฐ์ ทองเงา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/9 : สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 33-33-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 118 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 32 | 32 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี ดร.ณิชาภา ธพิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/5 : การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 32-32-0 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 119 | | ศุกร์ | 08:30-12:30 | 2852 (ห้องเรียนรวม) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐพิพัฒน์ ดอกเทียน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณรายณ์ ทรัพย์แสนดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม ค.บ.661(4)/10 : ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2566 เวลา 09:40 - 11:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|